September 26, 2021

20 જુલાઈનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને ગણપતિ બાપાની કૃપાથી માન-સન્માન વધશે

Share post

મેષ રાશિ
આજનો દિવસનો પ્રારંભિક સમય આનંદ અને આનંદમાં વિતાવશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. બપોર પછી નવું કામ શરૂ કરશો નહીં. તમે વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખશો, તે તમારા પોતાના હિતમાં હશે. ક્રોધ અને દ્વેષથી દૂર રહો અને તમારા શત્રુઓ સાથે કાળજીપૂર્વક ચાલો. સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો. આધ્યાત્મિક સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરવા માટે દિવસ સારો છે. રહસ્યવાદી વિષયો પર, વ્યક્તિ વિશિષ્ટતા પ્રત્યે આકર્ષણનો અનુભવ કરશે.ઊંડો ધ્યાન તમારા મગજમાં શાંતિ લાવશે.

વૃષભ રાશિ
ઉદ્યોગપતિઓને ખ્યાતિ અને સફળતા મળશે. તમને સહકાર્યકરોનું પૂર્ણ સહયોગ મળી શકશે. આર્થિક લાભ પણ મળશે. સ્પર્ધકો આશ્ચર્યચકિત થશે. મધ્યાહન બાદ તમે મનોરંજનની દુનિયામાં ફરવા જશો અને પ્રિયપત્ર તમારું મન પ્રસન્ન કરશે. નવા કપડા અને ઘરની વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચ થશે. તમને માન મળશે.

મિથુન રાશિ
આજે તમારો દિવસ બૌદ્ધિક કાર્ય અને ચર્ચામાં વિતાવશે. તમે કાર્યમાં તમારી કલ્પના અને રચનાત્મકતા ઉમેરશો. શારીરિક અને માનસિક રીતે સાવચેત રહો. મધ્યાહન બાદ, વ્યવસાયમાં વેપારી વર્ગ માટે લાભની સંભાવનાઓ રહેશે. ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. વિરોધીઓ અને હરીફો સામે તમે વિજયી થશો. સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશિ
નિરાશા તમને માનસિક રીતે સ્વસ્થ બનાવશે. જેના કારણે તમે શારીરિક રૂપે અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. સ્થળાંતર માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ નથી. જમીન અને વાહનોને લગતી સમસ્યાઓ થશે. બપોર પછી તમે સુખ અને શાંતિનો અનુભવ કરશો. મિત્રો તરફથી સહયોગ મળશે, શારીરિક ઉર્જાનો અનુભવ કરશો. ઘણા બધા વિચારો તમારા મગજમાં ખલેલ પહોંચાડશે.

સિંહ રાશિ
આજે ટૂંકા રોકાણ રહેશે. વિદેશીઓને સારા સમાચાર મળશે. પૈસા લાભકારક રહેશે. નવી નોકરી માટે સારો સમય છે. રોકાણકારો માટે દિવસ લાભકારક છે. પરંતુ મધ્યાહન પછી તમે વધુ સહિષ્ણુ બનશો. માનસિક હતાશાનો અનુભવ થશે. તેનાથી શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પર નકારાત્મક અસરો પણ થઈ શકે છે. પરિવાર અને સંપત્તિ અથવા સંપત્તિને લગતી સમસ્યાઓ ઊભી થશે.

કન્યા રાશિ
તમારા મનની ડ્યુઅલ સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરશો નહીં. જો વાણી પર કોઈ નિયંત્રણો ન હોય તો, પછી હૃદયની પીડાના એપિસોડ્સ હાજર રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખી શકશે નહીં. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારો સમય અનુકૂળ લાગશે. ભાઈ-બહેનો સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવામાં આવશે. બહાર જવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. નસીબના સંકેતો છે.

તુલા રાશિ
આજની કલાત્મક અને રચનાત્મક શક્તિમાં ખૂબ વધારો થશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સંપૂર્ણ સ્વસ્થ રહેશો. વૈચારિક દૃઢતા અને સંતુલન વિચારધારા સાથે, કાર્ય પૂર્ણ કરવું સરળ બનશે. કપડાં અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. મધ્યાહ્ન બાદ તમારું મન દ્વિ અવસ્થામાં રહેશે, જેના કારણે નિર્ણય લેવામાં તમને મુશ્કેલીનો અનુભવ થશે. જો શક્ય હોય તો પરિવારના સભ્યો સાથે દલીલો ટાળશે. આ દિવસે, તમારા અહંકારને એક બાજુ ખસેડીને વ્યવહારુ નિર્ણયો લેવાથી, વાતાવરણ સંપૂર્ણ સુમેળમાં રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
તમારી આક્રમક અને અનિયંત્રિત વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. સંબંધીઓ સાથે કોઈ ખરાબ ઘટના બની શકે છે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમે શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખી શકશો. આર્થિક વિષયો વ્યવસ્થિત રીતે ગોઠવવામાં સમર્થ હશે.

ધનુ રાશિ
પારિવારિક જીવનમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. કામમાં બઢતી મળશે. મિત્રો સાથે બહાર જશે. ઉદ્યોગપતિઓને પણ લાભ થશે. પરંતુ બપોર પછી ગણેશ સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની સલાહ આપે છે. અવિચારી ક્રિયાઓ અથવા વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં મોટેથી બોલતા પહેલાં, તમારી ગૌરવ તરફ ધ્યાન આપો. તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખો.

મકર રાશિ
ઘરગથ્થુ જીવનની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ ખુશહાલ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધામાં બઢતીની સંભાવના છે. વ્યવસાય ક્ષેત્રે પણ અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે. મધ્યાહન પછી મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે અને કોઈ સુંદર સ્થળે પર્યટન માટે જવાની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થાય છે. વ્યાપાર વર્ગમાં ધંધાનો લાભ મળશે.

કુંભ રાશિ
આ દિવસે, તમે બૌદ્ધિક કાર્ય, નવીનતા અને લેખન-વલણમાં ફસાઇ જશો. આજથી તમે નવા કામની શરૂઆત કરી શકો છો. લાંબા રોકાણ અથવા ધાર્મિક મુલાકાતની પણ સંભાવના છે. ધંધામાં લાભની તક મળશે. તમારે થોડી સાવધાનીપૂર્વક ચાલવું પડશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરંતુ મધ્યાહન બાદ પારિવારિક જીવનમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. માતાની બાજુથી લાભ થશે. તમને સારી ખુશી મળશે. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે.

મીન રાશિ
તમને વાણી અને ભાષણ પર સંયમ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. દુશ્મનોથી સાવધ રહો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિશિષ્ટ વિજ્ઞાનનું જ્ઞાન પ્રાપ્ત કરવા માટે દિવસ સારો છે. બપોરના ભોજન પછી તમને વિદેશમાં આવેલા મિત્રો અને પ્રિયજનોના સમાચાર મળશે. ધંધાકીય સ્થળે સહયોગ રહેશે. કોઈની સાથે દલીલ ન કરો.


Share post