September 23, 2021

ગુરુવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે સાંઈબાબાની કૃપાથી ચમકી ઉઠશે આ રાશિના જાતકોનું નસીબ

Share post

મેષ રાશી :
આજે તમારા અટકેલા કામોમાં ગતિ આવશે. તમારી રાશિમાં ધનલાભની રકમ દેખાશે. આજે તમારી રાશિમાં કર્મ પ્રભાવિત છે. તેથી, આજે તમારે તમારા કાર્ય પર ધ્યાન આપવું પડશે, પરિવારમાં જે સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી તે ઓછી થશે અને તમે છેલ્લા દિવસોથી જે આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો તે પણ આજે દૂર થઈ જશે. આજે તમે અચાનક નાણાકીય લાભનો સરવાળો જોઈ રહ્યા છો.

વૃષભ રાશી :
તમે થોડી ચંચળ થઈ જશો. તમને માતાની ખુશી મળી શકે છે. સમય સાથે બધુ બરાબર થઈ જશે. મિત્રો સાથે સમય વિતાવશે. પાર્ટનરની મદદથી અટકેલું કામ પૂર્ણ થઈ શકે છે. આજે જેને તમે તમારી લાગણીઓને કહેવા માંગતા હોવ, તે પણ તમારી વાતો સમજી જશે. જો તમે તમારા હૃદયની વાત સાંભળો છો તો બધું બરાબર થઈ જશે. તમારી આવક અને ખર્ચ સમાન રહેશે.

મિથુન રાશી :
ભાગ્ય આજે તમારી સાથે છે. તમે પ્રભાવશાળી લોકો સાથે સંપર્ક સ્થાપિત કરશે. તમે નવી ભાગીદારી કરી શકો છો, જે આવનારા સમયમાં તમારા નફામાં વધારો કરી શકે છે. જો તમારે કામ માટે વિદેશ જવાનું છે, તો તમારા પ્રયત્નોથી આગળ વધો. નાણાકીય બાબતો સરળતાથી આગળ વધશે. તમારા વિરોધીઓ તમને નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. પારિવારિક જીવન આનંદકારક રહેશે અને તમે પરિવારના સભ્યો સાથે યાત્રા પર જઈ શકો છો. તે આનંદપ્રદ પ્રવાસ રહેશે અને તે તમને માનસિક શાંતિ પણ આપશે.

કર્ક રાશી :
આજે પરિવારજનો અને મિત્રોના સહયોગથી મન પ્રસન્ન રહેશે, શુભ અને સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે. સત્તાવાર કાર્યને યોગ્ય પરિણામ મળશે. તમે નવી જગ્યાઓ જોવા, નવા વિચારો સાંભળવા અને રસપ્રદ લોકો સાથે વાત કરવા માગો છો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના શૈક્ષણિક પ્રભાવથી તેમના પરિવારને ગૌરવ અપાવશે. આર્થિક મોરચે આ એક અનુકૂળ દિવસ રહેશે કારણ કે તમને તમારા અવરોધિત પૈસા મળી શકે છે.

સિંહ રાશી :
આજે તમે સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેશો. Theફિસમાં તમને કોઈ નવું કામ મળી શકે છે, જેમાં તમે તમારી મહેનતથી સફળ થશો. કેટલાક કુટુંબ સંબંધિત કામ માટે આસપાસ ભાગતા હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં કેટલાક ઉતાર-ચsાવ પણ આવશે. કોર્ટ સંબંધિત કોઈપણ કામ માટે તમને તમારા સિનિયરોની મદદ મળશે. આજે તમે કોઈ મિત્રના ઘરે જઈ શકો છો. ધનની બાબતમાં તમારે સાવચેતી રાખવી જોઈએ. મંદિરમાં અત્તર દાન કરો, તમારી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે.

કન્યા રાશી :
આજે તમારી રાશિમાં અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. રસ્તો ઓળંગતી વખતે તમારે વાહન ચલાવતા સમયે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમારે અન્ય લોકોની ભૂલોનું પરિણામ પણ સહન કરવું પડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં સાવચેત રહો, જાગૃત રહો, ગતિથી અંતર રાખો. જ્યાં સુધી એકદમ જરૂરી ન હોય ત્યાં સુધી વાહન ચલાવવાનું ટાળો. આજે વેપારીઓ અને ઉદ્યોગપતિઓ માટે સામાન્ય કરતા સારા યોગ બનાવવામાં આવ્યા છે. તમારી રાશિમાં લાભના પ્રમાણ દેખાય છે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે આજે તમારે છેતરવું નહીં પડે. વહેંચાયેલ વ્યવસાય તમારા માટે સારો છે, પરંતુ જો તમે છેતરપિંડી કરો છો.

તુલા રાશી :
તમારું ધ્યાન પરિવાર અને પૈસા પર રહેશે. દરેક તકનો લાભ લેવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારા બધા કાર્ય સરળતાથી અને સમયસર થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમને થોડો એવોર્ડ અથવા સન્માન મળી શકે છે. કામમાં વ્યસ્તતા પણ વધારે હોઈ શકે છે. વસ્તુઓ ધીમે ધીમે તમારી તરફેણમાં આવી શકે છે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. તમને માતાપિતા, ભાઇ-બહેન વગેરેનો સહયોગ પણ મળી શકે છે.

વૃશ્વિક રાશી :
તે મિશ્રિત પરિણામ સાથેનો એક દિવસ છે, પરંતુ વ્યાપક ધોરણે, વસ્તુઓ તમારા પક્ષમાં હશે. કાર્યસ્થળ પર અવરોધો અને મુશ્કેલીઓ આવશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. તમારે એક નવું અભિગમ અપનાવવું પડશે અને ઇચ્છિત પરિણામો માટે સખત મહેનત કરવી પડશે. જો મુસાફરી આવશ્યક છે, તો તમારા સામાનની સંભાળ રાખો કારણ કે ત્યાં કેટલાક નુકસાનની સંભાવના છે. જો તમે તમારા બાળકની નોકરી અથવા લગ્ન વિશે ચિંતિત છો, તો સમય તમારી તરફ છે. તમને સમયાંતરે મિત્રોની મદદ મળતી રહેશે.

ધનુ રાશી :
આજે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં ખલેલ રહેશે. તમારો વલણ બદલો તો તમને વધુ સારા પરિણામો મળશે. તમે સકારાત્મક વલણથી કામ કરો છો. ધંધામાં મંદીના કારણે મુશ્કેલીઓ વધશે. તમારા સબંધીઓ સાથે તમને મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારી જવાબદારીઓ પ્રત્યે ધ્યાન રાખો. વિવાદ સમાપ્ત થયા પછી શાંતિ અને ખુશી વધશે. કાર્યસ્થળમાં તમારું કાર્ય ભાર વધવાની સંભાવના છે. તમે પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો.

મકર રાશી :
આજે તમારે તમારા જીવન સાથી સાથેની વાતચીતમાં થોડો નરમ રહેવું જોઈએ. જો તમે ધૈર્ય રાખશો તો તમારા સંબંધો મધુર બનશે. નિયમિતપણે યોગ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આજે કેટલાક કામમાં તમને વધુ સમય લાગી શકે છે, પરંતુ તમને કામમાં ચોક્કસ સફળતા મળશે. કોઈનો અભિપ્રાય તમારા માટે ઉપયોગી સાબિત થઈ શકે છે. પોતાનો મુદ્દો બીજાની સામે રાખવા માટે પ્રયત્નશીલ રહેશે. તમારી આવક વધારવા માટે તમારા મનમાં નવી યોજના આવશે. એકંદરે, તમારો દિવસ આજે સામાન્ય રહેવાનો છે. તમારા ઇષ્ટદેવને સલામ કરો, તમારો દિવસ સારો રહેશે.

કુંભ રાશી :
આજે, કુંભ રાશિના જાતકોમાં ધન લાભનો સરવાળો દૃશ્યમાન છે. તમને અચાનક નાણાકીય લાભ મળી શકે છે. આજે એવા માર્ગોથી પૈસાનો લાભ થશે જેનો તમે વિચાર કર્યો ન હોય, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે આજે તમારી રાશિમાં પણ ખર્ચની સંભાવના રહે છે. આજે વાહનની જાળવણીમાં ખર્ચ વધી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ ઘટી શકે છે. તેથી તમારે ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. આજે તમારે કોઈનું જૂઠું ખાવાનું ટાળવું જોઈએ.

મીન રાશી :
તમને આગળ વધવાની એક કરતા વધુ તક મળે તેવી સંભાવના છે. પૈસાની દરેક બાબતમાં તમારે કાળજીપૂર્વક વિચાર કરવો જોઈએ. સકારાત્મકતા રાખો. આજે કોઈ વિશેષ કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમે કોઈ નવા તરફ આકર્ષિત થશો. આત્મવિશ્વાસ સાથે, તમે રોજિંદા કાર્યોનો પણ સામનો કરી શકો છો. નવા લોકો સાથે મુલાકાત અને મિત્રતા થશે. તમારી આવક સામાન્ય થઈ શકે છે.


Share post