September 22, 2021

14 ઓગસ્ટનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને હનુમાનજીની કૃપાથી માન-સન્માન વધશે

Share post

મેષ રાશિ
આર્થિક અને વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભદાયી રહેશે. તમે લાંબા ગાળાની નાણાકીય યોજના પૂર્ણ કરી શકશો. તમે વ્યવસાયમાં યોજનાઓ પણ બનાવી શકો છો. દાનના હેતુથી કરવામાં આવેલા કાર્યથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આરોગ્ય જળવાઈ રહેશે. સતત જાહેર સંપર્કમાં રહેવું જોઈએ. બીમાર વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો જણાશે. તમે આર્થિક લાભની અપેક્ષા રાખી શકો છો. તમારો એકમાત્ર વિજય હરીફો સાથેના સંઘર્ષમાં છે.

વૃષભ રાશિ
જો તમે તમારી મહેનતના પ્રમાણમાં ઓછા પરિણામો મેળવો તો પણ, તમે વિશ્વાસપૂર્વક કાર્યને આગળ ધપાવશો. તમારા ક્ષેત્રની વિશાળતા અને તમારી વાણીની મીઠાશ અન્ય લોકોને પ્રભાવિત કરશે અને તમે તેમનાથી લાભ મેળવી શકશો. નરમ અવાજ નવા સંબંધો સ્થાપિત કરવામાં મદદરૂપ થશે. તમને કલા અને વાંચન અને લેખનમાં રસ હશે. અભ્યાસ માટે અનુકૂળ સમય છે. બહારનું ભોજન લેવાનું ટાળો, નહીં તો પાચનતંત્રની સમસ્યા થવાની સંભાવના છે.

મિથુન રાશિ
ખૂબ જ લાગણીશીલ તમારા મનને સંવેદનશીલ બનાવશે. ખાસ કરીને જળ સંસ્થાઓ અને મહિલાઓ પ્રત્યે જાગૃત રહેવું જોઈએ. મનની સ્થિતિ અશાંત હોવાને કારણે નિર્ણય શક્તિનો અભાવ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. પરિવાર કે જમીન મિલકતનો પ્રશ્ન હાથમાં ન લેવો ફાયદાકારક રહેશે. તંદુરસ્ત ઊંઘનો અભાવ હશે જે નબળી શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય તરફ દોરી જશે.

કર્ક રાશિ
આજે કાર્ય સફળતા તમારી રીતે જોઈ રહી છે. આ કારણે તમારો આનંદ અને ઉત્સાહ વધશે. મન તાજગી અને પ્રસન્નતા અનુભવશે. મિત્રો, સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત અને પ્રવાસ પર્યટન પર જવાનો કાર્યક્રમ હશે. તમને ભાગ્યદેવીનો મજબૂત ટેકો મળશે. સ્પર્ધકો મેદાનમાં હારશે.

સિંહ રાશિ
તમારો દિવસ ફળદાયી રહેશે. લાંબા ગાળાની ઘટનાઓ તમને મૂંઝવણમાં મૂકે છે. તમને કાર્યમાં નિર્ધારિત સફળતા નહીં મળે. પરિવારમાં સંવાદિતાનું વાતાવરણ રહેશે. દૂરના મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથેનો સંદેશો લાભદાયક સાબિત થશે. ખર્ચની રકમ આવક કરતા વધારે હશે. ક્રોધ અને અહંકાર તમારું કામ બગાડી દેશે.

કન્યા રાશિ
તમારી વાણીની ધૂન નવા સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધો સ્થાપિત કરવામાં ઉપયોગી સાબિત થશે. વૈચારિક સમૃદ્ધિ વધશે. ધંધામાં નફા સાથે સફળતા મળશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પણ જળવાશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થશે. તેમની તરફથી મળેલી ભેટો તમને ખુશ કરશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા જળવાઈ રહેશે.

તુલા રાશિ
આજે તમારે સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. માનસિક સ્વાસ્થ્ય પણ ઓછું રહેશે. વિચારશીલ અને મનસ્વી વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. તમારે તમારી વાણી પર સંયમ રાખવો પડશે, નહીં તો કોઈની સાથે ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. મનોરંજન અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. આ સમયે આધ્યાત્મિક વર્તન મદદરૂપ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
નોકરી-ધંધા અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં આજે તમારી પાસે માત્ર નફો જ છે. આ સાથે મિત્રો, સંબંધીઓ અને વડીલો તરફથી લાભ મળવાના સંકેત પણ છે. સામાજિક કાર્ય, પ્રવાસન જેવા કાર્યક્રમોમાં જશે. તમે શરીર અને મનમાં ખૂબ ખુશ રહેશો. આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થશે. અવિવાહિતો માટે લગ્ન યોગ રચાય છે. તમે સાંસારિક જીવનમાં આનંદ અનુભવશો.

ધનુ રાશિ
આજે તમારી કીર્તિ, ખ્યાતિ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળે ખુશ રહેવાથી પ્રમોશનની શક્યતા વધશે. આરોગ્ય જળવાઈ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમને પિતા અને સરકાર તરફથી લાભ મળશે. નાણાકીય યોજના સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. વ્યવસાય માટે સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. અન્ય લોકોને મદદ કરવાનો પ્રયત્ન કરશે. વૈવાહિક જીવનમાં મધુરતા જળવાઈ રહેશે.

મકર રાશિ
બૌદ્ધિક કાર્ય અથવા સાહિત્ય લખવા જેવી વૃત્તિઓ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. તમારા વ્યવસાયમાં નવા વિચારો તમારા કાર્યને નવો આકાર આપશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં પ્રતિકૂળ વાતાવરણ તમારા મનને અસ્વસ્થ બનાવશે. તમે શારીરિક થાક અનુભવશો. બાળકોની સમસ્યા તમને પરેશાન કરશે. પૈસા ખોટી રીતે ખર્ચવામાં આવશે. સ્પર્ધકો સાથે વાદ -વિવાદ ટાળો.

કુંભ રાશિ
આજે અમે તમને નકારાત્મક ક્રિયાઓ અને નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહેવાની સલાહ આપીએ છીએ. ઝઘડા- વિવાદ ટાળો, ક્રોધ અને વાણી પર સંયમ રાખો. પારિવારિક વાતાવરણ દૂષિત રહેશે. તમે આર્થિક તંગીનો અનુભવ કરશો. વધુ પડતા ધ્યાનથી તમે માનસિક થાક અનુભવશો. ભગવાનનું સ્મરણ અને આધ્યાત્મિકતા તમારો માનસિક બોજો હળવો કરશે.

મીન રાશિ
આજે તમે દૈનિક પ્રવૃત્તિઓમાંથી બહાર નીકળ્યા પછી રોમિંગ અને મનોરંજન પાછળ સમય પસાર કરશો. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે પિકનિક પર જઈ શકો છો. રાત્રિભોજન માટે ફિલ્મો, નાટકો અથવા સહેલગાહ તમને આનંદિત કરશે. કલાકારો અને કારીગરોને તેમની કારીગરી દર્શાવવાની તક મળશે. વેપારમાં ભાગ લેવા માટે શુભ સમય છે. વિવાહિત જીવનમાં વધુ નિકટતા સ્થાપિત કરી શકાય છે. જાહેર જીવનમાં તમને સન્માન મળશે.


Share post