September 17, 2021

જાણો 12 જુલાઈનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને ભગવાન શિવની કૃપાથી મળી શકે છે કોઈ સારા સમાચાર

Share post

મેષ રાશિ
આજે તમે ખૂબ ભાવનાશીલ રહેશો, તેથી કોઈની વાત બોલવાથી તમારી લાગણી દુભાય છે. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. સ્થાવર મિલકતની બાબતમાં, કોઈ નિર્ણય લઈ શકાતો નથી. માનસિક અસ્વસ્થતા અને શારીરિક બિમારી રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય મધ્યમ કહી શકાય. તમારા આત્મસન્માનનો ભંગ થશે. ઓફિસ અથવા ધંધામાં મહિલાઓથી સાવધ રહો.

વૃષભ રાશિ
આજે તમે શરીર અને દિમાગમાં સ્વસ્થ અને ખુશખુશાલ રહેશો. ઘરના પ્રશ્નો અંગે પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા કરશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસનું આયોજન કરશે. નાણાકીય બાબતો પર તમે વધુ ધ્યાન આપશો, દરેક કામમાં તમને સફળતા મળશે. તે ભાગ્યનો સરવાળો છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. પ્રિય વ્યક્તિને સહયોગ અને જાહેર સન્માન મળશે. ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે અને તમે સ્પર્ધકોને હરાવવા સમર્થ હશો.

મિથુન રાશિ
આજે તમે કેટલાક વિલંબ અથવા અવરોધ પછી નિર્ધારિત મુજબ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો. નાણાકીય આયોજન સફળ થશે. મીઠું ભોજન મળશે. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસ કરવો તે માધ્યમ દિવસ છે. પ્રિયજનો અને મિત્રો સાથે મુલાકાત આનંદદાયક રહેશે. ધંધામાં અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે.

કર્ક રાશિ
આજે, તમે ભાવનાઓના પ્રવાહમાં ડૂબી જશો અને સંબંધીઓ, મિત્રો અને સંબંધીઓ તેમાં ભાગ લેશે. ઉપહારો પ્રાપ્ત થશે. સ્વાદિષ્ટ ખોરાક લેવાની અને બહાર જવાની વ્યવસ્થા રહેશે. શુભ પ્રસંગોમાં ઉપસ્થિત રહેશે. આનંદદાયક રોકાણ રહેશે. સંપત્તિ રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ધનનો અનુભવ કરશો.

સિંહ રાશિ
અતિશય ચિંતા અને ભાવનાઓને કારણે આજે તમે શારીરિક અને માનસિક અશાંત અને અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. ખોટી દલીલો ચર્ચા અને વિવાદ ઊભી કરશે. કોર્ટ કેસોમાં સાવચેત રહેવું. વાણી અને વર્તનમાં સંયમ રાખવો જરૂરી છે. આવક કરતા ખર્ચ વધુ થશે. ગેરસમજ ન સર્જાય તેની કાળજી લો.

કન્યા રાશિ
ધંધામાં વૃદ્ધિ સાથે આવક પણ વધશે. જોબ પ્રોફેશનલ્સને લાભની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશી અને સંતોષની ભાવના રહેશે. પત્ની, પુત્ર અને વડીલો તરફથી લાભ થશે. મિત્રો સાથે અદ્દભુત પ્રવાસ કરવો. સ્ત્રી મિત્રો ખાસ ફાયદાકારક સાબિત થશે. સંતાનનો તમને સારા સમાચાર મળશે.

તુલા રાશિ
પરિવારમાં આનંદ અને ઉત્સાહનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રમોશન, ઓફિસ અને નોકરીમાં આવક વૃદ્ધિ માટે સંયોગો બનાવવામાં આવશે. માતાની બાજુથી લાભ થશે. ઘર સરંજામ કામ? હાથમાં લેશે ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને તેઓ તમારા પ્રેરણાના સ્ત્રોત બનશે. સાથીઓનો સહયોગ મળશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય જાળવશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજે દરેક વિષયના નકારાત્મક પાસાઓનો અનુભવ થશે. થાક અને આળસને કારણે ઉર્જાનો અભાવ રહેશે. મનમાં ગહન ચિંતાઓ તમને ત્રાસ આપશે. નોકરી-ધંધામાં અવરોધો આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે દલીલ ન કરો. વિદેશ યાત્રા માટેની તકો ઉભી થશે. અથવા નજીકના સંબંધીઓના વિદેશમાં રહેવાના સમાચાર મળશે. બાળકોને લઈને ચિંતા રહેશે.

ધનુ રાશિ
આજે તમારે તમારી વાણી અને ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીં તો કમનસીબી થઈ શકે છે. શરદી અને ખાંસીના કારણે તમારું આરોગ્ય બગડશે. માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. પૈસા ખર્ચમાં વધારો થશે. ખોટા માર્ગે નિષેધ કાર્ય અને અનૈતિક જાતીયતા ન લેવાની કાળજી લો.

મકર રાશિ
વિચાર અને વર્તનમાં ખાસ ભાવના રહેશે. તેમ છતાં, તમે તમારો દિવસ પરિવાર અને મિત્રો સાથે ખુશીથી પસાર કરશો. શરીર અને મન માં ઉર્જા અને ખુશીઓ રહેશે. ધંધામાં વધારો થશે. દલાલી, વ્યાજ, કમિશન દ્વારા તમારી આવક વધશે. ભાગ લેવાથી લાભ થશે. જાહેર જીવનમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે આકર્ષણ રહેશે.

કુંભ રાશિ
પરિવારમાં સુમેળ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. તમારા વિચારો અને વર્તનમાં વધુ ભાવના થશે. સાથી કર્મચારીઓ નોકરીમાં સહયોગ કરશે. નોકર વર્ગ અને માતૃભાષા તરફથી લાભ થશે. કામમાં જ પૈસા ખર્ચ થશે. વિરોધીઓ અથવા હરીફોને પરાજિત કરવામાં આવશે.

મીન રાશિ
કલ્પનાની દુનિયામાં વિચારવું ગમશે. સાહિત્ય લખવામાં તમે તમારી રચનાત્મકતા વ્યક્ત કરી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો છે. તમે પ્રિયજનો અને પ્રિયજનોની સંગઠન મેળવી શકશો. જાતિયતા વિશેષ માત્રામાં રહેશે. શેર-સટ્ટામાં નફો થશે. માનસિક સંતુલન જાળવવું.


Share post