September 23, 2021

કષ્ટભંજન દેવની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
નાણાકીય અને વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી તમારો દિવસ લાભકારક રહેશે. પૈસાના ફાયદા સાથે, તમે લાંબા ગાળા માટે પૈસાની વ્યવસ્થા પણ કરી શકશો. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો તો તમે તેના વિસ્તરણ માટેની યોજના બનાવી શકશો. આજે તમે શરીર અને દિમાગમાં તાજગીનો અનુભવ કરશો. તમારો દિવસ મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે આનંદ અને ખુશીમાં વિતાવશે. ટૂંકી યાત્રા અથવા રોકાણ પણ થઈ શકે છે. આજે તમે કોઈ ધાર્મિક કે સેવાભાવી કાર્ય કરશો.

વૃષભ રાશી:
તમે તમારી વાણીથી વખાણ કરીને કોઈનો ફાયદો ઉઠાવી શકશો અને તમે સંબંધો બનાવી શકશો, એમ ગણેશ કહે છે. તમારી વૈચારિક સમૃદ્ધિ વધશે, અને તમારું મન પ્રફુલ્લિત રહેશે. તમને કોઈ શુભ કાર્ય કરવા પ્રેરણા મળશે. આજે જો તમને સખત મહેનત કરતા ઓછા પરિણામો મળે તો પણ તમે નિશ્ચિતપણે આગળ વધી શકશો. પૈસાના વ્યવસ્થિત આયોજન માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે.

મિથુન રાશી:
તમે તે વિચારોમાં ખોવાઈ જશો. આજે તમારે બૌદ્ધિક કાર્યમાં ભાગ લેવો પડશે, પરંતુ ચર્ચામાં ન આવશો. આજે તમે સંવેદનશીલ રહેશો. ખાસ કરીને માતા અને સ્ત્રીને લગતી બાબતોમાં તમે વધુ ભાવનાશીલ રહેશો. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના હોય ત્યાં સુધી શક્ય તેટલું સ્થળાંતર ટાળો. સ્ત્રીઓ અને પ્રવાહી સાથે સાવચેત રહો. માનસિક થાકની ભાવના રહેશે અને વિચારોમાં મૂંઝવણ રહેશે.

કર્ક રાશી:
આજે તમારો દિવસ સારો રહેશે. નવા કાર્યની શરૂઆત માટે દિવસ શુભ છે. મિત્રો અને સ્વજનોને મળશે. પ્રિયજનો તરફથી આનંદ અને આનંદ મળશે. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે પર્યટન માટે આયોજન કરી શકાય છે. મનમાં આનંદ થશે. આજે કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમે નોકરી અથવા ધંધામાં પ્રતિસ્પર્ધકો ઉપર વિજય મેળવશો. આર્થિક લાભ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા અને પ્રતિષ્ઠા વધશે.

સિંહ રાશી:
આજે તમારો દિવસ સાધારણ ફળદાયી કહી શકાય, પરંતુ તે આર્થિક લાભકારક રહેશે. ખર્ચ વધુ થશે. દૂર-દૂરથી લોકો સાથે સંદેશા આપવાનું ફાયદાકારક રહેશે. આજે પરિવારના સભ્યોનો સારો સહયોગ મળશે. સ્ત્રી મિત્રો પણ તમારા સહાયક બનશે. આંખ અથવા દાંતના દુખાવામાં રાહત મળશે. સારું ખોરાક લેવાની સંભાવના છે. તમે તમારા મધુર અવાજથી કોઈનું મન જીતી શકશો. કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશી:
તમારો દિવસ સાધારણ ફળદાયક રહેશે. વિચારોની સંપત્તિમાં વધારો થશે. તમે ભાષણની સહાયથી ફાયદાકારક અને મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધો બનાવી શકશો. વ્યાવસાયિક રીતે દિવસ લાભકારક રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને આર્થિક લાભ મળી શકે છે. સુખ અને આનંદ રહેશે. તમને સારા સમાચાર મળશે. આનંદદાયક રોકાણ રહેશે. મહાન વૈવાહિક સુખની લાગણી રહેશે.

તુલા રાશી:
અનિયંત્રિત અથવા વિચારહીન વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. તેથી આવી વર્તણૂક ટાળો. અકસ્માતથી સાવધ રહો. ખર્ચ વધુ થશે. ધંધાકીય વ્યક્તિઓ સાથે ઉગ્ર વિવાદ થવાની સંભાવના છે, તેથી વાણી પર સંયમ રાખો. વાદ-વિવાદમાં ન ફસાઇ જાવ, કોર્ટના કામમાં સાવધાની રાખો. સબંધીઓ સાથે અણબનાવની સંભાવના છે. આધ્યાત્મિકતા મદદ કરી શકે છે.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે તમારો દિવસ ફાયદાકારક રહેશે. નોકરી-ધંધામાં લાભ થશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે અને કોઈ કુદરતી સ્થળની મુલાકાત લેવાની યોજના પણ બનાવી શકાય છે. લગ્ન માટે લાયક યુવક-યુવતીઓ પાત્ર પાત્રો મેળવી શકે છે. પુત્ર અને પત્નીને લાભ થશે. ખાસ કરીને સ્ત્રી મિત્રોને આજે લાભ થશે. ભેટ મેળવવાથી ફાયદો થશે. ઉપરોક્ત અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. સાંસારિક જીવનમાં તમે આનંદનો અનુભવ કરશો.

ધનુ રાશી:
તમારામાં પરોપકારની ભાવનાથી, તમે અન્ય લોકોને મદદ કરવા આતુર થશો. વ્યવસાયમાં તમારી ઇવેન્ટનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે. ધંધાને કારણે સ્થળાંતર બહાર ક્યાંક થઈ શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. બઢતી મળવાની સંભાવના છે.

મકર રાશી:
તમે બૌદ્ધિક અને લેખન કાર્યથી સંબંધિત વલણમાં સક્રિય થશો. તમે સાહિત્યમાં નવી રચના માટેની યોજના પણ કરી શકશો. પરંતુ હજી પણ તમે માનસિક આંદોલનથી પરેશાન રહી શકો છો. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ થોડીક થાક અથવા સુસ્તીનો અનુભવ થઈ શકે છે. બાળકોના શિક્ષણ અને આરોગ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. વ્યવસાયિક રૂપે નવી વિચારધારા અપનાવવા માટે સક્ષમ હશે. બિનજરૂરી ખર્ચથી દૂર રહો.

કુંભ રાશી:
અનૈતિક અને પ્રતિબંધિત ક્રિયાઓ અને નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો. અતિશય વિચારો અને ગુસ્સો તમારા માનસિક સ્વાસ્થ્યને ખલેલ પહોંચાડશે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. પરિવારમાં પરેશાનીની સંભાવના રહેશે. ખર્ચની માત્રામાં વધારો થવાને કારણે નાણાકીય સંકટનો અનુભવ થશે. તમે અધ્યક્ષ દેવતાની ઉપાસના કરીને રાહત અનુભવો છો.

મીન રાશી:
આજે વેપારીઓ માટે ખૂબ ઉજ્જવળ ભવિષ્ય છે. ધંધામાં ભાગ લેવાનો પણ શુભ સમય છે. સાહિત્યિક સર્જકો, કલાકારો અને કારીગરો તેમની રચનાત્મકતાને સમર્થન આપશે અને તેમનું સન્માન કરવામાં આવશે. તમે પાર્ટી, પિકનિકના વાતાવરણમાં મનોરંજન મેળવી શકશો. તમે પરિણીત જીવનનો સંપૂર્ણ આનંદ માણવા માટે સક્ષમ હશો. નવા કપડાં અથવા વાહનોની ખરીદી થશે.


Share post