September 17, 2021

16 જુલાઈનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર માં લક્ષ્મી રહેશે અતિપ્રસન્ન અને લઈ જશે સફળતા તરફ

Share post

મેષ રાશિ:
સાહિત્ય સર્જન અને કલાત્મક વધારવા માટેનો આજનો દિવસ શુભ છે, એમ ગણેશ કહે છે. પ્રિયજન સાથેની મુલાકાતથી તમારું હૃદય પ્રસન્ન રહેશે. મધ્યાહન બાદ ઘરમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. તમારી લાગણીઓ દુશ્મનો અને સ્પર્ધકોની લાગણીઓ સાથે ટકરાશે. ઓફિસમાં અને ઉચ્ચ અધિકારીઓની સામે સાવચેત રહો.

વૃષભ રાશિ:
આજે માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. સ્થાવર મિલકત દસ્તાવેજના પત્રો પર હસ્તાક્ષર કરવાનું આજે ટાળવામાં આવશે. નકારાત્મક વિચારો જવા દો. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. સર્જનાત્મકતા આજે વધશે. આજે કેટલાક ધાર્મિક કાર્ય તમારા હાથથી કરવામાં આવશે.

મિથુન રાશિ:
તમારા કાર્યમાં સફળતાને કારણે આજે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સ્પર્ધકો પણ તમારાથી પરાજિત થશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ ઘરમાં વિવાદનું વાતાવરણ રહેશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે રહી શકશો અને તેનાથી મનમાં અપરાધ વધશે. માતાની તબિયત બગડશે. નકારાત્મક વિચારો તમને તાણમાં ન લાવવા દે તેની કાળજી લો. મધ્યાહ્ન પહેલાં નસીબના સંકેતો છે.

કર્ક રાશિ: 
લાંબા ગાળાની યોજનાઓ બનાવવાનું વિચારતા, તમે મનની દ્વિધ્રુવી સ્થિતિમાં અટવાઈ જશો. પરિવારના સભ્યો સાથે વાતાવરણ તંગ રહેશે. વિચારો કરતાં સોંપાયેલ કાર્યોમાં ઓછી સફળતા મળશે. બપોર પછી તમારો સમય સારો રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી લાભ મળશે. તમે કોઈની સાથે ભાવનાત્મક સંબંધ દાખલ કરશો અને તેનાથી મનની ચિંતા દૂર થઈ જશે.

સિંહ રાશિ:
આજે તમે નિશ્ચિત નિર્ણય શક્તિ સાથે દરેક કાર્ય કરશો. તો પણ ક્રોધની લાગણી વધારે રહી શકે છે, તેથી તમારા મનને શાંત રાખો. સરકારી કામોમાં લાભ થશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ સારો રહેશે. આવક કરતા ખર્ચ વધુ થશે.

કન્યા રાશિ:
આજે તમારું મન વધુ ભાવનાશીલ રહેશે. સંવેદનાના પ્રવાહથી છલકાઈને તમે કોઈ વિચારશૂન્ય કામ ન કરો તેની કાળજી લો. ચર્ચા અને વિવાદથી દૂર રહો. તેમ છતાં, કોઈની સાથે હિંસક વર્તન થઈ શકે છે. બપોર પછી, તમારામાં આત્મવિશ્વાસ વધતો જોવા મળશે. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. તો પણ ક્રોધથી ધીરજ રાખો.

તુલા રાશિ:
પર્યટન પર જવાનો અને મિત્રો તરફથી લાભ મેળવવાનો આજનો દિવસ છે. વેપારના ક્ષેત્રમાં તમને લાભ મળશે. સંતાન સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ બનશે. પરંતુ બપોર પછી માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. વધારે સંવેદનશીલ ન બનો. ઉગ્ર ચર્ચા અને વિવાદથી દૂર રહો. ભૂલથી દૂર રહો. કાનૂની બાબતોમાં ખૂબ કાળજીપૂર્વક નિર્ણય લેવો.

વૃશ્ચિક રાશિ:
દૃઢ-મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસથી તમે આજે દરેક કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. વેપાર અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં પણ તમારી બુદ્ધિ અને પ્રતિભાની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી ક્રિયાથી ખુશ થશે અને બઢતીની સંભાવના પણ વધશે. પિતા સાથેના સંબંધો સુખદ રહેશે અને તેમને લાભ પણ થશે. મધ્યાહન બાદ તમારું મન કેટલાક વિચારોમાં અટવાઇ જશે. ધંધામાં આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. મિત્રતા લાભકારક રહેશે.

ધનુ રાશિ: 
આજે તમારું વર્તન ધાર્મિક રહેશે. કોઈપણ ધાર્મિક કે માંગલિક કાર્યક્રમમાં ઉપસ્થિત રહેશે. આજે તમારું વર્તન પણ કંઈક અંશે ઉચિત રહેશે. હાનિકારક પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહો. ક્રોધ સાથે ધૈર્ય રાખો. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારો દિવસ ખૂબ જ સારો અને સફળ રહેશે. તમારા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થતા રહેશે. વ્યવસાયમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ માટે પ્રોત્સાહન તમારા માટે આનંદકારક સાબિત થશે. બઢતી મળશે. ઘરના જીવનમાં મધુર વાતાવરણ રહેશે.

મકર રાશિ:
સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન થાઓ અને નકારાત્મક વિચારો તમને અસર થવા દો નહીં. તો જ તમે ઘણા બધા નુકસાનમાંથી બહાર નીકળવામાં સમર્થ હશો. અનપેક્ષિત ખર્ચ માટે માનસિક રીતે તૈયાર રહેશો. જો કે, મધ્યાહન બાદ પરિસ્થિતિમાં થોડી હળવાશ રહેશે. એક કે બે ધાર્મિક સ્થળોની મુલાકાત લેવાથી તમારા મગજમાં શાંતિ મળશે. પ્રકૃતિમાં ક્રોધ અને ઉગ્રતા રહેશે, તેમ છતાં તમારે તેને નિયંત્રણમાં રાખવું પડશે.

કુંભ રાશિ:
આજે વિવાહિત જીવનમાં સામાન્ય બાબતો રકઝક બની રહેશે. સાંસારિક પ્રશ્નો અને વિષયો માટે જો તમે ઉદાસીનતાથી વર્તશો તો સારું રહેશે. કોર્ટની કાર્યવાહીમાં સાવચેત રહેવું. સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી અપમાનિત ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. નવા કામ શરૂ ન કરો. શારીરિક ઉત્સાહ અને ખુશખુશાલનો અભાવ રહેશે. માનસિક આંદોલન થશે. ભક્તિ અને આધ્યાત્મિકતા તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

મીન રાશિ:
આજે તમારું મન ચિંતા મુક્ત રહેશે. શંકાઓ અને શંકાઓના પડછાયાને લીધે આનંદની અનુભૂતિ થશે નહીં. તમારા કાર્યમાં અવરોધોની હાજરીને કારણે, કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં વિલંબ થશે. સહકાર્યકરોને સહકાર્યકરો નહીં મળે. દાંપત્ય જીવનમાં વિવાદનું વાતાવરણ લાંબા સમય સુધી ન રહે તેની કાળજી લો. વ્યવસાયમાં ભાગીદારો સાથે સાવચેત રહો. સાંસારિક બાબતોથી મન અલગ રહેશે.


Share post