September 22, 2021

24 જુલાઈને રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર કષ્ટભંજન દેવ રહેશે અતિપ્રસન્ન અને લઈ જશે સફળતા તરફ

Share post

મેષ રાશિ:
આજે તમે સોંપાયેલ કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો, પરંતુ તમે જે પ્રયત્નો કરી રહ્યા છો તે ખોટી દિશામાં છે, તે થઈ શકે છે. ધાર્મિક કે શુભ પ્રસંગોમાં ઉપસ્થિત રહેશે. યાત્રાધામ એ યોગ છે. ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે. ક્રોધને લીધે નોકરી કે ધંધાના સ્થળે પરેશાની થવાની સંભાવના રહેશે.

વૃષભ રાશિ:
જો હાથ પરની ક્રિયાઓ સમયસર પૂર્ણ નહીં થાય તો તમે હતાશ થશો. કાર્ય સફળતામાં થોડો વિલંબ થશે. ખાવા-પીવાને કારણે આરોગ્ય ખરાબ રહેશે. નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે યોગ્ય સમય નથી. યાત્રામાં અવરોધો આવશે. Officeફિસ અથવા બિઝનેસમાં અતિશય કામને લીધે, કામના ભારને લીધે તમે થાક અનુભવો છો. યોગાસન અને આધ્યાત્મિકતા આજે તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

મિથુન રાશિ:
તમે આરામ અને ખુશ દિવસ સાથે દિવસની શરૂઆત કરશો. મહેમાનો અને મિત્રો સાથે પાર્ટી પિકનિક અને જૂથ ભોજનનું આયોજન કરો. નવા કપડા, ઘરેણાં અને વાહનોની ખરીદીનો સરવાળો છે. મનમાં આનંદની પ્રાપ્તિ થશે. તમે વિરોધી જાતિના પાત્રો તરફ આકર્ષિત થશો. તમને સન્માન મળશે અને જાહેર જીવનમાં લોકપ્રિય બનશો. બિઝનેસમાં ભાગીદારી ફાયદાકારક રહેશે. વૈવાહિક સુખ પ્રાપ્ત થશે.

કર્ક રાશિ: 
આજનો દિવસ તમને ચિંતા મુક્ત અને ખુશ રાખશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિશેષ સમય વિતાવશે અને ઘરે ખુશખુશાલ તેમની સાથે સમય વિતાવશે. કામમાં તમને સફળતા અને સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકોને નોકરીમાં લાભ મળશે. તમને સાથી કામદારોનો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સ્પર્ધકોની ચાલ નિરર્થક રહેશે.

સિંહ રાશિ:
આજે તમે શરીર અને મન માં સ્વસ્થ રહેશો. તમારી આંતરિક રચનાત્મકતા એક નવો દેખાવ આપવા માટે સક્ષમ હશે. સાહિત્યિક લેખનમાં નવું પ્રદાન કરી શકશે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત સુખદ રહેશે. સંતાનોની પ્રગતિના સમાચાર મળશે. તે વિદ્યાર્થીઓ માટે ખૂબ જ સારો સમય કહી શકાય. તેમજ કોઈ સેવાભાવી કાર્ય થશે. આધ્યાત્મિકતામાં વધારો થશે.

કન્યા રાશિ:
આજે તમારે કેટલીક મુશ્કેલીઓથી તૈયાર રહેવું પડશે. આરોગ્ય નરમ રહેશે. મન પણ ચિંતાઓથી ઘેરાયેલું રહેશે. માતા સાથેના સંબંધોમાં તણાવ રહેશે. અથવા તેઓ બીમાર થઈ જશે. પ્રિયજનો સાથે ઉગ્ર દલીલોને કારણે વ્યગ્રતા રહેશે. આત્મગૌરવ તૂટે નહીં તેની કાળજી લો. થાક, ખરીદી અને વાહનોના વેચાણ વગેરે માટે સમય અનુકૂળ નથી. પાણીનો ડર રહેશે.

તુલા રાશિ:
ભાગ્ય અને લાભમાં વધારો થવાની સંભાવનાઓ છે. તમારે પારિવારિક અથવા વ્યવહારિક કાર્ય પ્રસંગે બહાર જવું પડશે. નજીકના સ્થળે ધાર્મિક સ્થળાંતર સફળતાપૂર્વક કરવામાં આવશે. વિદેશથી તમને સારા સમાચાર મળશે. ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ બનશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સબંધીઓ અને મિત્રો પહોંચશે. મીઠું ભોજન મળશે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થશે. અલંકારો અને અત્તરની ખરીદી થશે. તમે તમારી વાણીની અસરથી અન્ય લોકોને મોહિત કરી શકશો. ધન લાભ થશે, પારિવારિક પ્રશ્નોનો ખુશ ઉપાય આવશે. વિદ્યાર્થીઓને નિશ્ચિત સફળતા મળશે.

ધનુ રાશિ: 
લગના અને બાળકોની ખુશી અને આરોગ્યમાં સુધારણા અને અભ્યાસમાં સફળતા માટે તે સારો સમય છે. વિદેશી વેપારથી લાભ થશે. ધાર્મિક અને માંગણી કામ તમારા પોતાના હાથથી કરવામાં આવશે. પ્રિયજનો અને મિત્રોની મુલાકાત આનંદકારક રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. જીવનસાથી તરફથી આનંદ અને આનંદ મળશે. સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમને ભવ્ય ખોરાક મળશે. આરોગ્ય રહેશે.

મકર રાશિ:
સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ફરિયાદો થશે. તમે તમારા મનમાં ઉંચા અનુભવશો. બિઝનેસમાં સરકારની દખલ વધશે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક વર્તન વધશે. દુશ્મનો દ્વારા પરેશાન કરવામાં આવશે. ડાબી આંખમાં મુશ્કેલી અને દેવું રહેશે. મહિલાઓ અને બાળકો ચિંતિત રહેશે.

કુંભ રાશિ:
માંગલિક કાર્ય અને નવા કાર્યો કરવા માટે તે ખૂબ જ શુભ દિવસ છે. અપરિણીત લગ્નનું આયોજન કરવામાં આવશે. પત્ની અને સંતાનોના સારા સમાચાર મળશે. ગૃહસ્થ જીવન અને વિવાહિત જીવનમાં ખુશી અને સંતોષની ભાવના રહેશે. મિત્રો વર્તુળ અને વૃદ્ધો અને નોકરી-ધંધામાં અનેક લાભ થશે.

મીન રાશિ:
તમારું દરેક કાર્ય સફળતાપૂર્વક સફળ થશે. નોકરી-ધંધામાં બ promotionતી અને વૃદ્ધિ થશે. વેપારીઓના અટકેલા પૈસા તમને મળશે. પિતા અને વડીલો તરફથી લાભ મળશે. પરિવારમાં આર્થિક લાભ અને આનંદ મળશે. સરકાર તરફથી લાભ. તમે જાહેર માનમાં વૃદ્ધિ અને ઘરના જીવનમાં સુખ અને શાંતિનો અનુભવ કરશો.


Share post