September 26, 2021

25 જુનનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને માતા લક્ષ્મીની કૃપાથી માન-સન્માન વધશે

Share post

મેષ રાશિ
આજે સાંસારિક બાબતોથી દૂર રહીને તમે આધ્યાત્મિક બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશો. આ બાબતમાં ઊંડા વિચાર શક્તિ તમને મદદ કરશે. આજે તમને વિશિષ્ટ અને રહસ્યવાદી વિજ્ઞાન પ્રત્યે વધુ આકર્ષણ હશે. આધ્યાત્મિક પૂર્ણતા પ્રાપ્ત કરવા માટે પણ યોગ છે. તેમ છતાં, તમારે તમારી વાણી પર સંયમ રાખવો પડશે, તો જ તમે દુષ્ટ આફતોથી દૂર રહેવા માટે સક્ષમ હશો. તમારા દુશ્મનો સાથે સાવચેત રહો. આજે નવા કામની શરૂઆત ન કરો. અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ
તમે પરિવારના સભ્યો સાથે સામાજિક કાર્યનો આનંદ માણવા અથવા કોઈપણ પર્યટક સ્થળે રોકાઈ શકશો. ઉદ્યોગપતિઓ ધંધામાં વધારો કરે તેવી સંભાવના છે. વ્યવસાયના વિકાસને લગતી વાતો આજે થઈ શકે છે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમને સફળતા અને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મળશે. આજે અચાનક નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના પણ વધારે છે.

મિથુન રાશિ
સફળતા અને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મેળવવા માટે આજનો દિવસ ખૂબ શુભ છે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદદાયક વાતાવરણમાં તમે ખુશ સમય વિતાવશો. આર્થિક લાભની સંભાવના પણ આજે વધારે છે. જરૂરી વિષયો પાછળ ખર્ચ થશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ અનુભવો છો. તો પણ વાણી અને ક્રોધ પર સંયમ રાખવો જરૂરી છે, નહીં તો મનને દુ:ખ થાય છે. -ફિસમાં સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે. આ સાથે આદર પણ પ્રાપ્ત થશે. અધૂરા કામો પૂરા થશે.

કર્ક રાશિ
શારીરિક સુસ્તી અને માનસિક અસ્વસ્થતામાં આજનો દિવસ રહેશે. મિત્રો અને સંતાનોની ચિંતા રહેશે. આકસ્મિક પૈસાની રકમ છે. આજે વિવાદિત વિષયોથી બચવું. શક્ય હોય તો મુસાફરી પણ ન કરો. અપચો, મંદાગ્નિ જેવા રોગો મુશ્કેલી આપશે. આજે બૌદ્ધિક ચર્ચાઓથી દૂર રહો.

સિંહ રાશિ
આજે સાવચેત રહો. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખીને, તમે દલીલો સંભાળી શકશો. માતા સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. વૈચારિક રીતે, નકારાત્મકતા તમારા મગજમાં કબજો લઈ શકે છે. કાયમી સંપત્તિના દસ્તાવેજો કાળજીપૂર્વક સહી કરો. પાણીથી દૂર રહો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે આજે ખાસ ધ્યાન રાખશો.

કન્યા રાશિ
શારીરિક ખુશખુશાલતા અને માનસિક સુખના અનુભવને કારણે આજે મન શાંત રહેશે. તમને કાર્યમાં સફળતા પણ મળશે. પરિવારના સભ્યો અને પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમને તેમનો સહયોગ પણ મળશે. વિશિષ્ટ અને આધ્યાત્મિક બાબતોમાં સિધ્ધિ થશે.

તુલા રાશિ
આજે મનની અસ્પષ્ટતાને લીધે, કોઈ નિર્ણય પર આવવાનું શક્ય નહીં બને. મહત્વપૂર્ણ કાર્ય શરૂ કરવા માટે આજનો દિવસ પણ યોગ્ય નથી. વ્યવહારમાં તમારી જડતાને કારણે તમને પીડાતા થવાની સંભાવના વધુ છે. વ્યવહારમાં જીદ છોડી દો, પરિણામ સકારાત્મક રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. સ્વાસ્થ્ય પર પણ ધ્યાન આપો. નાણાકીય લાભ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે ખુશ અનુભવશો. પરિવારમાં ખુશી અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. તમે મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત કરવામાં આનંદ મેળવશો. મનોરંજક સ્થળે સ્થળાંતર અથવા પર્યટનની સંભાવનાઓ વધુ છે.

ધનુ રાશિ
જો તમે આજે તમારી વાણી અને વર્તન પર નિયંત્રણ રાખશો નહીં, તો મુશ્કેલી ofભી થવાની સંભાવના વધારે છે. ક્રોધ પર પણ સંયમ રાખવો, નહીં તો કોઈની સાથે દલીલ થઈ શકે છે. માનસિક ચિંતા. અચાનક કારણ. આવક કરતા ખર્ચ વધુ થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વ્યગ્રતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પણ બગડી શકે છે. ભગવાનની ઉપાસના અને આધ્યાત્મિકતા શાંતિ માટે મદદ કરશે.

મકર રાશિ
આજનો દિવસ લાભકારક છે. સબંધીઓ અને મિત્રો સાથે સુખદ મુલાકાત થશે. વિવાહિત લોકોને ઇચ્છિત પાત્રો મળીને ખુશી વધશે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી પણ તે નફાકારક દિવસ છે. મુસાફરી અથવા પર્યટન રહેશે અને મિત્રો તરફથી ભેટો મળશે. નવી વસ્તુઓની ખરીદી પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

કુંભ રાશિ
આજે તમારી શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિ સારી રહેશે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે તમારા કામની પ્રશંસા થશે. જે તમારા માટે આનંદપ્રદ રહેશે. Inફિસમાંના સાથીઓ પણ તમને સાથ આપશે. તમને સામાજિક રીતે માન અને સન્માન મળશે. તમે મિત્રો અને પરિવાર સાથે ખુશીથી મુસાફરી કરી શકશો. આજે, તમે દિવસનું કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સરળતાનો અનુભવ કરશો અને તે કાર્યોથી પણ લાભ થશે.

મીન રાશિ
આજે ઉચ્ચ અધિકારી સાથેના સંબંધોમાં કોઈ તકરાર ન આવે તેની કાળજી લો. શારીરિક સુસ્તી અને માનસિક અસ્વસ્થતા રહેશે. સ્પર્ધકો સાથેની દલીલો ટાળી શકાય છે. વૈચારિક સ્તરે, નકારાત્મકતા દૂર કરો અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેવાનો પ્રયાસ કરો. આ સફર પણ સફળ રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓને ધંધામાં અડચણોનો સામનો કરવો પડે તેવી સંભાવના છે.


Share post