September 21, 2021

સાંઈબાબાની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
આજે તમારા શરીર અને મનનું સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. ખર્ચની ચિંતાને કારણે મન અશાંત રહી શકે છે. વાણી ઉપર સંયમ રાખવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. સંભવત. ઘરની બહાર ખાવા-પીવાનું ટાળો. ઓફિસમાં મહિલા સહકર્મીઓથી તમને લાભ થશે. નકારાત્મક અને ઉદાસીન વિચારોને તમારા મગજમાં પ્રવેશવા ન દો. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી, દિવસ સાધારણ ફળદાયક છે.

વૃષભ રાશી:
શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય ખૂબ સારું રહેશે. તમારા ઉત્સાહ અને વિચારદશાના ગુણો કોઈપણ કાર્યને વધુ સારી રીતે કરવામાં મદદ કરશે. કાર્ય તરફ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું તમારા માટે સરળ રહેશે. પૈસા મળવાની સંભાવના છે અને પૈસા સંબંધિત બાબતોનું આયોજન પણ શક્ય છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીનો સમય વિતાવશે. તમે જાતે જ તમારો વધેલા આત્મવિશ્વાસનો અનુભવ કરશો.

મિથુન રાશી:
આજે તમારો દિવસ શારીરિક અને માનસિક બીમારી સાથે ચિંતાજનક રીતે પસાર થશે. શારીરિક પીડા થવાની સંભાવના છે, ખાસ કરીને આંખોમાં દુખાવો. કોઈ પણ ઘટના પરિવારના સભ્યો અને પ્રિયજનો સાથે બનવાની સંભાવના છે. આજે કોઈ પણ કામ વિચાર્યા વિના ન કરો. તમારી વાતો અથવા વર્તનથી કોઈ પણ મૂંઝવણમાં ન આવે તેની કાળજી લો. અકસ્માતોમાંથી સાજા થવું હિતાવહ છે.

કર્ક રાશી:
તમારો દિવસ આનંદ અને ઉમંગમાં વિતાવશે. ધંધામાં લાભ થશે અને આવકનો સ્ત્રોત વધી શકે છે. મિત્રોની મુલાકાત તમને ખુશીનો અનુભવ કરશે. વિવાહિત લોકો માટે વિવાહ યોગ સારા છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કોઈ સુંદર પર્યટક સ્થળની મુલાકાત ગોઠવી શકાય છે. પત્ની અને પુત્ર તરફથી તમને ખુશી મળશે. તમે પૈસાને સારી રીતે ગોઠવી શકશો.

સિંહ રાશી:
તમારા મજબૂત મનોબળ અને સંપૂર્ણ વિશ્વાસ સાથે, દરેક કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં તમારી પ્રતિભા વધી શકે છે. બઢતી શક્ય છે. પિતાની સંપત્તિથી લાભ થશે. કળા અને રમતોમાં કુશળ વ્યક્તિઓને તેમની પ્રતિભા બતાવવાની તક મળશે. સરકાર સાથે નાણાં વ્યવહાર સફળ થશે. જમીન – મકાનના દસ્તાવેજી કાર્યો માટે સમય યોગ્ય છે.

કન્યા રાશી:
તમારો આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો છે. ધાર્મિક કાર્ય અને મુસાફરી માટે સમય અનુકૂળ છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુલાકાતને કારણે આનંદ થશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી લાભ થશે. વિદેશ યાત્રા માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ થશે. વિદેશમાં આવેલા પ્રિયજનોના સમાચાર મળતાં આનંદ થશે. ભાઇ-બહેનોથી અને આર્થિક લાભ થશે.

તુલા રાશી:
તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખો. સરકાર વિરોધી વૃત્તિઓ, ગુસ્સો અને જાતીયતાથી દૂર રહો. નવા સંબંધો વિનાશક બની શકે છે. આર્થિક સંકટ આવી શકે છે. આવા સમયમાં ભગવાનની ભક્તિ અને આધ્યાત્મિકતા તમારા મગજમાં શાંતિ લાવી શકે છે.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે, તમે સામાન્ય દૈનિક કાર્યો વિશે ભૂલી શકો છો અને આનંદમાં ખોવાઈ શકો છો. કોઈપણ મનોરંજન સ્થળ અથવા પર્યટક સ્થળે જઈને મન ખૂબ ખુશ થશે. સમાજમાં તમને માન અને સન્માન મળશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે મુસાફરી આનંદદાયક બની શકે છે.

ધનુ રાશી:
આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદનો દિવસ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે, જેના કારણે તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. તમારું શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. ધંધામાં પણ દિવસ લાભકારક રહેશે. સાથીઓને સહયોગ મળશે અને આર્થિક લાભ થશે.

મકર રાશી:
આજે તમારામાં ભરેલા નિર્ણય લેવાની અછત અને મનની ચિંતાને કારણે તમે મૂંઝવણમાં રહેશો. સ્વાસ્થ્ય અંગે પણ ચિંતા રહેશે. Theફિસમાં તમારે ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. બાળકો સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે અને તેમના સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા રહેશે. ઉપરોક્ત સંજોગોને ધ્યાનમાં રાખીને, આ દિવસે સ્પર્ધકો સાથે વિવાદમાં ન આવો.

કુંભ રાશી:
આજે તમારો વ્યવસાય વધી શકે છે. તમે આ દિશામાં પગલાં લેશો. પૈસાના વ્યવહારમાં સરળતા રહેશે. ઘરમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. જરૂરી કારણો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. નોકરીમાં સહયોગીઓ તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારીઓને કાનૂની મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદેશી દેશો સાથે વેપાર વધશે. શત્રુઓનો વિજય થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મીન રાશી:
આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. આજે તમારા વિચારોમાં પરિવર્તન જલ્દી આવશે. સ્ત્રીઓએ તેમની વાણી પર સંયમ રાખવો ફાયદાકારક રહેશે. શક્ય હોય ત્યાં સુધી પ્રવાસને ટાળો. સંતાનના પ્રશ્નોને લીધે ચિંતા રહેશે. લેખન લેખન અથવા રચનાત્મક કાર્યો માટે દિવસ સારો છે. તમને બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. આકસ્મિકતાનો સરવાળો છે પેટને લગતા રોગોથી સાવચેત રહેવું.


Share post