September 18, 2021

19 જૂનનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર કષ્ટભંજન દેવ રહેશે અતિપ્રસન્ન અને લઈ જશે સફળતા તરફ

Share post

મેષ રાશિ:
દિવસની શરૂઆત એવી રીતે થશે કે તમે ઊર્જા અને ઉત્સાહનો અનુભવ કરશો. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ સુખદ રહેશે. મિત્રો, પ્રિયજનો સાથે સમાધાન થશે, પરંતુ બપોર પછી સ્વાસ્થ્યમાં પરિવર્તન આવી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે હાર્ટબ્રેકના કિસ્સા પણ બની શકે છે.

વૃષભ રાશિ:
તમે તમારી દ્વિધાપૂર્ણ સ્થિતિથી અસંતુષ્ટ થશો. શરદી-ખાંસી, કફ અથવા તાવનો ઉપદ્રવ હોઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થઈ શકે છે. સબંધીઓથી જુદાઈ રહેશે. પરંતુ કેટલીક સુસંગતતા બપોર પછી રહેશે. કાર્યમાં ઉત્સાહ વધી શકે છે. આર્થિક લાભ થશે. મિત્રો અને સ્વજનોને મળવાનું રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પરિવારમાં વાતાવરણ આનંદિત રહેશે.

મિથુન રાશિ:
આજે તમને મિત્રો તરફથી ફાયદો થશે. નવા મિત્રો બનાવી શકાય છે, જે ભવિષ્યમાં તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. અપેક્ષા કરતા વધારે પૈસા મળશે. પ્રવાસ અથવા પર્યટનનું આયોજન થઈ શકે છે. સરકારી કામોમાં લાભ થશે. આવી પરિસ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે જે ધર્મ અને ક્રિયા કરવાથી વધારે નુકસાન ન કરે. આ સમયે, કોઈની વચ્ચે ન આવો અને પૈસાથી સંબંધિત વ્યવહાર ન કરો.

કર્ક રાશિ: 
આજે, દિવસની શરૂઆતમાં, તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થ અને અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. અતિશય ગુસ્સો હોવાને કારણે, કોઈની સાથે હૃદયરોગ પણ થઈ શકે છે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમારી શારીરિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં પણ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વ્યવસાય સ્થળ પર ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે જરૂરી ચર્ચાઓ પણ થશે.

સિંહ રાશિ:
પારિવારિક અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે આજનો દિવસ સારો રહેશે. કારણ કે બંને સ્થળોએ મહત્વપૂર્ણ વિષયો પર ચર્ચા થશે. કામના ભારણને લીધે સ્વાસ્થ્યમાં થોડી આવશે. અને બપોર પછી સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. મિત્રોને મળીને આનંદ થશે. તેમની સાથે સ્થળાંતર અથવા પર્યટનનું આયોજન કરવામાં આવશે. સામાજિક કાર્યમાં ભાગ લેવાની ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે.

કન્યા રાશિ:
આજે તમારું મન ઊંડા વિચાર શક્તિ અને રહસ્યવાદી જ્ઞાન તરફ આકર્ષિત થશે. આજે, વિચારપૂર્વક બોલો, જેથી કોઈની સાથે કોઈ વિવાદ કે દુ: ખ ના થાય. સ્વાસ્થ્યમાં થોડી અસ્વસ્થતા રહેશે. તમે મધ્યાહ્ન પછી રોકાણ ગોઠવી શકો છો. આજે પણ એવું લાગે છે કે તમારું જીવન જુદી જુદી દિશામાં જઈ રહ્યું છે. ધાર્મિક અને શુભ કાર્યોમાં જવાની ઘટના હાજર રહેશે.

તુલા રાશિ:
આજે તમે સામાજિક અને બાહ્ય ક્ષેત્રોમાં પ્રશંસા પ્રાપ્ત કરી શકશો. પ્રિયજનને મળવાથી તમારું હૃદય ઉડી જશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ અને સંતોષ રહેશે. મધ્ય-દિવસ અને સાંજ પછી, તમે તમારી વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખશો. સંભવત સફર મુલતવી રાખવી. આધ્યાત્મિક પ્રાપ્તિ થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
આજે તમારો દિવસ ખૂબ ગતિશીલ અને આનંદકારક રહેશે. તમે ધંધા કે ધંધાકીય કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. અને તે ફાયદાકારક રહેશે. આજે વધુ લોકો સાથે મુલાકાતને કારણે, તમે વિચારોની આપ-લે કરી શકો છો. ઘર અને દાંપત્ય જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારા કામની પ્રશંસા થશે. પ્રિયજનો સાથે પ્રેમનો આનંદદાયક અનુભવ થશે. વાહન મળશે.

ધનુ રાશિ: 
આજે સવારે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે હળવાશનો અનુભવ કરશો. કાર્ય માટે ઘણી બધી દોડધામ થશે અને મહેનતની તુલનામાં સિદ્ધિ ઓછી મળશે. પરંતુ મધ્યાહન અને સાંજ પછી તમે શારીરિક અને માનસિક સુખાકારીનો અનુભવ કરશો. મિત્રો અને સ્વજનો સાથે ખુશીનો સમય વિતાવશે. કેટલાક ધાર્મિક કે સદ્ગુણ કામ તમારા હાથમાં આવશે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. તમે નાણાકીય ઘટનાઓનું પણ આયોજન કરી શકો છો.

મકર રાશિ:
ભાવનાત્મક, સંવેદનશીલ ન બનો. આજે જળાશયો, જમીન અને સંપત્તિના દસ્તાવેજો વગેરેથી દૂર રહો. થોડી માનસિક બીમારી રહેશે, તેથી સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને તે જ સમયે તમે હઠીલા વર્તનથી બચશો. બાળકો ચિંતિત રહેશે. સરકાર અને ઉચ્ચ અધિકારીઓના મામલામાં તમને સફળતા મળશે. જો શક્ય હોય તો આજનો સ્ટે મુલતવી રાખવામાં આવશે.

કુંભ રાશિ:
આજે તમને નવું કાર્ય કરવાની પ્રેરણા ચોક્કસપણે મળશે, પરંતુ વિચારોમાં ઝડપથી પરિવર્તન થવાના કારણે મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં અંતિમ નિર્ણય લેશો નહીં. લેખન માટે દિવસ સારો છે. પરંતુ પરિસ્થિતિ બપોર પછી અથવા સાંજે બદલાશે. મુશ્કેલ પરિસ્થિતિનો અનુભવ થશે. કોઈની વાણી અને વર્તનથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે. ઘર અથવા જમીન સાથે સંબંધિત દસ્તાવેજો પર આજે પ્રક્રિયા કરશો નહીં. માનસિક અસ્વસ્થતા દૂર કરવા માટે તમે આધ્યાત્મિકતાનો આશરો લઈ શકો છો.

મીન રાશિ:
આજે પૈસાના વધુ પડતા ખર્ચને કારણે તમારું મન પરેશાન રહેશે. એ વાત ધ્યાનમાં રાખીને કે કોઈ પણ જાતની તંગદિલી અને તણાવનો મુદ્દો ન હોવો જોઇએ, તો તમે તમારી વાણી પર સંયમ રાખશો. આર્થિક બાબતોમાં પણ કાળજીપૂર્વક ચાલવાની જરૂર છે. તમારે વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં સ્પર્ધાના સામનોમાં ટકી રહેવું પડશે. બદલાતા વિચારોની વચ્ચે, વિશિષ્ટ પરિસ્થિતિ ઊભી થશે, તેથી તમારામાં નિર્ણય શક્તિનો અભાવ રહેશે. તમે આજે બૌદ્ધિક વિચારોનો અનુભવ કરી શકશો.


Share post