September 22, 2021

27 જુનનું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓ પર રહેશે સુર્યદેવના આશિર્વાદ અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

મેષ રાશિ
આજે તમારે હાનિકારક વિચારો, વર્તન અને ઘટનાઓથી દૂર રહેવું જોઈએ, નહીં તો શારીરિક આળસ અને વિક્ષેપ વધશે. સ્વાસ્થ્ય થોડો નરમ રહેશે. કાર્ય આજે સરળ બનશે. સ્પર્ધકો સાથેની દલીલો ટાળશે. બપોર પછી સ્થિતિ સુધરશે. નાણાકીય યોજનાઓ બરાબર ચલાવવામાં સમર્થ હશો. તમારે ધંધા માટે બહાર જવું પડી શકે છે. તમે અન્ય લોકો માટે પણ મદદરૂપ થવાનો પ્રયત્ન કરશો.

વૃષભ રાશિ
સરકાર વિરોધી પ્રવૃત્તિઓ અને વૃત્તિઓથી દૂર રહો. નવા કામ શરૂ ન કરો. સ્વાસ્થ્ય પણ બગડી શકે છે. મન થોડી ચિંતિત રહેશે. વાણી અને વાણીને સાથે રાખીને ધ્યાન આપો. ધંધામાં વાંધા હોઈ શકે છે. આજે તમને ભાગ્યનો સહયોગ મળશે નહીં. ઉચ્ચ વર્ગ સાથે સાવચેત રહો. સંતાન વિશે ચિંતા રહેશે.

મિથુન રાશિ
આજનો દિવસ ખુશહાલી અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. આજે રોજિંદા કામમાં અટવાય નહીં. મનને ખુશ અને હળવા બનાવવા માટે તમે મનોરંજનનો આશરો લેશો. તમે તમારા પ્રિયજનો અને મિત્રોને પણ આ આનંદમાં સહભાગી બનાવશો. પરંતુ મધ્યાહન બાદ મન ચિંતિત રહેશે. સંવેદનશીલતાની ડિગ્રી વધશે. ક્રોધ પર સંયમ રાખશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

કર્ક રાશિ
એક વિશાળ નાણાકીય લાભ તમારી રાહ જોશે. વ્યાવસાયિકો માટે આજનો દિવસ ફાયદાકારક છે. કાર્યની સફળતાને કારણે બotionતી અને ખ્યાતિ આવશે. બપોર પછી તમને મનોરંજન માટે ક્યાંક જવાની તક મળશે. ફરવા જવા અથવા મિત્રો સાથે જમવાની તક મળશે. વેપારમાં ભાગીદારો સાથે ફળદાયી ચર્ચા થશે. વિવાહિત જીવન આનંદિત રહેશે.

સિંહ રાશિ
તમને આજે સાહિત્ય અને કલામાં રસ હશે. પેટ સંબંધિત બીમારીઓને કારણે શરીર અસ્વસ્થ રહે છે. મધ્યાહન બાદ આર્થિક સંકટ સમાપ્ત થશે. ઘરનું વાતાવરણ આનંદકારક રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વ્યવસાયી વ્યવસાયમાં લાભ થશે.

કન્યા રાશિ
શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જાળવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. માતાની તબિયત પણ બગડી શકે છે. સબંધીઓ પર વાંધાજનક ઘટનાઓ બની શકે છે. પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના પણ છે. પાણી સાથે સાવચેત રહો. મુસાફરી કરશો નહીં. બાળકોની પ્રેક્ટિસ અને સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. ક્રોધ પર સંયમ રાખશે અને અહીં અને ત્યાં બૌદ્ધિક ચર્ચાઓથી દૂર રહેશે.

તુલા રાશિ
નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટેનો આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. આધ્યાત્મિક વિષયો અને વિશિષ્ટ રહસ્યો માટે વધુ આકર્ષણ હશે. પરંતુ મધ્યાહન પછી ઊર્જા અને ખુશીનો અભાવ રહેશે. ઘરમાં દુ: ખનું વાતાવરણ રહેશે. દરેકની સામે કોઈ અનાદર ન આવે તેની કાળજી લો.

વૃશ્ચિક રાશિ
પરિવારના સભ્યોથી મુંઝવણ અથવા નારાજગી થવાની સંભાવના વધારે છે. વાણી ઉપર સંયમ રાખવો પડશે. કામમાં અપેક્ષિત સફળતા મળશે નહીં. મનમાં દ્વૈતતા રહેશે. કામનો ભારણ વધુ રહેશે. પરંતુ મધ્યાહન પછી તમારા મનમાંથી અપરાધ દૂર કર્યા પછી આનંદ અથવા ખુશી થશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે સંબંધ વધશે. સ્પર્ધકોને હરાવી શકે છે. ભાગ્ય વધશે.

ધનુ રાશિ
આજે તમારા માટે આર્થિક લાભ મળવાના સંકેત છે. કોઈને કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના ઘરે શુભ પ્રસંગમાં હાજર રહેવું પડશે અથવા ધાર્મિક સ્થળે જવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ અને આનંદ રહેશે. બપોર પછી કોઈ કારણોસર પરિવારના સભ્યો સાથે મૂંઝવણ થઈ શકે છે. જો તમારું કાર્ય અપેક્ષિત પરિણામ નહીં મેળવે તો તમે નિરાશ થશો. તમારું મન કોઈ એક નિશ્ચિત નિર્ણય લેવાની સ્થિતિમાં રહેશે નહીં.

મકર રાશિ
કોર્ટમાં સાક્ષી ન બનો. ધ્યાન રાખો કે મનની અસ્વસ્થતા તમારા શારીરિક સ્વાસ્થ્યને અસર ન કરે. વાણી અને વર્તન ઉપર સંયમ રાખશે. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો જેથી અકસ્માત ન થાય. બપોર પછી સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. મનમાં આનંદ થશે. પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે. ધર્મ-ધ્યાન અને દયા વધશે. આજે તમે દાન અથવા સારા કાર્ય કરી શકશો.

કુંભ રાશિ
આજનો દિવસ લાભકારક છે. તમે સામાજિક અને આર્થિક ક્ષેત્રે પ્રગતિ કરશો. અજાણ્યા પાત્રો માટે પરિણામોના સરવાળો છે. પરંતુ બપોર પછી સ્વાસ્થ્ય કંઈક અંશે બગડશે. પરિવારમાં નારાજગીના કારણે ઘરનું વાતાવરણ પ્રદૂષિત રહેશે. પૈસા વધારે ખર્ચ થશે. કોર્ટના કામમાં સાવચેત રહેવું. પ્રકૃતિમાં ક્રોધ અને ક્રોધ રહેશે. તેથી તમારા વર્તન પર નજર રાખો.

મીન રાશિ
આજે તમારા વિચારોમાં વધારે દ્રઢતા રહેશે નહીં. ધંધામાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી લાભ મળશે. બઢતીઓ છે. વ્યવસાય સંબંધિત ઘટનાઓ બનશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તે પિતા અને વડીલો તરફથી લાભદાયક દિવસ છે. આ સાથે, આર્થિક, સામાજિક અને પારિવારિક દૃષ્ટિકોણથી તે તમારા માટે લાભકારક દિવસ પણ છે. તે મિત્રો સાથે આનંદકારક સ્થળે જવાનું આયોજન કરી શકાય છે.


Share post