September 23, 2021

જાણો 17 ઓગસ્ટનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને ગણપતિ બાપાની કૃપાથી મળી શકે છે કોઈ સારા સમાચાર

Share post

મેષ રાશિ
આજનો દિવસ ફળદાયી છે. તમારા છુપાયેલા દુશ્મનોથી સાવચેત રહો. આજે તમને રહસ્યમય બાબતોમાં રસ રહેશે અને ગુપ્ત વિજ્ઞાન તરફ વધુ આકર્ષણ રહેશે. સંભવત આજે પ્રવાસ મુલતવી રાખો. સ્થળાંતરમાં અનપેક્ષિત અવરોધો ભા થઈ શકે છે. આજે કોઈ નવું કામ શરૂ ન કરો. આધ્યાત્મિક પ્રાપ્તિની શક્યતા છે.

વૃષભ રાશિ
આજનો દિવસ શુભ છે. આજે તમે શારીરિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. તમે માનસિક સુખનો અનુભવ કરશો. પરિવાર અને નજીકના લોકો સાથે વધુ સમય વિતાવશે. તમે સામાજિક જીવનમાં સફળતા અને ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો. વિદેશ અથવા દૂરથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. વૈવાહિક સુખ રહેશે. અચાનક નાણાકીય લાભ થશે.

મિથુન રાશિ
ઘરમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. સુખી વસ્તુઓ થશે. તે ખર્ચ થશે, પરંતુ તે નિરર્થક રહેશે નહીં. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે. મહિલા મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે. ગુસ્સાનું પ્રમાણ વધારે રહેશે. બિનજરૂરી આક્રમકતા ટાળવાનો પ્રયાસ કરો, નહીં તો કામ બગડી શકે છે. સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. સ્પર્ધકો પર વિજય થશે.

કર્ક રાશિ
આજનો દિવસ તમારા માટે થોડો સાવધાન રહેવાનો છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. આ દિવસ કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત માટે યોગ્ય નથી. માનસિક અશાંતિ અને આંદોલન તમારા મન પર રહેશે. દુ:ખી થશે તમે કોલિક, ખાસ કરીને અપચો, અપચો જેવા રોગોથી પરેશાન થશો. આકસ્મિક નાણાં હશે. પ્રિય પાત્રો હૃદયને દુ:ખ પહોંચાડી શકે છે અથવા ન બોલવાના એપિસોડ હોઈ શકે છે. ખાસ ધ્યાન રાખો કે વધારે પડતી જાતીયતા તમારા મોહનું કારણ ન બને. સંભવત મુસાફરી મોકૂફ રાખવામાં આવશે.

સિંહ રાશિ
તમારો દિવસ શુભ નથી. ઘરમાં વાદ -વિવાદનું વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ એવી ઘટના બની શકે છે જે તમારા હૃદયને દુખ પહોંચાડે છે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. મન થોડું વધારે પરેશાન રહેશે. નકારાત્મક વિચારો તમને પરેશાન કરશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. તંદુરસ્ત મનમાંથી ઊંઘ આવશે નહીં. તમે થોડી વધુ સંવેદનશીલતા અનુભવશો. પાણી અને મહિલાઓનું ધ્યાન રાખશે. સમયસર ભોજનની વ્યવસ્થા કરવામાં આવશે નહીં. નોકરી શોધનારાઓને નોકરીની ચિંતા રહેશે. જમીન અને મિલકતના કામમાં સાવધાની રાખો.

કન્યા રાશિ
સાથીઓ સાથે સમય સારો પસાર થશે. ભાવનાત્મક સંબંધોથી તમે નરમ થશો. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. ભાઈઓ અને બહેનોને લાભ થશે. તમે સ્પર્ધકોનો સામનો કરી શકશો. વિશિષ્ટ અને રહસ્યમય આધ્યાત્મિક બાબતોમાં સિદ્ધિ મળશે.

તુલા રાશિ
આજે તમારું મન દુવિધાઓમાં ફસાયેલું રહેશે. નિર્ણયો લેવામાં અસમર્થતાના પરિણામે નવા કાર્યો શરૂ કરવા તમારા માટે ફાયદાકારક નથી. આજે તમે તમારા સંબંધોમાં પચારિકતા જાળવશો, નહીંતર અલગ થવાની સંભાવના છે. વ્યવહારમાં, તમે કદાચ જીદ છોડી દેશો. મુસાફરી ન કરવી તે વધુ સારું છે. આર્થિક લાભ થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વાદ -વિવાદમાં ન પડવું.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. શરીર અને મનની ખુશી રહેશે અને ખુશી અને આનંદ હશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદ અને ઉલ્લાસમાં સમય પસાર થશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મળવાથી મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. પ્રિયજનો સાથેની મુલાકાત સફળ થશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સુખદ રોકાણની સંભાવના છે. મહાન વૈવાહિક સુખની અનુભૂતિ થશે.

ધનુ રાશિ
પરિવારના સભ્યો સાથે અણબનાવના કિસ્સાઓ બનશે. સ્વભાવમાં આક્રમક અને જુસ્સાદાર હોવાને કારણે કોઈની સાથે વિવાદ ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. વાણી અને વર્તનમાં ધીરજ રાખો. અકસ્માતમાં બચી જશે. પૈસાના કેટલાક વધારાના ખર્ચ થશે. કોર્ટરૂમના પ્રશ્નોમાં સાવચેત રહો. નકામી ક્રિયાઓમાં શાંતિનો નાશ થઈ શકે છે.

મકર રાશિ
તમને સામાજિક કાર્યથી લાભ થશે કારણ કે આજે વિવિધ ક્ષેત્રોમાં લાભ થવાની શક્યતાઓ છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથેની મુલાકાત તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. આજે પરિણીત લોકોના લગ્નના પ્રશ્નો પર ઓછા પ્રયત્નો પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. શુભ પ્રસંગોનું આયોજન કરવામાં આવશે. તમને મહિલાઓ અને પુત્રોનો સહયોગ મળશે. કોઈપણ વસ્તુ ખરીદવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. શેર-સટ્ટામાં આર્થિક લાભ થશે. પત્નીના સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે.

કુંભ રાશિ
તમારું દરેક કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ થશે, જેના કારણે તમે ખુશ થશો. ઓફિસ અને બિઝનેસ સ્થળ પર અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓનું વાતાવરણ રહેશે અને મોટી સફળતા પણ મળી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને વડીલોના આશીર્વાદ આજે તમારી સાથે રહેશે, જેના પરિણામે તમે માનસિક તણાવથી મુક્ત થશો. ગૃહજીવન આનંદમય રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

મીન રાશિ
તમારા દિવસની શરૂઆત તમારા મનમાં બેચેની અને અશાંતિની ભાવનાથી થશે. તમે શારીરિક થાક અનુભવશો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે કાળજીપૂર્વક કામ કરો. સંતાનની ચિંતા રહેશે. તે નિરર્થક રહેશે. સ્પર્ધકો સાથે વાદ -વિવાદ ટાળવામાં આવશે. પેટ સંબંધિત રોગો સંબંધિત યોગ છે. જો નસીબ પ્રતિકૂળ હોય, તો તે આના જેવું દેખાશે. તમારા મનમાં ઉદ્ભવતા નકારાત્મક વિચારો તમારા દિમાગ પર પ્રભુત્વ ન રાખે તેનું ખાસ ધ્યાન રાખો.


Share post