September 29, 2021

જાણો 18 જુલાઈનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને ખોડીયાર માતાની કૃપાથી મળી શકે છે કોઈ સારા સમાચાર

Share post

મેષ રાશિ
પરિવારનું આનંદકારક વાતાવરણ તમારા મનને પ્રસન્ન રાખવામાં પણ મદદ કરશે. ઘરમાં સુખદ ઘટના બનશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય વધશે. સહયોગીઓ તરફથી તમને સારો સહયોગ મળશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમને ખ્યાતિ મળશે. વ્યવસાયમાં ભાગીદારો સાથેના તમારા સંબંધો પ્રેમાળ રહેશે. જીવન સાથી સાથેના સંબંધોમાં આજે નિકટતા રહેશે.

વૃષભ રાશિ
વિદ્યાર્થીઓ માટે ટાઇમ્સ મુશ્કેલ હોય છે. મનમાં ચિંતા રહેશે. પેટને લગતી બીમારીઓ અંગે પણ મન ચિંતિત રહેશે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમને રોગમાં રાહતનો અનુભવ થશે. માનસિક રૂપે પણ તમે ચુસ્ત પરિસ્થિતિથી રાહતની સ્થિતિનો અનુભવ કરશો. તમારા કામની પ્રશંસા કરવામાં આવશે, જે તમને ખુશ કરશે. તમને માતૃભાષા તરફથી શુભ સમાચાર મળશે.

મિથુન રાશિ
આજે તમારામાં ઉર્જાનો અભાવ રહેશે. પરિવારના સભ્યોમાં હાલાકીની સંભાવના પણ છે. સ્થાવર મિલકતની મિલકતો વિશે સાવચેત રહો. અચાનક પૈસા ખર્ચ થવાની સંભાવના રહેશે.

કર્ક રાશિ
તમારા સબંધીઓ સાથેની મુલાકાતથી તમને આનંદ મળશે. તેમની સાથે પ્રેમાળ સંબંધ રાખવાથી તમારી ખુશી વધશે. સ્પર્ધકોની સામે મજબૂત રહો. મધ્યાહન બાદ થોડી પ્રતિકૂળતા રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. માતાના સ્વાસ્થ્યને કારણે તમે ચિંતિત છો. નાણાકીય મુશ્કેલી થવાની સંભાવના છે.

સિંહ રાશિ
આજે બૌદ્ધિક ક્ષમતામાં વધારો થવાને કારણે વ્યક્તિ ચર્ચામાં ભાગ લઈ શકે છે, પરંતુ ચર્ચા ટાળશે, એમ ગણેશ કહે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો સમય પસાર થશે. આર્થિક લાભની પણ સંભાવના છે. પરંતુ બપોર પછી ગણેશ તમને કાળજીપૂર્વક ચાલવાની સલાહ આપે છે. ભાઈઓને લાભ થશે. આધ્યાત્મિક ક્ષેત્રે સિદ્ધિ મળશે.

કન્યા રાશિ
આનાથી અન્ય લોકો સાથેના તમારા સંબંધોમાંનો પ્રેમ પણ વધશે. તમારું પર્યટન તમારા માટે આનંદપ્રદ રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં પણ તમને લાભ થશે. પારિવારિક વાતાવરણ આનંદકારક રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. વિદેશ સાથેના વ્યવસાયમાં સફળતાની સાથે નફો પણ આવશે. સ્વાદિષ્ટ ખોરાક મળશે.

તુલા રાશિ
વાણી ઉપર સંયમ રાખીને તમે વાતાવરણને શાંત રાખવામાં સફળ થઈ શકો છો. કાયદા અને નિર્ણયોને લગતી બાબતો કાળજીપૂર્વક કરો. જો શક્ય હોય તો, ગેરસમજને દૂર કરો. ખર્ચની રકમ વધુ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય આજે બગડી શકે છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમે ખુશીનો અનુભવ કરશો. તમને આર્થિક લાભ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આવક અને ધંધામાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. તમે મિત્રો સાથે રોકાવા માટે જઇ શકો છો જ્યાં તમારો સમય ખૂબ આનંદથી પસાર થશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારા સ્વભાવમાં ક્રોધ અને ઉગ્રતામાં વધારો થશે, એમ ગણેશ કહે છે. તેથી કોઈની સાથે હિંસક વર્તન ન કરો. મિત્રો સાથે મતભેદો રાખવાથી તમે માનસિક રૂપે અસ્વસ્થ થઈ શકો છો.

ધનુ રાશિ
આશીર્વાદ સાથે, આજે તમારી કાર્ય યોજના સારી રીતે પૂર્ણ થશે. ધંધામાં પણ સફળતા મળશે. ઓફિસમાં વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. સખત મહેનતની અપેક્ષા મુજબ પોસ્ટમાં પ્રગતિ થશે. પરિવારમાં પણ આનંદ અને આનંદ રહેશે. મિત્રો સાથેની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન રહેશે. તે સ્થળાંતર અથવા પર્યટનનો સરવાળો છે. પૈસાની પ્રાપ્તિ માટે આજનો દિવસ શુભ છે. સંતાનને લઈને તમને સારા સમાચાર મળશે.

મકર રાશિ
આજે ધાર્મિક મુસાફરી દ્વારા તમે સદ્ગુણો અનુભવો છો. પરિવારના સભ્યોમાં આનંદ અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રે બઢતી મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ પણ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. સંપત્તિની સાથે આદરમાં પણ વધારો થશે. પિતાની બાજુથી લાભ થશે. ઘરના જીવનમાં અસ્થિરતા હોઈ શકે છે.

કુંભ રાશિ
સ્વાસ્થ્યની સંભાળ રાખવા માટે, ખાણી-પીણીની સંભાળ રાખો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખીને, તમે કોઈની સાથે ઉગ્ર ચર્ચા અથવા અસ્પષ્ટતા ટાળી શકશો. બપોર પછી તમારી ખુશીમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સુધરશે. ધાર્મિક કાર્યો અને ધાર્મિક પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. ભાઇ-બહેનથી પણ ફાયદો થવાની સંભાવના છે. આર્થિક લાભ થશે.

મીન રાશિ
મનોરંજનના સ્થળે પ્રિયજનો સાથે મસ્તી કરવાથી મન પ્રસન્ન થાય છે. પરંતુ બપોર પછી તમે પરિસ્થિતિમાં પરિવર્તનનો અનુભવ કરશો. બપોર પછી નવું કામ શરૂ કરશો નહીં. પ્રવાસ મુલતવી રાખશે. ક્રોધ પર સંયમ રાખશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.


Share post