September 26, 2021

કષ્ટભંજન દેવની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
આજનો દિવસ જીવંત અને આનંદકારક રહેશે. સારું સ્વાસ્થ્ય રાખવાથી આનંદ અને આનંદની લાગણી થશે. સંબંધીઓ અથવા મિત્રો તરફથી ઉપહારો પ્રાપ્ત થશે. રોકાણ અને સ્વાદિષ્ટ ખોરાક તમારા દિવસને આનંદકારક બનાવશે. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. તમે વિવાહિત જીવનનું શ્રેષ્ઠ સુખ પ્રાપ્ત કરી શકશો.

વૃષભ રાશી:
આજે સંયમિત અને વિચારશીલ વર્તન તમને અનેક અનિષ્ટીઓથી બચાવે છે. તમારી વાણી અને વર્તન ગેરસમજ તરફ દોરી જશે. શારીરિક પીડા પણ મનને સ્વાસ્થ્યપ્રદ બનાવશે. પરિવારમાં દુ: ખનું વાતાવરણ રહેશે. આંખમાં દુખાવો થશે. ખર્ચ વધુ થશે. આધ્યાત્મિક વ્યવહારથી માનસિક શાંતિ મળશે.

મિથુન રાશી:
તમારો દિવસ ખૂબ જ રોમાંચક અને આનંદકારક રહેશે, અચાનક પૈસાની આવક અને વિવિધ લાભોથી ભરેલો રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. વેપારીઓમાં નફાકારક સોદા થશે. પુત્ર અને પત્નીને લાભ થશે. સ્થળાંતર એ પરણિત લોકો માટે પર્યટન અને લગ્નનો સરવાળો છે. તમને સારો ખોરાક અને સ્ત્રી સુખ મળશે.

કર્ક રાશી:
તમારા કામમાં વિલંબથી સફળતા મળશે. ઓફિસમાં કે ઘરે જવાબદારીઓનો ભાર વધશે. તમે જીવનમાં વધુ ગંભીરતાનો અનુભવ કરશો. નવા સંબંધો અથવા કાર્ય સ્થાપિત કરવા અંગે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ન લો. પિતા સાથે મતભેદ .ભા થશે. શુભ પ્રસંગના આયોજન માટે સમય સારો નથી.

સિંહ રાશી:
શરીરમાં થાક, સુસ્તી અને અસ્વસ્થતાનો અનુભવ થશે. બાળકો સાથે મતભેદો અથવા અસ્પષ્ટતા રહેશે. તેનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાતુર રહેશે. ફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારી દલીલ થશે. રાજકીય મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. ધાર્મિક કાર્યો અથવા ધાર્મિક મુસાફરીમાં પૈસા ખર્ચ થશે. ભાઈ-બહેનો તરફથી લાભ મળવાની સંભાવના.

કન્યા રાશી:
સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. કડવી વાતો અથવા ખરાબ વર્તનને કારણે વિવાદ થશે. ક્રોધ અને વાસના પર સંયમ રાખવો જરૂરી રહેશે. શત્રુઓ વધુ ઝુકાવ કરશે. અચાનક લાભ થશે. સમયસર ભોજન લેવામાં વિલંબ અને અતિશય અને અતિશય ખર્ચ તમારા મનને સ્વાસ્થ્યપ્રદ બનાવશે. મહિલાઓ અને જળસંગ્રહથી દૂર રહેવું ફાયદાકારક છે.

તુલા રાશી:
આજે તમને નોકરી-ધંધા અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં ફક્ત લાભ મળશે. આ સાથે, મિત્રો, સંબંધીઓ અને વડીલો તરફથી લાભ મેળવવાની પણ નિશાની છે. સામાજિક કાર્ય, પર્યટન જેવા કાર્યક્રમોમાં જશે. તમે ખુશ થશો. આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થશે. અવિવાહિતો માટે વૈવાહિક યોગ છે. સાંસારિક જીવનમાં તમે આનંદનો અનુભવ કરશો.

વૃશ્વિક રાશી:
આર્થિક અને વ્યવસાયિક કાર્યક્રમો કરવા માટે આજનો દિવસ ખૂબ શુભ છે. કાર્ય સરળતાથી સફળ થશે. દાનની ભાવના આજે મજબૂત રહેશે. તમારો દિવસ નવરાશ માટે વિતાવશે. નોકરીના ધંધામાં પ્રગતિ અને સન્માન મળશે. ઘરના જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે.

ધનુ રાશી:
તમારો આજનો દિવસ ફળદાયી સાબિત થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય અને વ્યવસાયમાં નવા વિચારો અમલમાં મૂકવામાં આવશે. તમારી રચનાત્મકતા લેખન અને સાહિત્ય સંબંધિત વૃત્તિઓમાં દેખાશે, તેમ છતાં તમે મનમાં કોઈ ખૂણામાં અસ્વસ્થતા અનુભવો છો. પરિણામે શારીરિક થાક અને કંટાળાને આવશે. બાળકોના પ્રશ્નો સંદર્ભે ચિંતા ઊભી થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અથવા હરીફો સાથે ચર્ચામાં રહેવું ફાયદાકારક નથી.

મકર રાશી:
નકારાત્મક વિચારો મનમાં હતાશા તરફ દોરી જશે. આ સમયે, તમે માનસિક આંદોલન અને ગુસ્સોની અનુભૂતિ કરશો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાણી ઉપર સંયમ ન હોવાને કારણે, પરિવારમાં અણબનાવ અને ઝઘડા થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. અકસ્માત ટાળો. ભગવાનનું નામ સ્મરણ અને આધ્યાત્મિક વાંચન અને મનને શાંતિ આપે છે.

કુંભ રાશી:
વેપારીઓ માટે ભાગ લેવા માટે તમારો આજનો દિવસ (શાંતિપૂર્ણ રીતે પસાર થશે) વેપાર માટે સારો સમય છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે દામ્પત્ય જીવનમાં નિકટતા રહેશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. પ્રેમીઓનો રોમાંસ વધુ તીવ્ર બનશે. જાહેર જીવનમાં પ્રગતિ થશે. તમને વૈવાહિક સુખ મળશે.

મીન રાશી:
શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય રહેશે. એક સુંદર ભોજન લેવાનો અને પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવવાનો સરવાળો .ભો થશે. નાણાકીય બાબતમાં તમે ભવિષ્ય માટે સારી યોજના બનાવી શકશો. લક્ષ્મી દેવીની કૃપાથી આવકમાં વધારો થશે. કલાકારો અને કારીગરોને તેમની કલા પ્રદર્શન કરવાની તક મળશે અને તેઓની પ્રશંસા થશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.


Share post