September 18, 2021

16 ઓગસ્ટનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને મહાદેવની કૃપાથી ધન પ્રાપ્તિ થઇ શકે છે

Share post

મેષ રાશિ:
સામાજિક અને જાહેર ક્ષેત્રમાં આજે તમને ખ્યાતિ મળશે. તમે પારિવારિક અને વૈવાહિક જીવનમાં સુખ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો. તમે રોમાંસની પરાકાષ્ઠાનો અનુભવ કરશો. મનોરંજન અને મનોરંજન ભાગીદારીને લાભ આપશે. જીવન સાથી સાથે સારા સંબંધ રહેશે.

વૃષભ રાશિ:
આજે તમને વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખવાની સલાહ છે. કોઈની મજાક ઉડાવવામાં, લપસી પડવાની સ્થિતિ સર્જાશે. ગેરસમજો ઊભી થશે. મનોરંજન અને મનોરંજન પાછળ ખર્ચ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અકસ્માત ટાળો. માનસિક ગાંડપણ ઘણી સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે.

મિથુન રાશિ:
આ દિવસે, દરેક જગ્યાએ નફો છે. કૌટુંબિક સુખ અને શાંતિ જળવાઈ રહેશે. પત્ની પાછળ ખર્ચ થશે. અવિવાહિત લોકો લગ્ન કરે તેવી શક્યતા છે. વેપાર અને નોકરીમાં આવક વધશે. ઘરમાં શુભ પ્રસંગોનું આયોજન કરવામાં આવશે. પ્રિયજનોની મુલાકાત આનંદદાયક રહેશે. સારું ભોજન અને સારું વૈવાહિક સુખ મળશે.

કર્ક રાશિ:
આજે શારીરિક માનસિક સ્વાસ્થ્યનો અભાવ રહેશે. છાતીમાં દુ:ખાવો કે અન્ય કોઈ વિકારને કારણે તમે અસ્વસ્થતા અનુભવશો. પરિવારમાં સભ્યો સાથે ઉગ્ર દલીલો થશે. શહેરમાં કોઈ બદનામી ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. મહિલા વર્ગ અને પાણીથી થોડી મુશ્કેલી ofભી થવાની સંભાવના છે. પૈસા ખર્ચ થશે. ખોરાક સમયસર મળતો નથી. તમારે અનિદ્રાનો શિકાર બનવું પડશે.

સિંહ રાશિ:
આજે તમે શરીર અને મનથી સ્વસ્થ અને ખુશખુશાલ રહેશો. પડોશીઓ અને ભાઈ-બહેનો સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. સોંપાયેલ કાર્યો પૂર્ણ થશે. થોડો સમય રોકાશે. ભાગ્યની વૃદ્ધિ માટે તકો આવશે. સ્પર્ધકો પર જીત મેળવી શકશે. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિની નિકટતા તમને ખુશ કરશે. રોમેન્ટિક સંબંધોની ઊંડાઈ રજૂ કરવામાં આવશે. આર્થિક લાભ થશે.

કન્યા રાશિ:
દ્વિ માનસિક વલણ રહેશે. નકારાત્મક વિચારો મનની ખરાબ તબિયતમાં વધારો કરશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરસમજ કે અણબનાવ થશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વિદ્યાર્થીઓને ભણવાનું મન નહીં થાય. બૌદ્ધિક ચર્ચા દરમિયાન વિવાદ ટાળવાની સલાહ છે. મુસાફરીની શક્યતા છે. નિકાસ-આયાત વ્યવસાયમાં તમને સફળતા મળશે.

તુલા રાશિ:
વર્તમાન સમયમાં, તમે ખૂબ જ સારી રીતે નાણાકીય આયોજન પૂર્ણ કરી શકશો. આજે તમારી કલાત્મક અને સર્જનાત્મક શક્તિ શ્રેષ્ઠ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ફિટ રહેશો. મક્કમ વિચાર અને આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ પૂર્ણ કરી શકશો. ભાગીદારો સાથે સુમેળ રહેશે. મનોરંજન અને મનોરંજન પાછળ ખર્ચ થશે. વિવાહિત જીવનમાં નિકટતા રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
આજે તમારા પ્રિયજનો અથવા વિદેશમાં રહેતા મિત્રો તરફથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. અથવા નફો થશે. ફુરસદની વૃત્તિઓમાં પૈસા ખર્ચ થશે. વિવાહિત જીવનમાં, તમે તમારા જીવનસાથી સાથે નિકટતાની ક્ષણો પસાર કરી શકશો. અદાલતી બાબતોમાં સાવધાનીપૂર્વક વર્તવું યોગ્ય રહેશે. ઓફિસમાં મહિલા વિભાગ તરફથી નફો થવાની સંભાવના છે.

ધનુ રાશિ:
પ્રેમનો સુખદ અનુભવ મેળવવાનું સૌભાગ્ય તમને મળશે. આર્થિક, સામાજિક અને પારિવારિક દ્રષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભનો છે. ગૃહસ્થ જીવનમાં સુખ રહેશે. મિત્રો, ખાસ કરીને મહિલા મિત્રો તરફથી લાભ અને સ્થળાંતરનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકના સ્ત્રોતમાં વધારો થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ અને નફો થશે. લગ્નનો યોગ છે. શુભ કાર્ય થશે. સારો ખોરાક મળવાની સંભાવના છે.

મકર રાશિ:
વેપારના ક્ષેત્રમાં ધન, પ્રતિષ્ઠા અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. નોકરીમાં તમારી મહેનત પણ ફળશે. ઘર, પરિવાર અને બાળકોની બાબતમાં તમે આનંદ અને સંતોષની લાગણી અનુભવશો. ધંધાકીય કામના સંબંધમાં ધસારો રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે. સરકારી કામમાં સફળતા મળશે અને સરકાર અને મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી લાભ મળશે.

કુંભ રાશિ:
આજે તમે અસ્વસ્થતા અનુભવશો, પરંતુ તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. કામમાં ઉત્સાહનો અભાવ રહેશે. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓથી દૂર રહો. એ જ રીતે, સ્પર્ધકો સાથે દલીલોમાં ઉતરવું વાજબી નથી. મનોરંજન અને શોખ પાછળ ખાસ ખર્ચ થશે. યાત્રાના યોગ છે. વિદેશ યાત્રાની શક્યતાઓ રહેશે અને વિદેશથી સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. બાળકો ચિંતિત રહેશે.

મીન રાશિ:
આકસ્મિકતા નફાનો સરવાળો છે. તમને વેપારી વર્ગની પાછળ અટવાયેલા પૈસા મળશે. આજે તમારે શારીરિક અને માનસિક બંને રીતે મહેનત કરવી પડશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ કાળજી લેવાની સલાહ. ખર્ચ વધુ થશે. અનૈતિક કાર્ય તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે, આધ્યાત્મિક વિચારો અને વર્તન તમને ખોટા માર્ગ પર જતા અટકાવશે.


Share post