September 17, 2021

શુક્રવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે સંતોષી માતાની કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને આવનાર સમયમાં થશે ધનલાભ

Share post

મેષ રાશી :
તમને આર્થિક લાભ મળશે. લાંબા ગાળાના નાણાકીય આયોજન પણ કરી શકશે. તમે શરીર અને મનમાં સ્વસ્થ રહેશો. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે દિવસ ખૂબ જ આનંદથી પસાર થશે. તમને વધુ લોકો સાથે સંપર્કમાં રહેવાની તક મળશે. વેપારીઓ તેમના વ્યવસાયને વિસ્તૃત અને ગોઠવી શકશે. જનહિતનું કામ તમારા હાથથી થશે.

વૃષભ રાશી :
વિચારોની વિશાળતા અને વાણીનો જાદુ આજે અન્ય લોકોને પ્રભાવિત અને મોહિત કરશે. લોકો સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો રહેશે. તમને બૌદ્ધિક ચર્ચા અથવા ચર્ચામાં સફળતા મળશે. વાંચન અને લેખનમાં રસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે. જો તમને તમારી મહેનતના પ્રમાણમાં ઓછી સફળતા મળે તો પણ તમે પ્રામાણિકતાથી આગળ વધશો. પાચન તંત્રની સમસ્યાને કારણે સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થવાની સંભાવના છે.

મિથુન રાશી :
મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં તમે મૂંઝવણ અનુભવશો. માતા અને મહિલાઓની બાબતમાં તમે વધુ સંવેદનશીલ બનશો. વિચારોની ભરમારથી તમે માનસિક થાક અનુભવશો. અનિદ્રાને કારણે શારીરિક અસ્વસ્થતા રહેશે. શક્ય હોય તો પ્રવાસ ટાળો. પાણી અથવા અન્ય પ્રવાહી ભયંકર સાબિત થઈ શકે છે. જમીન, મિલકત વગેરેની ચર્ચા ટાળો.

કર્ક રાશી :
કાર્યની સફળતા અને નવા કાર્યની શરૂઆત માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાતથી તમે ખુશ થશો. તે ટૂંકી મુસાફરી છે. ભાઈ -બહેનો સાથે સુમેળ રહેશે. પ્રિય વ્યક્તિની સંગતથી મન રોમાંચિત રહેશે. સમાજમાં આર્થિક લાભ અને સન્માન રહેશે. વિરોધીઓને હરાવી શકે છે. આજે તમે કોઈની સાથે પ્રેમના બંધનમાં બંધાઈ જશો.

સિંહ રાશી :
દૂરના સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથેના સંચાર વ્યવહારથી તમને લાભ થશે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. તમને સારું ભોજન મળશે. તમે તમારી વાચાથી કોઈનું મન જીતી શકો છો. આપેલ કામમાં સફળતા મળશે. ગણતરીનું આયોજન અને વધુ પડતું વિચાર મનમાં મૂંઝવણ પેદા કરશે. સ્ત્રી મિત્રો તમારા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે.

કન્યા રાશી :
તમને વૈચારિક સમૃદ્ધિ અને વાણીના આકર્ષણથી ફાયદો થશે અને સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો વિકસાવવાથી તમે તમારું કામ પાર પાડી શકશો. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ નફાકારક સાબિત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે અને મન પણ સ્વસ્થ રહેશે. સગા -સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે અને સુખ -શાંતિ રહેશે. પૈસા એ નફો અને પર્યટનનો સરવાળો છે.

તુલા રાશી :
તમારી વાણી અને વર્તન સંયમ રાખવું પડશે. અન્ય વ્યક્તિઓ અથવા સંબંધીઓ સાથે હિંસક ક્રિયાપ્રતિક્રિયા થવાની સંભાવના છે. દાનનો બદલો દયા સાથે આપી શકાય છે. આવકની સરખામણીમાં ખર્ચનું પ્રમાણ વધશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે. મૂંઝવણો અને સમસ્યાઓ મનની શાંતિ છીનવી લેશે. આધ્યાત્મિક વાંચન અથવા ભગવાનના નામનું સ્મરણ કરવાથી શાંતિ મળશે.

વૃશ્વિક રાશી :
તમે ગૃહસ્થ જીવનમાં સુખ અને સંતોષ અનુભવશો. તમને પત્ની અને પુત્ર તરફથી સારા સમાચાર મળશે. શુભ કાર્ય થશે. લગ્ન માટે સંયોગો રહેશે. નોકરી ધંધામાં સારી તકોના કારણે આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી લાભ મળવાની સંભાવના છે. વડીલોની મદદથી પ્રગતિ થઈ શકે છે.

ધનુ રાશી :
આર્થિક અને વ્યવસાયિક કાર્યક્રમો યોજવા માટે આ શુભ દિવસ છે. કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. દાનની ભાવના આજે મજબૂત રહેશે. તમારો દિવસ આનંદથી પસાર થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રમોશન અને સન્માન મળશે. ગૃહસ્થ જીવનમાં પ્રસન્નતા રહેશે.

મકર રાશી :
તમારો આજનો દિવસ ફળદાયી સાબિત થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય અને વ્યવસાયમાં નવા વિચારોને અમલમાં મૂકવામાં આવશે. લેખન અને સાહિત્યને લગતા પ્રવાહોમાં તમારી સર્જનાત્મકતા દેખાશે. તેમ છતાં તમે મનના કોઈ ખૂણામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો. પરિણામે શારીરિક થાક અને કંટાળો આવશે. સંતાનોની સમસ્યાઓ અંગે ચિંતા રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અથવા સ્પર્ધકો સાથે ચર્ચા કરવી ફાયદાકારક નથી.

કુંભ રાશી :
નકારાત્મક વિચારો મનમાં નિરાશા પેદા કરશે. આ સમયે તમે માનસિક આંદોલન અને ગુસ્સાની લાગણી અનુભવશો. ખર્ચ વધશે. વાણી પર સંયમના અભાવને કારણે પરિવારમાં અણબનાવ અને ઝઘડાની શક્યતા છે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. અકસ્માતો ટાળો ભગવાનના નામનું સ્મરણ અને આધ્યાત્મિક પાઠ કરવાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે.

મીન રાશી :
આજે તમારો દિવસ આનંદથી પસાર થશે. વેપારીઓ માટે ભાગ લેવાનો સારો સમય છે. પતિ -પત્ની વચ્ચે વૈવાહિક જીવનમાં નિકટતાની લાગણી રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. પ્રેમીઓનો રોમાંસ વધુ ગા બનશે. જાહેર જીવનમાં તમને ખ્યાતિ મળશે. તમને સારું વૈવાહિક સુખ મળશે.


Share post