September 26, 2021

સાંઈબાબાની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
વિચારોમાં દ્રeતા સાથે કાળજીપૂર્વક કામ કરો. આર્થિક વિષયો પર વ્યવસ્થિત રીતે આયોજન કરવામાં સક્ષમ બનશે. કપડાં, ઝવેરાત, સૌંદર્ય પ્રસાધનો અને મનોરંજન પાછળ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પરિવાર શાંતિપૂર્ણ અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. લાભની આશા છે.

વૃષભ રાશી:
વાણી અથવા વર્તન આજે કોઈની સાથે ગેરસમજ પેદા કરી શકે છે. સબંધીઓ સાથે સાવધાની રાખવી પડશે. માંદગી અથવા અકસ્માતનો સરવાળો હોવાથી સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. ખર્ચમાં વધારો થશે અને આ ખર્ચ ખાસ કરીને આનંદ-શોખ અને મનોરંજન પાછળ રહેશે.

મિથુન રાશી:
આર્થિક આયોજન અને નવા કાર્યની શરૂઆત માટેનો શ્રેષ્ઠ દિવસ. ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં બઢતી અને આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થવાની ધારણા છે. મિત્ર, પત્ની અને પુત્ર તરફથી પણ કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સ્થળાંતર અને વૈવાહિક યોગ પણ જોવા મળી રહ્યા છે. પ્રેમ માટે અનુકૂળ દિવસ.

કર્ક રાશી:
નોકરી અને વ્યવસાય ક્ષેત્ર માટે લાભકારક અને સફળ દિવસ. તમે ક્ષેત્રમાં પ્રભુત્વ અને પ્રભાવ પ્રાપ્ત કરી શકશો. ઘણા આત્મવિશ્વાસ અને મજબૂત મનોબળ સાથે, તમારું કાર્ય સફળ થશે. બઢતીની સંભાવનાઓ હશે. જમીન અને વાહન સંબંધિત કામ માટે સમય અનુકૂળ છે.

સિંહ રાશી:
આજનો દિવસ ધાર્મિક વલણોમાં વિતાવશે. તીર્થસ્થળ પર જવાની સંભાવના છે. વિદેશી આંદોલન માટેની તકો પણ ઉભી કરવામાં આવી રહી છે. ભાઈ-ભાઇઓથી લાભ થશે. નાણાકીય લાભ મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા રાશી:
આકસ્મિક નાણાં એ ફાયદાના યોગ છે. આધ્યાત્મિક પ્રવાહો અને સિધ્ધિઓની પ્રાપ્તિ શક્ય બની રહી છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. હિતશત્રુ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયત્ન કરશે. જળાશય અને સ્ત્રી વર્ગ વિશે જાગૃત રહો. ભક્તિ અને ઊંડા ધ્યાનથી મનને શાંતિ મળશે.

તુલા રાશી:
દૈનિક ઘટના ચક્રના વલણો બદલાશે. આનંદ અને મનોરંજનની દુનિયામાં ફરવા જવાનો મૂડ રહેશે. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો એક સાથે મળવાની અપેક્ષા છે. જાહેર જીવનમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. નવા કપડા વસ્ત્રો અને વાહનની ખુશી મળશે.

વૃશ્વિક રાશી:
આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરો અને સાથીદારો સહાયક બનશે. કાર્યમાં સફળતા અને પ્રસિદ્ધિની સંભાવના છે. વિરોધીઓ અને હિતશત્રુ તેમની ચાલમાં નિષ્ફળ સાબિત થશે.

ધનુ રાશી:
કલા અને સાહિત્ય ક્ષેત્રે રસ ધરાવતા વ્યક્તિઓ આ ક્ષેત્રમાં વિશેષ યોગદાન આપશે. પ્રેમીઓ પરસ્પર આત્મીયતાનો અનુભવ કરશે. બેઠક ઉત્તેજક રહેશે. શેર સટ્ટામાં લાભ થવાની સંભાવના છે. સંતાનોનાં પ્રશ્નો હલ થશે.

મકર રાશી:
પ્રકૃતિમાં ભાવનાત્મકતાને કારણે માનસિક બેચેની રહેશે. આર્થિક બાબતો પર પ્રસંગ બનશે. મહિલા સૌંદર્ય પ્રસાધનો, કાપડ અથવા ઝવેરાતની ખરીદી પર ખર્ચ કરશે. વિદ્યાર્થીઓને અધ્યયનમાં સફળતા મળશે. પ્રકૃતિમાં, જીદ જોશે.

કુંભ રાશી:
કાર્યમાં સફળતા માટે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાનો દિવસ છે. આજે વિચારોમાં વધુ સ્થિરતા રહેશે. તમે આજે કોઈ પણ કાર્ય સરળતાથી ઉકેલી શકશો. કલાકારોને તેમની પ્રતિભા દર્શાવવાની તક મળશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે વધુ નિકટતાનો અનુભવ કરશો.

મીન રાશી:
પરિવાર અને કાર્યસ્થળમાં સુલભ વર્તન ઘણા વિવાદોને ટાળશે. વાણી ઉપર નિયંત્રણનો અભાવ ચર્ચા અને ઝગડો થવાની સંભાવના છે. તમારા મનમાં ઉદાસી તમારામાં નકારાત્મક વિચારો લાવશે. અતિશય પૈસા ખર્ચ થશે. ખોરાક અને પીણામાં મધ્યસ્થતા રાખો.


Share post