September 22, 2021

29 મેનું રાશિફળ, આજે આ રાશિના જાતકો પર ગણપતિ બાપા રહેશે અતિપ્રસન્ન અને દુઃખો કરશે દુર

Share post

1. મેષ રાશિ:- મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ લેશે. કોર્ટ અને કોર્ટના કાર્યો અનુકૂળ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર, બધી બાજુ સફળતા મળશે. દુશ્મનાવટમાં ઘટાડો થશે. ઘરના ખર્ચમાં વધારો થશે. સુખ રહેશે.

2. વૃષભ રાશિ: – વાહનો અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરવામાં બેદરકારી દાખવશો નહીં. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. મળેલું આરોગ્ય નબળું રહેશે. સંબંધિત કાર્યમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. વ્યાપાર દંડ કરશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

3. મિથુન રાશિ: – નવા સંપર્કો બનાવવામાં આવશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. કાનૂની અડચણો દૂર કરીને પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વ્યસ્તતાને કારણે થાક અને નબળાઇ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશી અને ઉત્સાહનું વાતાવરણ રહેશે. કૌટુંબિક સહયોગ મળશે. લાડ કરશો નહીં.

4. કર્ક રાશિ: – વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે કાયમી સંપત્તિ કાર્યો મહાન લાભ આપી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. રોજગાર વધશે. ઘરની ચારે બાજુથી તમને સફળતા મળશે. ખુશ રહેશે લાંબી મુસાફરીનું આયોજન થઈ શકે છે. વિવાદથી દૂર રહો.

5. સિંહ રાશિ: – બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. સંગીત વગેરેમાં રસ લેશે. પ્રવાસ આનંદપ્રદ રહેશે. તમને પ્રિય ભોજનનો આનંદ મળશે. નવા વિચારો મનમાં આવશે. વાંચન, વાંચન અને લેખન વગેરેમાં રસ લેશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. રોકાણ વગેરેથી લાભ થશે.

6. કન્યા રાશિ: -શોકના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં દોડાદોડી ન કરો. તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રિત કરો. દોડશે. લાભની તકો મોકૂફ રાખવામાં આવશે. શારીરિક વેદના થવાની સંભાવના છે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. પ્રયત્ન કરતા રહો.

7. તુલા રાશિ: – બીજાને મદદ કરવાથી આત્મ સંતોષ પ્રાપ્ત થશે. મહેનતનું ફળ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. કંઈક મોટું કરવા માંગશે. પ્રાપ્ત કરશે ખુશી અને ઉત્સાહથી કામ કરી શકશો. જોખમ લઈ શકશે. ધંધામાં વધારો થશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – નવા સંપર્કો બનાવવામાં આવશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોની મુલાકાત થશે. આત્મગૌરવ રહેશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખો. ધંધો સારો રહેશે. બહાર ફરવા જઈ શકે છે. ખુશ રહેશે.

9. ધનુ રાશિ: – રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ધંધો સારો રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. રોકાણ વગેરેથી લાભ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ઉત્સાહ અને ખુશીથી કામ કરી શકશો. લાડ કરશો નહીં.

10. મકર રાશિ: – લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો કચરો હશે વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. દુષ્ટ લોકોથી દૂર રહો બીજાઓ દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લેશો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે, પ્રયત્ન કરો.

11. કુંભ રાશિ: – તમે ખોવાયેલી રકમ મેળવી શકો છો, પ્રયત્ન કરો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. ધંધાકીય મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. કચરો હશે ઘરની બહાર સુખી વાતાવરણ રહેશે. કોઈ કામની સંભાવના છે. વિવાદ ન કરો.

12. મીન રાશિ:- કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. યોજના ફળદાયી રહેશે. ધંધાકીય મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. નવા કામ મળશે ભાગીદારોને ટેકો મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. લેણદેણમાં ઉતાવળ ન કરવી. અજાણ્યા પર અંધશ્રદ્ધા ન કરો.


Share post