September 29, 2021

28 જુલાઈ રાશિફળ: ભગવાન વિષ્ણુની કૃપાથી આ 5 રાશિના જાતકોને વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે, જાણો તમારી રાશી અનુસાર

Share post

મેષ રાશિ:
આજે તમારી રચનાત્મકતા વધુ શુદ્ધ થશે. આજે તમે તમારી કલ્પનાને કારણે સાહિત્યની દુનિયામાં મુસાફરી કરી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ જ અનુકૂળ છે. પ્રકૃતિમાં ભાવનાત્મકતાની વિશેષ રકમ રહેશે.

વૃષભ રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો દિવસ રહેશે. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા અને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે દિવસ સારો રહેશે. નોકરી અને વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં તમને સાથીદારોનો ઘણો સહયોગ મળશે. ઘરમાં આનંદકારક વાતાવરણ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મિથુન રાશિ:
આજે તમારો દિવસ સારો રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે તમારા વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિ થવાની ઘણી સંભાવનાઓ છે. દલાલી, કમિશન, વ્યાજ વગેરેની આવકમાં વધારો થશે. આ તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે. ટૂંકા રોકાવાનો સરવાળો છે.

કર્ક રાશિ:
આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. રોગની સારવાર પણ શરૂ કરશો નહીં. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખો. વધુ સંવેદનશીલતા તમારું મન પરેશાન કરશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પૈસાના ખર્ચમાં વધારો થશે. અનૈતિક સંબંધો અને પ્રતિબંધિત ક્રિયાઓથી દૂર રહો. ભગવાનની ધ્યાન-યોગની ઉપાસનાથી મન શાંત રહેશે.

સિંહ રાશિ:
નોકરી અથવા ધંધાના સ્થળે કાળજીપૂર્વક કામ કરો. ઉચ્ચ અધિકારીઓના નકારાત્મક વલણને કારણે તમે મુશ્કેલી અનુભવી શકો છો. શારીરિક રીતે આળસુ રહેશે. બાળકો સાથે મતભેદ થશે. જો શક્ય હોય તો, આજે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો મુલતવી રાખો. ખર્ચ થવાની સંભાવના. ટૂંકા રોકાણ ગોઠવી શકે છે.

કન્યા રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. નોકરી કે ધંધાના ક્ષેત્રમાં તમારા માટે અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારી મહત્વપૂર્ણ ચર્ચા થશે. બઢતીની સંભાવના પણ છે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશખુશાલ વાતાવરણ રહેશે. માતાને લાભ થશે. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે.

તુલા રાશિ:
આજનો દિવસ આનંદ અને ઉમંગમાં વિતાવશે. આજે તમને વિવિધ ક્ષેત્રે લાભ મળશે. આ સાથે, સ્ત્રી મિત્રોની ભૂમિકા મહત્વપૂર્ણ રહેશે. તમે મિત્રો સાથે એક સુંદર, સુંદર સ્થળ ગોઠવવા માટે સક્ષમ હશો. સંતાનનો તમને સારા સમાચાર મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
અતિશય ભાવનાઓને કારણે તમારા મનમાં ચિંતા રહેશે. આજે આપણે મહિલાઓ સાથે કાળજીપૂર્વક ચાલીશું. દલીલ અથવા ચર્ચા વિવાદ ટાળશે. કોર્ટના મામલામાં સાવધાની રાખીને આગળ વધવું. સંયમ અને સમજદારીનો અભ્યાસ કરો. ખર્ચની રકમ વધુ રહેશે.

ધનુ રાશિ:
તમે આ દિવસ મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે ખૂબ જ આનંદકારક વાતાવરણમાં પસાર કરશો. સ્થળાંતર અથવા મુસાફરીની સંભાવનાઓ છે. તમે ભવ્ય ખોરાકનો સ્વાદ મેળવી શકશો. તમે ભાવનાશીલ પણ રહેશો. આર્થિક લાભનો દિવસ છે.

મકર રાશિ:
કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં વિલંબ થઈ શકે છે, હજી પણ પ્રયત્ન કરતા રહો. તમારું કાર્ય નિર્ધારિત મુજબ પૂર્ણ થશે. નાણાકીય આયોજનની શરૂઆતમાં કેટલીક અવરોધો આવશે, પરંતુ પાછળથી તમારા માર્ગો ફરીથી ખોલતા જોવામાં આવશે. નોકરી અને ધંધાના સ્થળે સહકાર્યકરો સાથે વાતાવરણ પૂર્ણ રહેશે. મિત્રો અને શુભેચ્છકો સાથે મુલાકાતનો આનંદ મળશે.

કુંભ રાશિ:
તમે શરીર અને મનમાં હળવાશનો અનુભવ કરશો. તમારો ઉત્સાહ વધશે. મન પણ સંવેદનશીલતાથી ભરેલું રહેશે. તમારી કલ્પનાશક્તિમાં વધારો થવાને કારણે, તમે કાલ્પનિક વિશ્વની મુસાફરી કરશો. પારિવારિક બાબતોમાં રુચિ લેશે અને રોકાણનો પણ આયોજન કરશે. નાણાકીય બાબતોમાં વધુ લક્ષ્ય રાખશે. સ્વાદિષ્ટ ખોરાક પણ મળી શકે છે.

મીન રાશિ:
આજનો દિવસ માનસિક અસ્વસ્થતાથી ભરેલો રહેશે. આજે ભાવનાના પ્રવાહમાં વધુ પડતો ન જાય તેની કાળજી લો. વાણી પર આ સંયમના અભાવને લીધે, વ્યક્તિ અપરાધનો અનુભવ પણ કરી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્ય વિશે વધુ કાળજી લેવી. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત ચર્ચાઓથી બચી જશે. વાહન ચલાવતા સમયે કાળજી લો અને જળસંગ્રહથી દૂર રહો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય મધ્યમ છે.


Share post