September 17, 2021

22 જૂનનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર ગણપતી બાપા રહેશે અતિપ્રસન્ન અને લઈ જશે સફળતા તરફ

Share post

મેષ રાશિ:
આજે તમે સામાજિક અને જાહેર ક્ષેત્રના પ્રશંસાપત્ર બનશો. પૈસા એ ફાયદાના યોગ છે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશી અને સંતોષ રહેશે. આજે તમે બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ભાગ લેશો, પરંતુ તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે. વૈચારિક ઉત્કટ હોઈ શકે છે. વર્તનનું નિરાકરણ લાવવાથી વધુ ફાયદા થવાની સંભાવના છે.

વૃષભ રાશિ:
આજે તમારો આનંદમય દિવસ રહેશે. તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. તમારું કાર્ય સમયપત્રક મુજબ પૂર્ણ થશે. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. અધૂરા કામ પૂરા થશે. માતૃભાષા તરફથી ખુશીના સમાચાર મળશે અને માતૃભાષા તરફથી લાભ થઈ શકે છે. માંદાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. સાથીઓને લાભ થશે.

મિથુન રાશિ:
તમારા જીવનસાથી અને બાળકોના સ્વાસ્થ્ય માટે વિશેષ કાળજી લો. કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચા કે બૌદ્ધિક ચર્ચાથી દૂર રહો. તમારું અપમાન ન થાય તેની કાળજી લો. મિત્રોની પાછળ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પેટને લગતી બીમારીઓ સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં નિષ્ફળતા મળવાની પણ સંભાવના છે. આજે મુસાફરીની યોજના ન બનાવો.

કર્ક રાશિ: 
આજે તમારું મન અપરાધથી પરેશાન રહેશે. આજે આનંદ, ઉત્સાહ અને આનંદનો અભાવ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. પૈસા ખર્ચ થશે અને નિષ્ફળતા પણ થઈ શકે છે. ખોરાક સમયસર મળશે નહીં. અનિદ્રા તમને ત્રાસ આપશે. છાતીમાં કોઈ અવ્યવસ્થા હોઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ:
આજનો દિવસ ખુશહાલી અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. તમે તમારા ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં નિકટતાનો અનુભવ કરશો. તમને તેમનો સહયોગ પણ મળશે. તમે સંબંધોમાં લાગણીની ઊંડાઈને સમજી શકશો. કોઈ આનંદકારક પર્યટન સ્થળની મુલાકાત ગોઠવી શકાય છે. તમે માનસિક રીતે મુક્ત થશો. કાર્ય સફળતાનો સરવાળો છે.

કન્યા રાશિ:
પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. છટાદાર વૃત્તિથી, તમે તમારું સોંપાયેલ કાર્ય કરી શકશો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ન આવશો. ભોજનમાં કન્ફેક્શનરી મળી શકે છે. મુસાફરી થવાની સંભાવના છે. તમારા પૈસા બગાડશો નહીં અને તેની સંભાળ લેશો નહીં. વિદ્યાર્થીઓ માટે મુશ્કેલ સમય રહેશે.

તુલા રાશિ:
તમે વ્યવસ્થિત રીતે નાણાકીય યોજનાઓ બનાવવા માટે સક્ષમ હશો. આજે સર્જનાત્મક વૃત્તિ હોઈ શકે છે. આજે તમારી રચનાત્મક શક્તિ ઉત્તમ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વાસ્થ્યનો અનુભવ કરશો. મજબૂત વિચારો સાથે, તમે કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. આનંદ અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
સ્વભાવમાં સ્વભાવ અને વાણી ઉપર સંયમ રાખો. શારીરિક હળવાશ અને માનસિક અસ્વસ્થતાને કારણે તમારું મન પરેશાન થશે. ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે, કાળજી લો કે તે આકસ્મિક રીતે ન બને. જો શક્ય હોય તો, ઓપરેશન આજે મોકૂફ કરો. સંબંધીઓ અને પરિવારના સભ્યો સાથે દલીલ થવાની સંભાવના છે. તમે કદાચ કોર્ટના કામમાં સાવચેત રહેશો, નહીં તો તે મોકૂફ રાખવામાં આવશે. આનંદ-પ્રમોદ પાછળ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે.

ધનુ રાશિ: 
આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમે આર્થિક, સામાજિક અને કૌટુંબિક ક્ષેત્રે પણ લાભ મેળવવાની સંભાવના છે. તમને મિત્રો અને પરિવાર સાથે પર્યટક સ્થળે જવાની મજા આવશે. ધંધામાં પણ લાભકારક દિવસ છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. લગ્નજીવન ઇચ્છુક લોકોને જીવન સાથી પણ મળે તેવી સંભાવના છે.

મકર રાશિ:
તમે કુટુંબ અને બાળકોને લઈને ખુશીની સાથે-સાથે સંતોષનો અનુભવ કરશો. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથેની મુલાકાતથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. ધંધામાં પૈસા એકત્ર કરવા તમારે બહાર જવું પડશે, જે ફાયદાકારક રહેશે. વેપાર ક્ષેત્રે સંપત્તિ અને પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની ખુશી તમારા પર રહેશે. તમને ધંધામાં પણ બઢતી મળે તેવી સંભાવના છે. ચાલો અકસ્માત ટાળીએ.

કુંભ રાશિ:
સ્પર્ધકો સાથે દલીલ કરશો નહીં. શારીરિક બીમારી રહેશે. આળસ અને આળસ રહેશે. હજી માનસિક સુખ રહેશે. વ્યવસાયમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે કામ કરતી વખતે સાવચેત રહો. આજે આનંદ-પ્રમોદ પાછળ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. સંતાન વિશે ચિંતા રહેશે. તમને વિદેશથી સમાચાર મળશે.

મીન રાશિ:
આજે અનૈતિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેશો નહીં. ક્રોધ અને વાણી ઉપર સંયમ રાખશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવચેત રહેવું. સરકાર વિરોધી વૃત્તિઓથી દૂર રહો. રોગોની સારવાર માટે પૈસા ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. તમે માનસિક રૂપે સ્વસ્થ રહેશો. નકારાત્મકતા પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધમાં પ્રવેશ ન કરે તેની કાળજી લો. અધ્યક્ષ દેવતાનું જાપ-ધ્યાન અને તેના પરનો વિશ્વાસ તમને સાચો રસ્તો બતાવશે.


Share post