September 18, 2021

14 જૂનનું રાશિફળ: આજે ભોળાનાથની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે શુભ-સંકેત, કિસ્મત આપશે સાથ

Share post

1. મેષ રાશિ:- આજે તમારું મન વૈચારિક વિમાન પર માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશે. તમારું મન ભેજને વધુ સંવેદનશીલતા અને ભાવનાથી અનુભવે છે. આજે કોઈની સાથે દલીલ ન કરો. પ્રિયજનો અને પ્રિયજનો સાથે દુ: ખ રહેશે. તે તમારા માટે અનાદરની ઘટના ન બને તેની કાળજી લો. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં નિષ્ફળતા રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી નુકસાન થઈ શકે છે.

2. વૃષભ રાશિ: – નાણાકીય આયોજન શરૂઆતમાં થોડી અડચણ સાથે પૂર્ણ થતું જણાશે. તમે મિત્રો અને શુભેચ્છકોની મુલાકાતનો આનંદ માણશો. ધંધાકીય ક્ષેત્રે સહકારભર્યું વાતાવરણ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મૂડીવાદીઓએ તેમની મૂડીનું ધ્યાનપૂર્વક રોકાણ કરવું જોઈએ. તમે નવા કાર્યો શરૂ કરી શકો છો.

3. મિથુન રાશિ: – તમારો દિવસ શારીરિક અને માનસિક સુખાકારીથી શરૂ થશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. ખર્ચ વધારે ન આવે તેની કાળજી લો. જો ત્યાં નાણાકીય લાભ થશે, તો ચોક્કસ, મધ્યાહન પછી, પૈસાની સંસ્થા શરૂઆતમાં ખોવાઈ જશે અને પછીથી પૂર્ણ થશે. મૂડી રોકાણોનું ધ્યાન રાખો. તમને સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળી શકશે.

4. કર્ક રાશિ: – આજે તમારી આવક, આવક અને પૈસા ખર્ચ વધુ રહેશે. આંખની પીડા ચિંતા કરશે. આ સાથે માનસિક અસ્વસ્થતા પણ રહેશે. વાણી અને વર્તનમાં કાળજી લો. મૂંઝવણ ન સર્જાય તેની કાળજી લો. બપોર પછી તમારી સમસ્યા બદલાઈ જશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી પણ લાભ થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે. પરિવારનું વાતાવરણ પણ સુખદ રહેશે.

5. સિંહ રાશિ: – આજે તમારા મનમાં ગુસ્સો અને જુસ્સાની લાગણીને કારણે તમે લોકો સાથે કાળજીપૂર્વક વર્તન કરશો. સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ સારો નથી. મનમાં ચિંતા રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આક્રમક વર્તન થઈ શકે છે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમારું મન સ્વસ્થ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખાવા-પીવાની બાબત રહેશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં પણ સુધારો જોવા મળશે. ખર્ચને નિયંત્રણમાં રાખો.

6. કન્યા રાશિ: – આજે તમારી સવાર સુખદ અને લાભકારી રહેશે. વેપાર-ધંધાના ક્ષેત્રમાં લાભ થશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રશંસા થશે. રિકવરીના પૈસા આવશે. પરિવારમાં પણ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ તમે પરિસ્થિતિમાં પરેશાની જોશો. તમારું પ્રફુલ્લિત મન અશાંત રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું નરમ અને ગરમ રહેશે. વાણીમાં સંયમ રાખવો જરૂરી છે, અસંયમને લીધે કોઈની સાથે ઝઘડો, ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. ભગવાનનું ધ્યાન અને આધ્યાત્મિક વિચાર મનને શાંતિ આપી શકે છે.

7. તુલા રાશિ: – આજે તમને સારું શારીરિક અને માનસિક સુખ મળશે. તમે ધંધા કે ધંધામાં ઉત્સાહથી કામ કરશો. બઢતી મળશે. સરકારી કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી વધશે. પૈસાના રોકાણ માટે સમય અનુકૂળ છે. પરિવારમાં બાળકો અને પત્નીની તરફથી લાભ થશે. મિત્રો સાથે મળવાથી આનંદ મળશે. તમારી વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – આજે વિરોધીઓ અને હરીફો સાથે દલીલોમાં ન ઉતરશો. ધંધા કે ધંધામાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે નહીં. બાળકો સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી ઘર, officeફિસ અથવા વ્યવસાય સ્થળે ઉચ્ચ કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. બાળકો માટે ચિંતા રહેશે. ઘરના જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. સરકારી કામો પૂર્ણ થશે. ધંધામાં બઢતીની સંભાવના છે.

9. ધનુ રાશિ: – આજે તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. ક્રોધથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમે શારીરિક અને માનસિક અસ્વસ્થ સ્વાસ્થ્યથી પરેશાન થશો. વ્યવસાય ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. સંતાનના પ્રશ્નોની ચિંતા તમને પજવશે. તમારા સ્પર્ધકો અને વિરોધીઓથી વાકેફ રહો. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં નિર્ણય લેશો નહીં. ગણેશજીની સલાહ છે કે આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરો.

10. મકર રાશિ: – આજે, રસિક સંબંધીઓ સાથે મુસાફરી કરવાનો અને ખાવા પીવાનો વિષય હાજર રહેશે. વાહનથી સુખ મળશે અને તમને માન પણ મળશે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. વધુ ખર્ચ થશે. પ્રકૃતિમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે. પરિવારના સભ્યો અને સહકાર્યકરોથી નારાજગીની ઘટનાઓ બનશે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.

11. કુંભ રાશિ: – આજે તમને સફળતા અને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મળશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વૃદ્ધિ થશે. બપોર પછી તમે મનોરંજનનો કાર્યક્રમ બનાવશો. જેમાં તમે મિત્રો અને સબંધીઓનો પણ સમાવેશ કરશો.

12. મીન રાશિ:- આજે તમારો દિવસ સારો રહેશે. કલા ક્ષેત્રે તમારી રુચિ વધશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત કરવામાં આનંદ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે. પ્રિયપત્ર સાથેની મુલાકાત આનંદપ્રદ રહેશે. ઘરમાં આનંદ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. મધ્યાહ્ન બાદ આર્થિક લાભની સંભાવના છે. સ્વભાવમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે. તેથી, મન અને વાણી ઉપર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. વિરોધીઓ સામે તમને સફળતા મળશે. અધૂરા કામો પૂરા થશે.


Share post