September 23, 2021

26 જુલાઈનું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓ પર રહેશે ભગવાન શંકરના આશિર્વાદ અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

મેષ રાશિ:- તમારા કોઈપણ કામ અથવા પ્રોજેક્ટમાં તમને સરકાર તરફથી લાભ મળશે. કચેરીમાં મહત્વના મુદ્દાઓ અંગે ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા થશે. ઓફિસના કામ માટે મુસાફરી કરવી પડશે. કામનો ભાર વધશે. પારિવારિક બાબતોમાં ઊંડો રસ લેશો, સભ્યો સાથે ચર્ચા કરશે. ઘરની સજાવટ માટે આયોજન કરશે. તમે માતા સાથે નિકટતાનો અનુભવ કરશો.

વૃષભ રાશિ: – વિદેશ જવા માટે સુવર્ણ તકો મળશે. વિદેશ સ્થાયી થનારા કોઈ પ્રિયજન કે મિત્રનો સમાચાર તમને મળશે. વેપારીઓને ધંધામાં પૈસા મળશે. હાથમાં નવી ઘટનાઓ લઈ શકશે. લાંબી અંતરની યાત્રા રહેશે, યાત્રાધામ થશે. તમે આધ્યાત્મિકતામાં પ્રગતિ કરી શકશો. સંતાન પ્રગતિ કરશે.

મિથુન રાશિ: – ક્રોધની લાગણી તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. બીમાર વ્યક્તિએ કોઈ નવી ઉપચાર અથવા ઓપરેશન કરાવવું જોઈએ નહીં. નિંદા ન થાય તેની કાળજી લો. ઓછું બોલીને, તમે ચર્ચા અથવા વિવાદને હલ કરી શકશો. ખર્ચની રકમ વધશે. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. માનસિક રીતે, તમારા મનમાં હતાશા પ્રવર્તે છે. મંત્ર જાપ કરવા અને ભક્તિ કરવાથી તમારા મનને શાંતિ મળશે.

કર્ક રાશિ: – સંવેદનશીલતા અને પ્રેમની લાગણીઓથી ભરેલું લીલું મન આજે વિરોધી લિંગ પાત્રો તરફ વધુ આકર્ષિત થશે. ત્યાં નવા કપડા, ઝવેરાત અને વાહનો વગેરેની ખરીદી કરવામાં આવશે. તમને સારો વિવાહિત જીવન મળશે. વેપારીઓને વિદેશી દેશો સાથેના વેપારમાં ફાયદો થશે. ભાગ લેવો ફાયદાકારક સાબિત થશે. પ્રેમીઓને પ્રેમમાં સફળતા મળશે.

સિંહ રાશિ: – ઉદાસીન વલણ અને શંકાની લાગણી તમારા મનને અશાંત બનાવશે. દૈનિક કાર્યો મોડા પૂરા થશે. તમે સખત મહેનત કરશો પરંતુ પરિણામ ઓછા મળશે. તમારી નોકરીમાં સાવચેત રહો. સાથીઓનો સહયોગ ઓછો રહેશે. માતૃભાષા તરફથી ચિંતાજનક સમાચાર આવશે. શત્રુઓને સ્પર્ધા કરવી પડશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સંઘર્ષ ટાળવા પ્રયાસ કરો.

કન્યા રાશી: આજનો દિવસ ચિંતા અને ઉત્તેજનાથી ભરેલો રહેશે. અસ્વસ્થ પેટને કારણે આરોગ્ય ખરાબ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓના અધ્યયનમાં અવરોધો આવશે. અચાનક પૈસા આવશે. બૌદ્ધિક ચર્ચા અને સમાધાનમાં નિષ્ફળતા રહેશે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે સમાધાન થશે. અતિશય જાતીયતાને લીધે, તમે વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે આકર્ષણની અનુભૂતિ કરશો. શેર- અટકળોથી દૂર રહો.

તુલા રાશી: આજે સાવચેત રહેવાની ચેતવણી આપે છે. વિચારોથી ભરેલું તમને માનસિક રીતે સ્વસ્થ બનાવશે. માતા અને મહિલાઓને લઈને ચિંતા રહેશે. આજની મુસાફરી મુલતવી રાખવી. સમયસર ખોરાક ન મળવા અને પર્યાપ્ત ઊંઘને લીધે શરીરમાં અસ્વસ્થતા અનુભવાશે. કૌટુંબિક માલિકી અંગે સાવચેત રહેવું ફાયદાકારક છે.

વૃશ્વિક રાશી: ગણેશજી સફળતા, નાણાકીય લાભ અને ભાગ્યના જોડાણ વિશે જણાવે છે. ભાઈ-બહેન સાથે પારિવારિક ચર્ચા અને કાર્યક્રમો થશે. શરીર અને મનમાં આનંદ અને આનંદની ભાવના રહેશે. મિત્રો અને સબંધીઓ ઘરે આગમનથી ખુશ રહેશે. આધ્યાત્મિક અને વિશિષ્ટ વિજ્ઞાનના અધ્યયનમાં રસ હશે. ટૂંકા રોકાશે.

ધનુ રાશી: પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરસમજને ટાળો. પૈસા વ્યર્થ ખર્ચ થશે. માનસિક અસ્થિરતા અને મૂંઝવણને લીધે, તમે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લઈ શકશો નહીં. તમે કાર્યોમાં નિર્ધારિત સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો નહીં. દૂરસંચાર દ્વારા દૂરના સ્થળોએ વાતચીત થશે અને તે ફાયદાકારક રહેશે.

મકર રાશી: ભગવાનની ભક્તિ અને ઉપાસના સાથે આજના દિવસની શરૂઆત કહો. પરિવારમાં અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. મિત્રો અને સબંધીઓ તરફથી ભેટો પ્રાપ્ત કરીને તમે આનંદનો અનુભવ કરશો. કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. નોકરી-ધંધામાં લાભ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પતન અથવા ઇજામાંથી હજી પણ નિયંત્રિત કરવાની જરૂર છે.

કુંભ રાશી: પૈસાની લેવડદેવડ અથવા સલામતી તમને ફસાઈ ન જાય તેની કાળજી લો. એકાગ્રતાનો અભાવ માનસિક બીમારીમાં વધારો કરશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને પ્રશ્નો ઉભા થશે. ધ્યાનમાં રાખો કે નાણાંનું રોકાણ ખોટી જગ્યાએ નથી. પરિવારના સભ્યો સાથે અણબનાવ થશે. ગેરસમજ, અકસ્માત વગેરેથી દૂર રહો. કોઈનું ભલું કરવામાં ખોટ લેવાનો સમય આવી શકે છે.

મીન રાશી: તમે સમાજમાં આગોતરી સ્થિતિ મેળવી શકશો. સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેવા જવું પડશે. તમને વડીલો અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મિત્ર વર્તુળમાં નવા મિત્રો ઉમેરવામાં આવશે. નોકરી – ધંધામાં આવક વૃદ્ધિનો સરવાળો છે. સંતાન અને પત્નીની તરફથી લાભ થશે. માંગલિક કાર્યક્રમો યોજવામાં આવશે. લગના એ યોગ છે. સ્થળાંતરનું આયોજન થાય તેવી સંભાવના છે.


Share post