September 21, 2021

સોમવારનાં પવિત્ર દિવસે આ રાશિના લોકોને મહાદેવના આશીર્વાદથી મળી શકે છે ખુશીના સમાચાર

Share post

મેષ રાશી :
ઘરગથ્થુ અને વિવાહિત જીવન માટે આજનો દિવસ ખૂબ સારો છે. તમારા જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થઈ શકે છે અને તમે પ્રેમનો આનંદદાયક અનુભવ મેળવી શકશો. આર્થિક લાભ અને સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. વિચારોમાં હિંસા અને અધિકારની ભાવના વધશે. તમારા કામની પણ પ્રશંસા થઈ શકે છે. દલીલો કદાચ ટાળવામાં આવશે. વાહન સારું રહેશે.

વૃષભ રાશી :
તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમે આખો દિવસ આનંદ અને ઉમંગમાં પસાર કરશો. દિવસના તમામ કામો યોજના મુજબ પૂર્ણ થશે. પૈસાથી સંબંધિત લાભની સંભાવના રહેશે. માતૃભાષાથી શુભ સમાચાર મળશે અને માતૃભાષાથી લાભ થશે. માંદા લોકોનું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. કચેરીનું જટિલ કાર્ય પૂર્ણ થશે.

મિથુન રાશી :
આજે તમે અસ્વસ્થ શરીર અને મનનો અનુભવ કરશો. આજે નવું કાર્ય શરૂ કરવાની યોજના બનાવવામાં આવશે, પરંતુ કામ શરૂ ન કરવાની ગણેશ સલાહ આપે છે. કોઈ જગ્યાએ બદનામી થવાની સંભાવના છે. બાળકોને લગતા કામ પાછળ ખર્ચ કરવો પડશે. તમે પાચક રોગોથી પીડાશો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે પણ ચિંતા રહેશે. તે વિદ્યાર્થીઓ માટે ખૂબ જ સારો દિવસ છે. તમારી પાસે વધુ જાતિયતા રહેશે. મુસાફરી માટે સમય અનુકૂળ નથી.

કર્ક રાશી :
આજનો દિવસ તમારા માટે અશુભ દિવસ છે. આજે તમારામાં આનંદ અને શક્તિનો અભાવ રહેશે. મન બેચેન અને બેચેન રહેશે. ઘરમાં ઝઘડાનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રિયજનો સાથે વ્યગ્રતાની સંભાવના છે. સ્ત્રીઓ સાથે મતભેદો અને તણાવ હોઈ શકે છે. પૈસા ખર્ચ થશે. તમે નિષ્ફળ થશો. ખોરાક સમયસર મળશે નહીં. તમે શાંતિથી સુઈ શકશો નહીં. સમાજમાં અપમાન ન થાય તેનું ખાસ ધ્યાન રાખવું.

સિંહ રાશી :
આજે તમારો દિવસ સારો છે. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ આજે ​​તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ભાઈ-બહેનો સાથે સમય ખુશીથી વિતાવશે. તેમને પણ ફાયદો થશે. તમે કોઈ સુંદર સ્થળે ફરવા જઈ શકો છો. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત કરશે. કાર્યમાં સફળતાથી મિત્રો ખુશ રહેશે. ઉત્સાહી સંબંધોના બંધનમાં બંધાઈ શકો છો. કલાના ક્ષેત્રમાં તમને ખાસ રુચિ રહેશે. માનસિક રીતે સ્વસ્થ દિવસો પસાર થશે.

કન્યા રાશી :
આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ પરિણામ આપવાનો છે. તમે તમારા મધુર અવાજથી કોઈનું પણ દિલ જીતી શકો છો. તમારું કાર્ય સાબિત થાય તેવી સંભાવના છે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદથી સમય પસાર કરશો. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મુસાફરીની યોજના બને તેવી સંભાવના છે. બૌદ્ધિક ચર્ચામાં જોડાશે, પરંતુ ચર્ચા ટાળશે. અન્ન સાથે મીઠું ખાઓ. આયાત-નિકાસ સંબંધિત બાબતોમાં તમને સફળતા મળશે.

તુલા રાશી :
આજે તમારી રચનાત્મક અને કલાત્મક શક્તિ ચમકશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. તમે રચનાત્મક કાર્ય કરી શકો છો. વિચારની દ્રઢતા સાથે, તમે કાર્ય સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. આર્થિક વિષયો પર વ્યવસ્થિત યોજના બનાવી શકાય છે. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરશો. પૈસા જ્વેલરી, આનંદ અને મનોરંજનના માધ્યમથી ખર્ચ થશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે.

વૃશ્ચિક રાશી:
આજે, ચાલો તમને અકસ્માતોથી બચવા, શસ્ત્રક્રિયા કરશો નહીં અને દલીલોમાં ન આવવા માટે તમને જણાવીએ. વાતચીતમાં કોઈની સાથે કોઈ મૂંઝવણ ન થાય તેની કાળજી લો. તમે શારીરિક પીડા અને માનસિક ચિંતાઓથી પરેશાન થશો. આનંદ-પ્રમોદ પાછળ ખાસ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પ્રિયજનો સાથે વિખવાદની ઘટના બની શકે છે.

ધનુ રાશી:
તમે ઘરના ઘરના સંપૂર્ણ જીવનનો આનંદ માણી શકશો. મિત્રો સાથે સુંદર સ્થળે રોકાણનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો સરવાળો છે. ખોરાક સારો થઈ શકે છે.

મકર રાશી :
સંગ્રહ, સ્થળાંતર, આવક વગેરે માટે સારો દિવસ છે. સરકાર અને મિત્રો અને સ્વજનોને લાભ થશે. તેમને મળવું – ભેટો મેળવવામાં આનંદ થશે. પરંતુ આગ, પાણી અને અકસ્માતથી દૂર રહો. વ્યાવસાયિક કાર્ય તરફનો ધસારો વધશે. તમે તમારા બાળકોના શિક્ષણ માટે સંતોષ અનુભવો છો. પ્રતિષ્ઠા વધશે.

કુંભ રાશી :
તમે શારીરિક રૂપે અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. તો પણ તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. શરીરમાં ઓછી શક્તિ હોવાને કારણે કામ કરવાનો ઉત્સાહ ઓછો થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગી પણ તમને અસર નહીં કરે. આનંદ અને ખુશી પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. તમને વિદેશથી સમાચાર મળશે. બાળકોને લઈને ચિંતા રહેશે.

મીન રાશી:
હું તમને આ દિવસ ભક્તિ અને આધ્યાત્મિક વૃત્તિઓમાં વિતાવવા માટે સલાહ આપીશ. આજે તમારે કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. આજે સ્વાસ્થ્યને લઈને વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે. બીમારીને કારણે વધારે ખર્ચ થવાની સંભાવના પણ છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ધૈર્ય રાખો. અચાનક નાણાકીય લાભો તમારા મનનું વજન હળવા કરશે. વેપારીઓને ગેરવસૂલીની રકમ મળી શકે છે.


Share post