September 17, 2021

ખોડીયાર માતાની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
આજે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ઘરેલુ બાબતોમાં મહત્વપૂર્ણ ચર્ચા થશે. ઘરને પરિવર્તન માટે કેટલીક નવી યોજનાઓ કરશે. કાર્યસ્થળ પર ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવામાં આવશે. ઓફિસના કામ માટે પ્રવાસ પર જવાની સંભાવના છે. માતા અને સ્ત્રી પક્ષ તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે. સરકાર તમારા કોઈપણ કામ અથવા પ્રોજેક્ટમાં મદદ કરશે. ખૂબ કામનો ભાર તમને અસ્વસ્થ કરશે.

વૃષભ રાશી:
કોઈ સંબંધી કે મિત્રના વિદેશમાં રહેતા સમાચારને લીધે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. વિદેશ જવા ઈચ્છતા લોકો માટે અનુકૂળ સંયોગો ઉદ્ભવશે. લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવાની તક મળશે. કાર્યાલય અથવા ધંધાના સ્થળે કામનો ભાર વધશે. ધંધામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રીતે મધ્યમ રહેશે.

મિથુન રાશી:
કોઈપણ પ્રકારનું નુકસાન ન થાય તે માટે આજે ગુસ્સાની લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. શસ્ત્રક્રિયા માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ નથી. ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે નાણાકીય સંકટનો અનુભવ થશે. સબંધીઓ અને સહકાર્યકરો સાથે વ્યગ્રતા રહેશે, જેના કારણે તમે માનસિક અશાંતિ અનુભવો છો. સ્વાસ્થ્ય ખરાબ રહેશે. ભગવાનની પ્રાર્થના અને જાપ કરવાથી તમે રાહત અનુભવો છો.

કર્ક રાશી:
આજે તમે મનોરંજન અને મનોરંજનની વૃત્તિઓમાં ભીંજાશો. મિત્રો, પરિવાર સાથે મનોરંજન અથવા પર્યટન સ્થળની મુલાકાત લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ ખોરાક અને નવા કપડા વગેરેની ખરીદી થશે. વાહનનો આનંદ મળશે. જાહેર ક્ષેત્રમાં નફો થશે અને વ્યવસાય ક્ષેત્રમાં ભાગીદારી થશે. વિજાતીય વ્યક્તિઓ પ્રત્યે આકર્ષણ રહેશે. પ્રેમીઓને પ્રેમમાં સફળતા મળશે.

સિંહ રાશી:
આજે તમારા પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદથી સમય પસાર કરશો. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમને ખ્યાતિ, ખ્યાતિ અને આનંદ મળશે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં સહયોગીઓનો સહયોગ મળશે. બીમાર વ્યક્તિને રોગથી મુક્તિ મળશે. માતૃભાષા તરફથી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે અને લાભ થશે. સ્પર્ધકો પરાજિત થશે.

કન્યા રાશી:
આજે તમે બાળકોની સમસ્યાથી ચિંતિત રહેશો. અપચો વગેરેના રોગોની ફરિયાદો હશે. વિદ્યાર્થીઓના અધ્યયનમાં અવરોધો આવશે. બૌદ્ધિક ચર્ચાઓ અને વાતચીતમાં ભાગ ન લો. પ્રેમ પ્રસંગમાં સફળતા મળશે. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત કરશે. વધુ જાતિયતા હશે. સ્ટોક-સટ્ટામાં સાવચેત રહો.

તુલા રાશી:
અતિશય સંવેદનશીલતા અને વિચારોના વમળને કારણે તમે માનસિક અસ્વસ્થતા અનુભવો છો. તમે માતા અને મહિલાઓની ચિંતા કરશો. મુસાફરી કરવાનું ટાળો કારણ કે આજનો દિવસ યાત્રા માટે અનુકૂળ નથી. છાતીમાં દુખાવો મુશ્કેલીકારક રહેશે. જમીનના મામલામાં સાવચેત રહેવું. વિદ્યાર્થીઓનું મન ભણવામાં વ્યસ્ત રહેશે નહીં.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે તમે આનંદથી દિવસ પસાર કરશો. નવા કામ શરૂ કરશે. ઘરમાં ભાઈ-બહેનો સાથે સુમેળ રહેશે. સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. ટૂંકા રોકાણ રકમ આજે તમારું કાર્ય સફળ થશે. ભાગ્યમાં લાભદાયક પરિવર્તન આવશે. દુશ્મનો અને હરીફો તેમની ચાલમાં નિષ્ફળ જશે. તમારી લોકપ્રિયતા વધશે.

ધનુ રાશી:
પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરસમજને લીધે એસ્ટ્રેંજમેન્ટ થશે. આજે તમારી માનસિક વર્તણૂકમાં ઓછી મક્કમતાને કારણે તમે કોઈ નિર્ણય ઝડપથી લઈ શકશો નહીં. આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવાનું ટાળો. વ્યર્થ નાણાં ખર્ચ અને કામનો બોજ તમારા મનને વ્યવસ્થિત રાખશે.

મકર રાશી:
આજનો દિવસ ભગવાનના સ્મરણમાં વિતાવશે. તમે ધાર્મિક કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. નોકરી-ધંધામાં અનુકૂળ પરિસ્થિતિ રહેશે. આજે તમારા બધા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થઈ જશે. તમને માન મળશે. નોકરીમાં બઢતી મળવાની સંભાવના છે. મિત્રો અને પ્રિયજનોની ઉપાર્જન અને ભેટો મેળવવામાં આનંદ થશે. ગૃહસ્થ જીવન આનંદિત રહેશે. અકસ્માતને કારણે નુકસાન ન થાય તેની ખાસ કાળજી લો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કુંભ રાશી:
આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન બનો. માનસિક સ્વાસ્થ્ય ઓછું રહેશે. કોર્ટ-કોર્ટની મુશ્કેલીમાં ન આવો. ખોટી જગ્યાએ મૂડીનું રોકાણ ન થાય તેની કાળજી લો. પરિવારના સભ્યો પ્રતિકૂળ વર્તન કરી શકે છે. અકસ્માતથી દૂર રહો. ક્રોધ સાથે ધૈર્ય રાખો. પૈસા ખર્ચવાના યોગ.

મીન રાશી:
મિત્રો તરફથી તમને આજે લાભ થશે અને તેમની પાછળ પૈસા પણ ખર્ચ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં વધુ રુચિ રહેશે. વડીલો અને મિત્રો સાથે સંપર્કો અથવા ક્રિયાપ્રતિક્રિયા કરી શકાય છે. કોઈ આનંદકારક સ્થળે રોકાણ ગોઠવી શકાય છે. નવા મિત્રો બનશે અને આવા લોકો સાથે સંપર્ક રહેશે જે ભવિષ્યમાં તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. ઘરેથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંતાનનો લાભ મળશે. અચાનક નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. દૂર આવેલા પ્રિયજનોના સમાચાર હશે.


Share post