September 23, 2021

18 ઓગસ્ટનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને ભગવાન વિષ્ણુની કૃપાથી માન-સન્માન વધશે

Share post

મેષ રાશિ
ક્રોધ અને હતાશાની લાગણી તમારા મગજમાં પ્રભુત્વ મેળવશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ ટેકો આપશે નહીં. પરિવારની ચિંતાની સાથે તમે આજે ખર્ચ અંગે પણ ચિંતિત રહેશો. તમારી આક્રમકતા વ્યગ્રતા અને કોઈની સાથે ઝઘડો તરફ દોરી જશે. પ્રયત્ન વ્યર્થ લાગશે. ગેરસમજ ટાળો.

વૃષભ રાશિ
પરિવારમાં ખુશી અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરી-ધંધામાં તમને લાભના સમાચાર મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. લગ્નજીવનનો યોગ છે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી વિશેષ લાભ થશે. આવકમાં વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં તમે મધુર આનંદ મેળવશો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે.

મિથુન રાશિ
ઘરની સજાવટ પર વિશેષ ધ્યાન આપવામાં આવશે. ઘરની નવી વસ્તુઓ ખરીદવાની સંભાવના છે. ઉદ્યોગપતિઓ અને જોબ-સીકર્સ નફા અને બઢતીની અપેક્ષા રાખી શકે છે. પારિવારિક સુખ અને શાંતિ રહેશે. સરકારી લાભ મળશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. આર્થિક લાભ થશે. આજે બધા કામ સ્વાસ્થ્ય અને સરળતાથી પૂર્ણ થશે.

કર્ક રાશિ
સ્વભાવમાં ક્રોધ અને ક્રોધને લીધે તમને કામ કરવાનું મન નહીં થાય. વાદ-વિવાદમાં કોઈને તેના અહંકારના કારણે નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. ફોલ્લીઓના નિર્ણય અથવા ક્રિયાઓને લીધે નુકસાન થવાની સંભાવના છે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં અવરોધ હોવાને કારણે તમે સોંપાયેલ કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો નહીં. ધાર્મિક પ્રવાસનું આયોજન કરવામાં આવશે.

સિંહ રાશિ
આજે નવા કાર્યો હાથમાં લેવાનું ફાયદાકારક નથી. વિદેશી ખોરાક ખાવાથી બીમાર થવાની સંભાવના છે. ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખવા માટે, મૌનનું શસ્ત્ર વધુ અસરકારક સાબિત થશે. પૈસા વધારે ખર્ચ થશે. ધ્યાન રાખો કે દુશ્મન તમને નુકસાન ન પહોંચાડે. અગ્નિ અને પાણીને ટાળો. સરકાર વિરોધી કે અનૈતિક વૃત્તિ મુશ્કેલી સર્જાય નહીં તેની કાળજી લો. અગ્નિ અને પાણીને ટાળો. સરકાર વિરોધી કે અનૈતિક વૃત્તિ મુશ્કેલી પેદા કરશે.

કન્યા રાશિ
આજે પ્રેમ, રોમાંસ, મનોરંજન અને આનંદથી ભરપૂર દિવસ છે. જાહેર જીવનમાં તમને મહત્વ પ્રાપ્ત થશે. ખ્યાતિ અને ખ્યાતિમાં વધારો થશે. ભાગીદારો સાથે લાભની વાત થશે. સુંદર કપડાં અથવા ઘરેણાં ખરીદશે. વૈવાહિક સુખ અને વાહનની ખુશી સારી રહેશે. આરોગ્ય અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. મિત્રો સાથે મુસાફરી કરશે.

તુલા રાશિ
આજે તમે ઘરે અનિશ્ચિતતા અને ખુશીઓ સાથે સમય પસાર કરશો. શારીરિક અને માનસિક સુખ કામમાં ઉત્સાહ આપશે. ઓફિસમાં કર્મચારીઓની મદદથી ઘણા કાર્યો પૂરા થઈ શકે છે. અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. લક્ષ્મી દેવીની કૃપાથી તમારા વાજબી ખર્ચથી તમારું તણાવ વધશે નહીં.

વૃશ્ચિક રાશિ
કામની નિષ્ફળતા નિરાશાનું નિર્માણ કરશે અને તમને ગુસ્સે કરશે. પરંતુ ક્રોધને કાબૂમાં રાખવાથી બાબતો વધુ ખરાબ નહીં થાય. પેટ સંબંધિત રોગોને કારણે પરેશાની રહેશે. દલીલો અથવા ચર્ચામાં જવાથી સમસ્યાઓ .ભી થાય છે. બાળકોના મામલે ચિંતા willભી થશે, પરંતુ તે રોમાંસ માટે અને પ્રેમીઓ માટે પૈસા મેળવવા માટે અનુકૂળ દિવસ છે.

ધનુ રાશિ
કૌટુંબિક ત્રાસ તમારા મનને પરેશાન કરશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. જાહેર જીવનમાં, નિષ્ફળતા અથવા બદનામ તમારા સન્માન અને પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન કરશે. પૂરતો આરામ ન લેવો અને નિંદ્રા નબળુ સ્વાસ્થ્ય તરફ દોરી જશે. તાજગી અને જોમનો અભાવ રહેશે. મહિલા વર્ગ દ્વારા નુકસાન થવાની ભીતિ સેવાઇ રહી છે.

મકર રાશિ
આજે તમારું મન ખૂબ રાહત અનુભવે છે. શારીરિક તંદુરસ્તી તમારા ઉત્સાહમાં વધારો કરશે. પડોશીઓ અને ભાઈ-બહેનો સાથે વધુ સુમેળ રહેશે. ઘરમાં મિત્રો અને પ્રિયજનોનું આગમન સુખદ રહેશે. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. પ્રિય વ્યક્તિનો સહવાસ અને ભાગ્ય એ વૃદ્ધિનો સરવાળો છે.

કુંભ રાશિ
તમારા ખર્ચ ઉપરાંત ગુસ્સો અને જીભ પર સંયમ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. કોઈની સાથે દલીલ થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય બાબતો અથવા વ્યવહારમાં સાવચેત રહો. પરિવારના સભ્યો સાથે ઝઘડા થશે. નકારાત્મક વિચારો મન ઉપર પ્રભુત્વ મેળવશે, તેને પરિપૂર્ણ કરવા પ્રયત્નો કરવા પડશે. ખાવા-પીવામાં બેદરકારીથી આરોગ્ય સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે.

મીન રાશિ
તમારા દરેક કાર્યમાં ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ જોવા મળશે. તમે શરીર અને મનને તાજગીભર્યું અને તાજું અનુભવશો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશ રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદમાં સમય વિતાવશે. માતાની બાજુથી લાભ થશે. મુસાફરીનો યોગ છે. પૈસા, સારું ભોજન અને ભેટો મળવાથી તમારી ખુશી વધશે.


Share post