September 17, 2021

કષ્ટભંજન દેવની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. વ્યર્થ ખર્ચની રકમ પણ વધશે. મૂડી રોકાણ કરવા માટે કાળજી લો. ધર્માદા કરવામાં વ્યર્થ થવાની તક મળશે. વ્યવહાર કરતી વખતે સાવચેત રહો. આધ્યાત્મિકતા પ્રત્યે વધુ રસ રહેશે. લાભના લોભમાં ન ફસાઇ જશો. નિર્ણય શક્તિનો અભાવ તમને મૂંઝવણમાં મૂકશે.

વૃષભ રાશી:
ધંધા અને આવક વૃદ્ધિમાં લક્ષ્મીજીના આશીર્વાદ મળશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદપ્રમોદનું વાતાવરણ આનંદકારક રહેશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં નવા સંપર્કો અને પરિચિતો લાભદાયક રહેશે. ટૂંકા રોકાણ આનંદપ્રદ રહેશે. આજે આખો દિવસ આનંદ અને આનંદથી ભરપૂર રહેશે.

મિથુન રાશી:
શારીરિક અને માનસિક રીતે દિવસભર ખુશી રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે કાર્ય માટે પ્રશંસા કરવાથી પણ કાર્ય પ્રત્યે ઉત્સાહ વધશે. સહકાર્યકરોને પણ સહયોગ મળશે. સામાજિક ક્ષેત્રે પણ તમને માન મળશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરી શકશો. ધંધામાં બઢતીની સંભાવના છે. સરકારી ક્ષેત્રની કામગીરી પણ સરળતાથી પૂર્ણ થઈ જશે.

કર્ક રાશી:
વિદેશ કે દૂરના દેશમાંથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ટૂંકા રોકાણ કે કોઈ ધાર્મિક પ્રવાસથી મનની ખુશી વધશે. તમે આજે શારીરિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. માનસિક રૂપે પણ આજે તમે આનંદ અનુભવો છો. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે દિવસ ખુશીથી વિતાવશે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે પણ લાભ થશે. અચાનક નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના પ્રબળ છે. વિદેશ જવાના પ્રયત્નો અને ધાર્મિક કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે.

સિંહ રાશી:
આજે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે વધુ કાળજી લેવાની જરૂર છે. સ્વાસ્થ્ય પાછળ પણ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. જો તમે આજે ઘરે ખાવા-પીવા કરો તો ફાયદો થશે. વૈચારિક સ્તરે નકારાત્મકતા રહેશે. આધ્યાત્મિકતા, ધ્યાન અને જાપમાં રસ તમને સાચા માર્ગ પર લઈ જશે. જેના કારણે માનસિક બીમારી ઘણી ઓછી થઈ જશે.

કન્યા રાશી:
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મેળવવાનું સરળ રહેશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં ભાગીદારો સાથેના સંબંધોમાં સકારાત્મકતા વધશે. કપડાં અને ઘરેણાંની ખરીદીથી મન પ્રસન્ન રહેશે. મિત્રો સાથે તમારા રોકાણનો આનંદ માણો.

તુલા રાશી:
ધંધાકીય ક્ષેત્રે લાભ થશે. સહકાર્યકરોને પણ સહયોગ મળશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરી શકશો. તમે તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખશો. આજે ખર્ચની માત્રામાં વધારો ન થાય તેની કાળજી લો. તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે અને તમને સફળતા પણ મળશે.

વૃશ્વિક રાશી:
દલીલોમાં ફસાઇ ન જાઓ. સંતાન વિશે ચિંતા રહેશે. વ્યવહારમાં સફળતા મેળવતા વિદ્યાર્થીઓનો ઉત્સાહ વધશે. જો શક્ય હોય તો, મુસાફરી મોકૂફ કરો અથવા રોકાઓ. ભવિષ્ય માટે નાણાકીય યોજનાઓ બનાવવા માટે સમય અનુકૂળ છે. મહેનત મુજબ સફળતા પણ મળશે.

ધનુ રાશી:
માનસિક રૂપે આજે તમારામાં ઉત્સાહનો અભાવ રહેશે, જેના કારણે મનમાં ખલેલ રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ તંગ રહેશે, કેમ કે પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્થાવર મિલકતનું દસ્તાવેજીકરણ કરતી વખતે વિશેષ કાળજી લો. પૈસાની ખોટ થાય તેવા યોગ છે. કાળજી લો કે તે બદનામી નથી. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. છાતીમાં દુખાવો પણ થઈ શકે છે.

મકર રાશી:
માનસિક મૂંઝવણના અનુભવને કારણે, કોઈ ચોક્કસ નિર્ણય લેવાનું મુશ્કેલ બનશે. બિનજરૂરી ખર્ચ ટાળો. વાણી ઉપર સંયમ ન હોવાને કારણે, પરિવારના સભ્યો સાથે અણબનાવની સંભાવના છે. અભ્યાસ કરતી વખતે વિદ્યાર્થીઓએ મનની એકાગ્રતા પર વધુ ભાર મૂકવો પડશે. કામ કરવામાં વિલંબ થઈ શકે છે.

કુંભ રાશી:
આજનો દિવસ મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે ખુશીથી સમાપ્ત થશે. પર્યટક સ્થળે રોકાઇ પણ શકાય છે. તમે આજે સ્થાવર મિલકત સંબંધિત કામ કરી શકશો. વ્યવસાયી લોકો માટે સમય અનુકૂળ છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. સ્પર્ધકો પરાજિત થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. આજે નાણાંકીય લાભ થવાના સંકેત છે. તમે આજે નવા કાર્યો શરૂ કરી શકશો.

મીન રાશી:
તમારું સ્વાસ્થ્ય શારીરિક અને માનસિક બંને રીતે આનંદથી ભરેલું રહેશે. ઉત્સાહી વાતાવરણ રહેવાથી તમે નવા કાર્ય શરૂ કરવા પ્રેરાશો. પારિવારિક વાતાવરણમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. મિત્રો અને પરિવાર સાથે કોઈ સફર પર જઈ શકે છે. પૈસાની રકમ છે. આજે ધાર્મિક પ્રવાસ અથવા ધાર્મિક કાર્ય માટે યોગ છે.


Share post