September 22, 2021

15 ઓગસ્ટનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને સૂર્યદેવના આશિર્વાદથી આજે ધંધામાં થશે ખુબ જ લાભ

Share post

મેષ રાશિ:
તમે દિવસની શરૂઆત હળવા અને ખુશખુશાલ ભાવનાથી કરશો. મહેમાનો અને મિત્રો સાથે પાર્ટી પિકનિક અને જૂથ ભોજનનું આયોજન કરશે. નવા કપડાં, ઘરેણાં અને વાહનોની ખરીદીનો સરવાળો. મનમાં આનંદ થશે. વિરોધી જાતિના પાત્રો પ્રત્યે આકર્ષણનો અનુભવ કરો. તમને સન્માન મળશે અને જાહેર જીવનમાં લોકપ્રિય બનશો.

વૃષભ રાશિ:
આજનો દિવસ તમને ચિંતા મુક્ત અને ખુશ રાખશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિશેષ સમય વિતાવશો અને આનંદકારક રીતે તેમની સાથે ઘરે સમય પસાર કરો. કામમાં તમને સફળતા અને ખ્યાતિ મળશે. નોકરીમાં કર્મચારીઓને લાભ થશે. તમને સાથી કામદારોનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સ્પર્ધકોની ચાલ નિરર્થક રહેશે.

મિથુન રાશિ:
ભારે અસ્વસ્થતા અને લાગણીઓને લીધે તેઓ શારિરીક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થતા અને દુ:ખનો અનુભવ કરશે. ખોટી દલીલો શરત અને ચર્ચા અને સંઘર્ષ તરફ દોરી જશે. કોર્ટના કિસ્સામાં સાવચેત રહેવાની છે. વાણી અને વર્તનમાં સંયમ રાખવો જરૂરી છે. આવક કરતા ખર્ચ વધુ થશે. ગેરસમજ ન થાય તેની કાળજી લો.

કર્ક રાશિ: 
ધંધામાં વિકાસ થવાની સાથે આવક પણ વધશે. કર્મચારીઓને લાભની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશી અને સંતોષની ભાવના રહેશે. પત્ની, પુત્ર અને વૃદ્ધ વર્ગના લાભ મળશે. મિત્રો સાથે આનંદકારક પ્રવાસ થશે. સ્ત્રી મિત્રો વિશેષ ફાયદાકારક સાબિત થશે. સંતાનનો તમને સારા સમાચાર મળશે.

સિંહ રાશિ:
પરિવારમાં આનંદ અને ઉલ્લાસનું વાતાવરણ રહેશે.ઓફિસ અને નોકરીમાં આવક વધવાના પ્રમોશન માટે સંયોગો બનાવવામાં આવશે. માતાજીનો લાભ મળશે. ઘર શણગાર કામ? હાથમાં લેશે ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને તેઓ તમારા પ્રેરણાના સ્ત્રોત બનશે. સહયોગીઓનો સહયોગ મળશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય જાળવશે.

કન્યા રાશિ:
આજે થાક અને આળસને કારણે તમારી ઊર્જાની કમી રહેશે. તમારા મનમાં ઊંડે ચિંતા થશે. નોકરી – ધંધામાં અડચણો આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચામાં ન આવવું. વિદેશ યાત્રા માટેની તકો ઉભી થશે. અથવા નજીકના સંબંધીઓના વિદેશ સ્થાયી થવાના સમાચાર મળશે. સંતાનોના સંબંધમાં ચિંતા રહેશે.

તુલા રાશિ:
શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય માટે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. જો તમને ખૂબ મજૂરી કર્યા પછી કામમાં સફળતા મળે તો નિરાશ થશો નહીં. આજે સ્થળાંતર-પર્યટન પાછળ મુલતવી રાખવું. લંચ બાદ, સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. શરીરમાં ઊર્જાની પ્રેરણા હશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
આજે તમે થોડી વધુ સંવેદનશીલ રહેશો. તમારી લાગણી પણ દુ getખી થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતા સમયે કાળજી લેવાની જરૂર છે. વાંધાજનક વિચારો, વર્તન અને આયોજનથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. કોઈ પણ કાર્યમાં ઝડપથી નિર્ણય લેશો નહીં. આ તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે જેથી પરિવારના સભ્યો સાથે પરસ્પર અસ્પષ્ટતા ન વધે. કાર્યને સફળ બનાવવા માટે આજે વધુ કામ કરવા પડશે.

ધનુ રાશિ: 
જરૂરી કાર્યો નક્કી કરશો નહીં. નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે આજનો પ્રારંભ સમય ખૂબ અનુકૂળ છે. પરંતુ બપોર પછી તમારી માનસિક અસ્વસ્થતા વધશે. સંપત્તિના દસ્તાવેજીકરણ માટે સમય અનુકૂળ નથી. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. તમારી લાગણી પણ દુ:ખી થઈ શકે છે. પરંતુ મનને સ્વસ્થ રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

મકર રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા સ્વાર્થી વર્તન અને બીજા વિશે વિચારવાનો છે. ઘર, કુટુંબ અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે કોઈ સમાધાન અપનાવીને પર્યાવરણ તમારા પક્ષમાં રહી શકે છે. વાણી ઉપર સંયમ રાખીને, તમે વિવાદ અને હાર્ટબર્નથી બચી શકશો. આજે તમારામાં થોડો સુધારો થશે. તમે નવું કાર્ય કરવામાં ઉત્સાહિત થશો અને કાર્ય શરૂ કરવામાં પણ સક્ષમ હશો. પરંતુ જો તમારી પાસે દ્વિપક્ષી માનસિકતા છે, તો તમે નિર્ણય નહીં લેશો. ટૂંકા રોકાણ જરૂરી કારણોસર થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ:
આજે તમે કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો, પરંતુ તમે જે પ્રયત્નો કરી રહ્યા છો તે ખોટી દિશામાં છે, તે થઈ શકે છે. ધાર્મિક અથવા મંગલ પ્રસંગો પર ઉપસ્થિત રહેશે. યાત્રાધામનો સરવાળો છે. ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે. ક્રોધને લીધે ધંધાની જગ્યાએ અથવા મકાનમાં અણબનાવની સંભાવના રહેશે.

મીન રાશિ:
જો હાથમાં કામ સમયસર પૂર્ણ નહીં થાય તો તમે હતાશ થશો. કાર્ય સફળતામાં થોડો વિલંબ થશે. ખાવા-પીવાને કારણે આરોગ્ય બગડશે. કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે યોગ્ય સમય નથી. યાત્રામાં અવરોધો આવશે. ઓફિસમાં અથવા ધંધામાં અતિશય કામને કારણે કામનો ભાર થાક તરફ દોરી જશે. યોગાસન અને આધ્યાત્મિકતા આજે તમને માનસિક શાંતિ આપશે.


Share post