September 23, 2021

શુક્રવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે સંતોષી માતાની કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને આવનાર સમયમાં થશે ધનલાભ

Share post

મેષ રાશી :
જ્યારે તમે કોઈ નવી નોકરી શરૂ કરો છો, ત્યારે તમને આત્મવિશ્વાસના અભાવને કારણે આગળ વધવાનું ડર લાગી શકે છે, તેમ છતાં તમારે તમારા અંદરના સકારાત્મક ગુણો અને તમે જેની સાથે ટેકો મેળવો છો તે લોકોને જાણવાનું રહેશે. આવા લોકો સાથે જોડાયેલા રહેવાનો પ્રયત્ન કરતા રહો. કરેલા નાણાંનું રોકાણ તાત્કાલિક લાભ આપશે નહીં, પરંતુ તે ભવિષ્ય માટે ખૂબ યોગ્ય રહેશે.

વૃષભ રાશી :
લાંબા સમયથી અટકેલી બાબતોમાં પ્રગતિ જોવા મળશે. તમારા પ્રયત્નોમાં પણ વધારો થશે, જેના કારણે તમે કોઈ લાયક વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. જે કાર્યને આગળ વધારવામાં મદદરૂપ થશે. તમારે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ધૈર્ય વધારવાની જરૂર રહેલી છે. આ ક્ષણે પરિસ્થિતિ મિશ્રિત છે, તેથી તરત જ નાની વસ્તુઓને છોડી દો નહીં.

મિથુન રાશી :
મોટાભાગની બાબતો તમારા મન પ્રમાણે રહેશે. હજી પણ, જે બાબતોમાં તમે પ્રગતિ જોતા નથી, આવી બાબતોને લીધે, વધુ રોષ હોઈ શકે છે. વર્તમાન કરતા તમારા નિયંત્રણ હેઠળની બાબતમાં વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમને મિત્રો દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરવામાં આવી શકે છે, તેથી તરત જ કોઈને વિશ્વાસ ન બતાવો.

કર્ક રાશી :
તમને લાગશે કે જીવનમાંથી કેટલીક વસ્તુઓ ખૂટે છે, પરંતુ જ્યારે પણ વસ્તુઓ તમારા જીવનથી દૂર જાય છે. ત્યારે જ કંઈક નવું શરૂ થવાનું છે. આ ધ્યાનમાં રાખો. જીવનમાં આવતા પરિવર્તનને સકારાત્મક રીતે લેવું પડશે. તમે તેના દ્વારા આવતી તકો જોવામાં સમર્થ હશો અને તેનો લાભ લેવામાં પણ સક્ષમ હશો.

સિંહ રાશી :
આર્થિક સ્થિતિ સુધારવાના પ્રયાસો કરવામાં આવશે. નવા લોકો સાથે જોડાયેલા રહેવાથી તમે આત્મવિશ્વાસ અનુભવો છો. વળી, જીવનમાં પ્રગતિની ઇચ્છા પણ ચાલુ રહેશે. પૈસા સંબંધિત લક્ષ્યોને નાના લક્ષ્યોમાં વહેંચવાની અને તેના પર કાર્ય કરવાની જરૂર છે. કાર્યને લગતા જ્ઞાન પ્રસારમાં વધારો, જેના દ્વારા તમે કાર્ય શ્રેષ્ઠ રીતે કરી શકશો.

કન્યા રાશી :
પરિસ્થિતિ જેટલી નકારાત્મક નથી જેટલી તમે જીવનને નકારાત્મક દ્રષ્ટિથી જોઈ રહ્યા છો, તેથી વધુ વિચાર કર્યા પછી તમારી જાતને મુશ્કેલી ન આપો. તમારા આસપાસના લોકોની તમારી પ્રત્યેની લાગણી છે તે જાણવાની જરૂર રહેશે. જીવનસાથીના સકારાત્મક ગુણોને જાણીને, તમે તમારામાં તે જ બદલવાનો પ્રયત્ન કરશો.

તુલા રાશી :
કામની ગતિ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. જે કામ તમે નજીકથી કરી રહ્યા છો, તેની સાથે તમારે ગતિ પણ વધારવી પડશે. જેના કારણે તમારા માટે આપેલ લક્ષ્યને સમયસર પ્રાપ્ત કરવું શક્ય બનશે. પરિવાર સાથે સંબંધિત જવાબદારીઓ વહેંચવાની જરૂર રહેલી છે. વિદેશી દેશથી સંબંધિત ધંધા તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે, પરંતુ તમારી અપેક્ષા કરતા વધુ સમય લાગશે.

વૃશ્વિક રાશી :
તમારા સ્વભાવમાં પરિવર્તનને લીધે, બીજાઓ માટે તમને યોગ્ય રીતે જાણવું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે. તમારા મન વિશે ખુલ્લેઆમ બોલો. બીજાઓ પાસેથી અપેક્ષાઓ રાખવી તમારા માટે હાનિકારક છે. આની ઉપરાંત, તમારી વધેલી ચીડિયાપણું અને અસ્થિરતા તમારા વ્યક્તિત્વ વિશે નકારાત્મક સંદેશા આપી રહી છે.

ધનુ રાશી :
તમે નક્કી કરેલી બધી બાબતો આજે પૂર્ણ થશે, જેના કારણે તમને ખુશી મળી શકે છે. મિત્રો સાથે વાતચીત પણ જળવાઈ રહેશે. કાર્ય સંબંધિત લક્ષ્ય પૂર્ણ થવાને કારણે, તમે વ્યક્તિગત બાબતો પર ધ્યાન આપવાનું શક્ય બનશે. આજે તમે તમારા માટે સમય કા andીને અને તમને ગમતી વસ્તુઓ કરીને આ પ્રકારની બાબતોમાં સમય પસાર કરવાનો પ્રયાસ કરશો.

મકર રાશી :
આજે તમારે પરિસ્થિતિને નિયંત્રણમાં લેવાની જરૂર રહેશે. લોકો તમારા પર દબાણ લાવવાનો પ્રયત્ન કરશે. જો તમને લાગે કે તમારો નિર્ણય સાચો છે, તો પછી તેને વળગી રહો. આજે તમે લોકોને હરાવી શકશો, તેમ જ તમે તેમની સાથેના સંબંધો પર પણ ધ્યાન આપવું પડશે. જીવનસાથી સાથે અસભ્ય વર્તન જીવનસાથીને ખૂબ નાખુશ કરી શકે છે.

કુંભ રાશી :
આજે તમે તમારી જાતને શ્રેષ્ઠ રીતે જાણવાનો પ્રયત્ન કરશે. નજીકના લોકો દ્વારા પ્રાપ્ત સૂચનોને વધુ ગંભીરતાથી લેવાથી જીવનમાં યોગ્ય પરિવર્તન જોવા મળશે. જીવન સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ કરવાનો પ્રયાસ તમારી પ્રગતિ બતાવશે. તમારું મનોબળ વધારતું કામ કરવાનું શરુ રાખો.

મીન રાશી :
તમને યોગ્ય તકો મળી રહી છે, ફક્ત ઓછા સંયમના કારણે તમે નિર્ણય લેતી વખતે ભૂલો કરી રહ્યા છો. તમારે તમારી જાત અને પરિસ્થિતિથી આગળ વધવા માટે થોડો સમય આપવો પડશે. ખાસ કરીને જ્યારે તે પૈસાથી સંબંધિત હોય. ધંધાકીય લોકોને આર્થિક મદદ મળશે, પરંતુ આ ભંડોળનો યોગ્ય ઉપયોગ કરવાની પણ જરૂર છે.


Share post