September 17, 2021

આજના રવિવારના દિવસે સુર્યદેવની આશિષવર્ષાથી આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં પથરાશે ઉજાસ

Share post

મેષ રાશી:
ક્રોધને લીધે કોઈનાથી ઝઘડો અથવા અણબનાવની સંભાવના છે. તેથી, તમારે વાણી પર સંયમ રાખવો પડશે. તમને શારીરિક વેદનાનો અનુભવ થશે. આંખો પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. પરિવારના સભ્યો અને પ્રિયજનો દ્વારા ગૃહમાં વિરોધનું વાતાવરણ રહેશે. નકારાત્મક વિચારોને તમારા પર વર્ચસ્વ ન થવા દો.

વૃષભ રાશી:
મન અનેક પ્રકારની ચિંતાઓથી ઘેરાયેલું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પણ નરમ રહેવાની અપેક્ષા છે. નજીકના અને પરિવારના સભ્યો તરફથી અસ્પષ્ટતાની સ્થાયી તકોથી મનમાં અપરાધભાવની લાગણી થશે. ખર્ચમાં વધારો થશે અને યોગ્ય મહેનતાણું ન હોવાને કારણે નિરાશા થશે.

મિથુન રાશી:
તે વિવિધ લાભ પ્રાપ્ત કરવાનો દિવસ સાબિત થશે. પરિવારમાં પુત્ર અને પત્ની તરફથી લાભકારી સમાચાર મળશે. મિત્રો સાથે મુલાકાતનો આનંદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સમૃદ્ધ બનશે. આનંદપ્રદ રોકાણનું આયોજન કરવામાં આવશે.

કર્ક રાશી:
ઉચ્ચ અધિકારીઓના ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી બઢતી મળવાની સંભાવના છે. તમે શારીરિક અને માનસિક તાજગીનો અનુભવ કરશો. તમે પૈસા અને આદર માટે હકદાર બનશો. વાહનોથી ખુશી મળવાની સંભાવના છે. સરકાર તરફથી લાભ અને સાંસારિક સુખમાં વધારો થશે.

સિંહ રાશી:
આજનો દિવસ સાધારણ ફળદાયક રહેશે. ધાર્મિક સ્થળાંતરનું આયોજન કરવામાં આવશે. સ્વાસ્થ્ય સાધારણ નરમ રહેશે. પેટનો દુખાવો આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે. નોકરીમાં મુશ્કેલી થવાની સંભાવના છે, તેથી ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે કાળજીપૂર્વક વર્તન કરો.

કન્યા રાશી:
બાહ્ય ખોરાક આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય બગાડી શકે છે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. પરિવારના સભ્યો તરફથી પરેશાનીની તક મળશે, તેથી બોલવામાં સંયમ રાખો. જો યોગ્ય મહેનતાણું ન મળે તો મનમાં ઉદાસી રહેશે. દુશ્મનો સાથે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.

તુલા રાશી:
આજનો દિવસ આનંદથી ભરપૂર રહેશે. જાહેર જીવન સંબંધિત કાર્યોમાં સફળતા અને સિધ્ધિ પ્રાપ્ત થશે. આનંદમાં ખર્ચ થશે. ત્યાં નવા ઝવેરાત અને કાપડની ખરીદી કરવામાં આવશે અને તેને પહેરવાની તક મળશે. સારા અન્ન અને વૈવાહિક સુખની તકો ઉભરી આવશે.

વૃશ્વિક રાશી:
કેટલીક આકસ્મિક ઘટનાઓ તમારી પૂર્વ નિર્ધારિત મુલાકાતોને રદ કરશે. ક્રોધની લાગણી રહેશે. તમારા હાથમાં તકો હાથમાંથી નીકળી ગઈ હોય તેવું લાગે છે. થોડી બાજુથી મળેલા કોઈ સમાચારથી મન પરેશાન થશે. આવક કરતા ખર્ચની રકમ વધુ રહેશે.

ધનુ રાશી:
ઇજિપ્ત માટે આજનો દિવસ ફળદાયી રહેશે. પેટની સમસ્યા .ભી થાય તેવી સંભાવના છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અને તેમના અભ્યાસ અંગેની ચિંતા મનને જાગૃત રાખશે. જો કાર્યમાં સફળતા ન મળે તો ક્રોધની લાગણી ઉપર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. વાતચીત અને બૌદ્ધિક ચર્ચાઓથી દૂર રહેવું ફાયદાકારક રહેશે.

મકર રાશી:
દિવસ પ્રતિકૃતિઓથી ભરપૂર રહેશે જેના કારણે મનમાં પરેશાન થશે. શરીરમાં ખુશી અને તાજગીની ભાવના રહેશે. છાતીમાં દુખાવો શક્ય છે અને જાહેર જીવનમાં બદનામી થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

કુંભ રાશી:
આજે દિવસભર શરીર અને મનમાં આનંદ રહેશે. મનમાં ઘેરાયેલી થોડી ચિંતા દૂર કરવાથી ઉત્સાહ વધશે. મિત્રો અને સ્વજનોની મુલાકાત તમારા મનને પ્રસન્ન કરશે.

મીન રાશી:
ક્રોધને લીધે કોઈની સાથે બહિષ્કાર અથવા અણબનાવની સંભાવના છે. તમને શારીરિક વેદનાનો અનુભવ થશે. આંખોની કાળજી લેવાની જરૂર છે. નકારાત્મક વિચારોને તમારા પર વર્ચસ્વ ન થવા દો. તમારી ખાવાની ટેવને નિયંત્રિત કરો.


Share post