September 21, 2021

સંતોષી માતાની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
સામાજિક ખ્યાતિ અને ખ્યાતિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. ધંધામાં લાભ થશે. વિવાહિત લોકોના લગ્નનું આયોજન સફળતાપૂર્વક કરવામાં આવશે. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. તમે રોકાણ કરતા પહેલાં વિચારો. પરિવારના સભ્યો સાથે વિરોધ રહેશે, તેથી મૌન રાખવું યોગ્ય રહેશે. ગણેશજી સલાહ આપે છે કે તેઓ અન્ય લોકોની જાળમાં ન આવે. ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે તેને આકસ્મિક રીતે હેન્ડલ કરો.

વૃષભ રાશી:
વ્યવસાયમાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે અને તમારા કાર્યની પણ પ્રશંસા થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. કામ પણ સરળતાથી પૂર્ણ થઈ જશે અને તે કામોથી લાભ થશે. વિવાહિત જીવનમાં આનંદ અને આનંદ રહેશે. નવા કાર્યોના આયોજન માટે સમય સારો છે. સામાજિક અને આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી લાભ મેળવવાની સંભાવના છે. મનોરંજક સ્થળે પર્યટન પ્રવાસનું આયોજન કરવાની પણ સંભાવના છે.

મિથુન રાશી:
આનંદ-પ્રમોદથી સંબંધિત વસ્તુઓની ખરીદીમાં ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વેપાર ક્ષેત્રે વાતાવરણ સારું રહેશે. માનસિક રૂપે પણ તમે આજે સ્વસ્થ રહેવા માટે સક્ષમ હશો. તેમ છતાં, બપોર પછી શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં અનુકૂળ પરિવર્તન આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ પણ તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે. પૈસા મેળવવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે.

કર્ક રાશી:
તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખો. પરિવારમાં વિવાદોને કારણે શારીરિક અને માનસિક અસ્વસ્થતા તમને ત્રાસ આપશે. બપોર પછી વિદેશથી સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સંતાન વિશે ચિંતા રહેશે. તમારા પ્રત્યે ઉચ્ચ અધિકારીઓની વર્તણૂક તમારા મનને નુકસાન કરશે.

સિંહ રાશી:
જેની સાથે તમે મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદ માણશો. પર્યટનની પણ સંભાવના છે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ અતિશય વિચારોને લીધે તમે માનસિક રીતે થાકી જશો. તમે ગુસ્સાના અતિરેકથી કંટાળી જશો, પછી વાણી પર સંયમ રાખશો, તો તમે પરિસ્થિતિ પર નિયંત્રણ લાવી શકશો. પૈસા કડક રહેશે.

કન્યા રાશી:
બૌદ્ધિક ચર્ચાઓનો લાભ લેવા માટે તમે આજે વિચારી પણ શકો છો. બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ભાગ લેવાના કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. ખ્યાતિ અને ખ્યાતિમાં વધારો થશે. આજનો દિવસ થોડો વધારે ભાવનાત્મક રહેશે. ધંધાકીય સ્થળે વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે અને સહકાર્યકરોને પણ સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

તુલા રાશી:
કાર્યમાં સફળતાના કારણે આજે તમે ખુશ રહેશો. તમારી કીર્તિ અને ભાગ્યમાં પણ વધારો થશે. પારિવારિક વાતાવરણ પણ અનુકૂળ રહેશે. જેના કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ખુશમિજાજ અને સુખાકારીનો અનુભવ કરશો. ભાવનાના પ્રવાહમાં ડૂબી ન જાય તેની કાળજી લો. બપોર પછી તમારો દિવસ મનોરંજનમાં વિતાવશે. ધંધામાં ભાગીદારો તરફથી લાભ મળશે.

વૃશ્વિક રાશી:
ભાવનાત્મકતા પર સંયમ રાખવાથી માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ ઓછો થશે. નાણાકીય બાબતોનું આયોજન કરવામાં આવશે. કપડાં અને કોસ્મેટિક્સ પર ખર્ચ થશે. માતાને લાભ થશે. મધ્યાહન પછી તરત જ વિચારોમાં પરિવર્તન આવશે. નવા કામ શરૂ ન કરો. બૌદ્ધિક અને તાર્કિક કાર્ય કરો. પેટ સંબંધિત રોગોથી સાવધ રહો. યાત્રા – મુસાફરીને ટાળો.

ધનુ રાશી:
દિવસ દરમ્યાન, આજે તમે મનમાં ખુશખુશાલ હોવાને કારણે તમે ખૂબ હળવાશના અનુભવ કરશો. પારિવારિક પ્રશ્નોની ચર્ચા પરિવારના સભ્યો સાથે યોજવામાં આવશે, જે નિરાકરણ લાવવામાં સફળ રહેશે. મિત્રો સાથે મિત્રતા વધશે અને સ્પર્ધકોની સામે વિજય થશે. આજે નસીબ વધવાની સંભાવના છે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમે થોડી વધુ સંવેદનશીલતાનો અનુભવ કરશો. માનસિક ચિંતા રહેશે. મહિલાઓએ શૌચાલયોમાં પૈસા ખર્ચ કરવા પડશે.

મકર રાશી:
આજે ધાર્મિક વિચારોની સાથે ધાર્મિક કાર્યોમાં ખર્ચ થશે. અતિશય ચર્ચાને કારણે પરિવારનું વાતાવરણ પ્રદૂષિત ન થાય તેની કાળજી લો. પરિવારના સભ્યો તમારી સાથે નાખુશ અને અસંતોષપૂર્ણ રહી શકે છે. તેમ છતાં, મધ્યાહન બાદ તમારું મન ચિંતા મુક્ત રહેશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથેની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન થશે. આજે નસીબ વધવાની સંભાવના છે.

કુંભ રાશી:
તમારું મન deepંડા ચિંતન અને આધ્યાત્મિકતા બંનેમાં ડૂબી જશે. ગણેશ મનમાંથી નકારાત્મક વિચારો દૂર કરવાની સલાહ આપે છે. તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખો. બિનજરૂરી પૈસા અને ખર્ચમાં સાવધાની રાખો. આજે પણ નિર્ણય શક્તિનો અભાવ રહેશે. લીધેલા કામ પર કોઈનું ધ્યાન ન હોવાને કારણે તમારું મન નિરાશ ન થાય તેની કાળજી લો. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણ પ્રાપ્ત કરવામાં અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મીન રાશી:
તમારા મનને કેન્દ્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે તમારે ખર્ચમાં સંયમ રાખવો પડશે. પ્રિયજનોથી નાખુશ હોવાના કિસ્સા બનશે. બપોર પછી તમારું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. માનસિક રીતે તમે સ્વસ્થ પણ અનુભવો છો. તમને મિત્રો તરફથી ભેટો વગેરે મળશે. પરિવારના સભ્યો તરફથી પણ આજે આનંદ સારો રહેશે. આ સાથે આધ્યાત્મિક વૃત્તિઓમાં પણ નાણાંનું રોકાણ કરવામાં આવશે.


Share post