September 18, 2021

6 જૂનને રવિવારનું રાશિફળ: આ પાંચ રાશિના જાતકોને વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે, જાણો તમારી રાશી અનુસાર!

Share post

મેષ રાશિ:
તંદુરસ્ત શરીર અને મનથી, તમે આજે બધા કાર્યો કરી શકશો, પરિણામે, energyર્જા અને ઉત્સાહ તમારામાં વહેશે. ભગવાનની કૃપા તમારા પર રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીનો સમય વિતાવશે. તમને માતા તરફથી લાભ થશે. મિત્રો અને પ્રિયજનોની મુલાકાતને કારણે ઘરમાં ખુશહાલીનું વાતાવરણ રહેશે.

વૃષભ રાશિ:
તમારું મન અનેક પ્રકારની ચિંતાઓથી ડૂબી જશે. આરોગ્ય બગડી શકે છે અને આંખમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે. સંબંધીઓ અને પરિવારના સભ્યોનો વિરોધ રહેશે. આજે શરૂ થયેલ તમામ કામ અધૂરા રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થઈ શકે છે. અકસ્માતથી સાવધ રહો. સખત મહેનત બાદ પણ આજે પરિણામ ઓછા મળશે.

મિથુન રાશિ:
અવિવાહિતો માટે યોગ્ય જીવનસાથી મેળવવા માટે આવા યોગો છે. પૈસા કમાવવા માટેનો શુભ દિવસ છે. મિત્રોની મુલાકાત આનંદદાયક રહેશે અને તેનો લાભ પણ મળી શકે છે. પત્ની અને પુત્ર તરફથી લાભ થશે. સારો ખોરાક એ સુખ છે. સંતાનની બાજુથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. નોકરી અને ધંધામાં લાભ અને આવક વધી શકે છે.

કર્ક રાશિ:
આજે તમે ધાર્મિક કાર્ય, પૂજા વગેરેમાં વ્યસ્ત રહેશો. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈને તમને આનંદ મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીનો સમય વિતાવશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મન પણ ચિંતા મુક્ત રહેશે. અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. આજે તમારા ભાગ્યમાં સારો બદલાવ આવી શકે છે.

સિંહ રાશિ:
આજે તમારે વિપરીત સંયોગનો પ્રતિકાર કરવો પડશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. સ્વાસ્થ્ય બગડવાના કારણે અણધાર્યા ખર્ચની કોઈ ઘટના બની શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ધૈર્ય રાખો. અનૈતિક કાર્યોથી દૂર રહો. ભગવાન-સ્મરણ અને આધ્યાત્મિકતા તમને શાંતિ આપશે.

કન્યા રાશિ:
સામાજિક અને અન્ય ક્ષેત્રોમાં તમને ખ્યાતિ અથવા સન્માન મળશે. સુંદર કપડાંની ખરીદી પણ થઈ શકે છે. વાહન મળશે. ભાગીદારો સાથે સંબંધો સારા રહેશે. જો પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થાય છે, તો તે દૂર થઈ જશે અને આત્મીયતા પણ વધશે.

તુલા રાશિ:
આજે ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ જાળવી રાખીને તમારી ખુશીમાં વધારો થશે. Inફિસમાં સાથીદારો સાથે સહકારથી કામ કરી શકશે. કામમાં તમને સફળતા મળશે. માતા-પિતા તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. સ્પર્ધકો ઉપર વિજય થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
વિદ્યાર્થીઓને વ્યવહારમાં સફળતા મળી શકે છે. આજે નવા કાર્યોની શરૂઆત ન કરો. આર્થિક આયોજન માટે અનુકૂળ દિવસ હોવાથી તમારી મહેનત ફળદાયી સાબિત થશે. તો પણ, સિંહ-શરતથી દૂર રહો. મુસાફરી પણ મુલતવી રાખવામાં આવી શકે છે.

ધનુ રાશિ:
આજે મનમાં ઉદાસીનતા રહેશે. શરીરમાં ઉત્સાહનો અભાવ અને મનમાં ખુશખુશાલ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તણાવની ઘટનાને કારણે ઘરનું વાતાવરણ પ્રદૂષિત રહેશે. તમારી આત્મગૌરવ તૂટી ન જાય તેની કાળજી લો. પૈસાની ખોટ થાય તેવા યોગ છે. જમીન અને વાહનના દસ્તાવેજો કાળજીપૂર્વક તૈયાર કરો.

મકર રાશિ:
નોકરી, ધંધા અને રોજિંદા કામમાં સાનુકૂળ સ્થિતિના કારણે મનમાં આનંદ રહેશે. ભાઈ-બહેનો તરફથી લાભ અને સહયોગ મળશે. આર્થિક ફાયદાઓનું પ્રમાણ છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કસરતો સરળતાથી કરી શકશે. જો પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થાય છે, તો તે દૂર થઈ જશે અને આત્મીયતા પણ વધશે.

કુંભ રાશિ:
ધાર્મિક કાર્યમાં ખર્ચ થઈ શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ બગડી શકે છે. કામમાં નિષ્ફળતા મનમાં અસંતોષ અને નિરાશા પેદા કરશે. તેથી સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. નિર્ણય શક્તિનો અભાવ રહેશે.

મીન રાશિ:
તમારો દિવસ સારો હોય. ઉત્સાહ અને આરોગ્ય રહેશે. નવા કામ શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો છે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે જમવાની તક મળશે. પૈસા હશે, છતાં વધારે ખર્ચ ન થાય તેની કાળજી લો. ધાર્મિક કાર્ય અને પ્રવાસનો સંયોજન છે. કાર્યમાં સફળતા મળશે.


Share post