September 26, 2021

30 જુનનું રાશિફળ: વિષ્ણુજીની અસીમ કૃપાથી આ પાંચ રાશિના લોકોના ખુલી જશે ભાગ્યના દરવાજા

Share post

મેષ રાશિ
તમે પ્રિયજનો, સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે સામાજિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. મિત્રો તરફથી લાભ મળશે અને તેમની પાછળ પૈસા પણ ખર્ચ થશે. વડીલો અને પ્રિયજનો સાથે સંપર્ક રહેશે અને તેમની સાથે વર્તન પણ વધશે. તમને કોઈ આહલાદક સ્થળની મુલાકાત લેવાનું સૌભાગ્ય મળશે. અચાનક પૈસા મળે છે અને બાળકો તરફથી લાભ થશે.

વૃષભ રાશિ
નોકરી શોધનારાઓ અને વ્યાવસાયિકો માટે દિવસ સારો છે. કાર્યરત લોકો પર ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપા રહેશે. જુનું અધૂરું કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. બઢતીથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. ઘરના જીવનમાં પણ તમારું વર્ચસ્વ અને મેલોડી વધશે. પ્રાપ્ત થતી ભેટો અને માનથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

મિથુન રાશિ
માનસિક રીતે, આજે મૂંઝવણ અને મૂંઝવણનો દિવસ છે, તે ગણેશજીને લાગે છે. શારીરિક વિકલાંગતા અને આળસુ હોવાને કારણે કાર્યમાં ઉત્સાહ રહેશે નહીં. પેટમાં દુખાવો મુશ્કેલીકારક રહેશે. પૈસાનો વ્યય થશે. ધંધામાં અડચણો આવશે. સાથીઓને સહયોગ મળશે નહીં. બાળકો ચિંતિત રહેશે. રાજકીય અવરોધો તમને પરેશાન કરશે, તેથી આજે કોઈ કાર્ય શરૂ ન કરો અને સ્પર્ધકો સાથે કોઈ ઊંડી ચર્ચામાં ન આવો.

કર્ક રાશિ
તેથી, સૂચન આપવામાં આવ્યું છે કે કોઈ પણ નવું કાર્ય શરૂ ન કરો અને આજે સારવાર અને સર્જરી ન કરો. ક્રોધથી દૂર રહો. અનિશ્ચિતતા અને ચોરી જેવા અનૈતિક વિચારો પર સંયમ રાખો, કારણ કે અસંયમ હોવાથી કાર્ય બગાડી શકે છે. સરકારી કામમાં અડચણો આવશે. પરિવારમાં કોઈ ઝઘડો ન થાય તેની ખાસ કાળજી લો. માનસિક બીમારી રહેશે.

સિંહ રાશિ
તમે વિવાહિત જીવનમાં હશો અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં ભાગીદારો વચ્ચે અસ્તેજ હોઈ શકે છે, તેથી ગણેશ સાવચેત રહેવા જણાવે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, પરંતુ તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે તમારું મન ચિંતિત રહેશે. સામાજિક જીવનમાં તમને સફળતા મળશે. વિરોધી લૈંગિક લોકો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે, જેમાં ગણેશ સાવચેત રહેવાનું કહે છે.

કન્યા રાશિ
ઘરમાં આનંદ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. અને મન પણ ખુશ રહેશે. સુખદ ઘટનાઓ બનશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. રોગનો ભોગ બનેલા લોકોની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. નાણાકીય લાભ થશે અને સફળતા પણ મળશે. સાથીઓનું પૂર્ણ સહયોગ રહેશે. માતૃભાષા તરફથી સારા સમાચાર આવી શકે છે.

તુલા રાશિ 
આજે તમારો દિવસ આનંદકારક રહેશે. બૌદ્ધિક વૃત્તિઓ અને ચર્ચાઓમાં દિવસ પસાર થવાની સંભાવના છે. આજે તમે તમારી કલ્પના અને સર્જનાત્મક શક્તિનો ઉત્તમ ઉપયોગ કરી શકશો, તેવું ગણેશજીને લાગે છે. સંતાનની બાજુથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. તમે પ્રગતિ કરશો અને તમને સ્ત્રી મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શારીરિક ઉર્જા અને ખુશખુશાલ મનની લાગણી રહેશે, પરંતુ વધુ વિચારો આવતા મનને ખલેલ પહોંચાડે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ
કારણ કે મન ચિંતિત રહેશે અને અંગત સંબંધીઓ સાથે વિખવાદની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે, પૈસા અને ખ્યાતિની ખોટ થઈ શકે છે. મહિલાઓ અને પાણીનો ડર રહેશે. દસ્તાવેજી કાર્યવાહીમાં વિશેષ કાળજી લો, એમ ગણેશ કહે છે.

ધનુ રાશિ
આજે તમે રહસ્યવાદ અને આધ્યાત્મિકતાના રંગોમાં રંગાયેલા થશો. ભાઈ-બહેનો સાથેનું તમારું વર્તન સારું રહેશે. નવા કાર્યો શરૂ કરવા માટે સમય સારો છે. તમે મિત્રો અને પ્રિયજનોને મળશો. કાર્યમાં સફળતા અને સ્પર્ધકો સાથેની સ્પર્ધામાં વિજય મળશે. ટૂંકા રોકાણ પર જઈ શકે છે. ભાગ્યમાં વધારાની સાથે સામાજિક પ્રતિષ્ઠા અને માન પણ આવશે, ગણેશજી તે જોઇ રહ્યા છે.

મકર રાશિ
આજે તમે શેર માર્કેટની અટકળો અને વેપારમાં મૂડી રોકાણ કરશો. અચાનક લાભ થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ ઘરેલું વાતાવરણ બગાડી શકે છે. ગૃહિણીઓના કોઈ કારણસર માનસિક અસંતોષ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓએ વધુ મહેનત કરવી પડશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે અને આંખોમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે. ગણેશને નકારાત્મક વિચારો પર સંપૂર્ણ સંયમ હોવાનું કહેવાય છે. સાહસિક વૃત્તિઓ માટે દિવસ સારો છે.

કુંભ રાશિ
આર્થિક રીતે દિવસ લાભકારક છે. તમે સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે ફરવા જઈ શકો છો. આધ્યાત્મિકતા અને વિચારશક્તિ સારી રહેશે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી ભેટો મળવાની સંભાવના છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. નકારાત્મક વિચારોને મનથી દૂર રાખો, ગણેશ સૂચવે છે.

મીન રાશિ
ધાર્મિક કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. આજે મૂડી રોકાણોમાં વિશેષ કાળજી લેવાની જરૂર છે. તમારે આજે તમારા સબંધીઓથી દૂર રહેવું જોઈએ, કારણ કે તે અસ્વસ્થતા લાવી શકે છે. કોઈ ખાસ નફો પાછળ કોઈ મોટું નુકસાન ન થાય તે માટે ખાસ કાળજી લો, તેથી કોર્ટનું કામ કાળજીપૂર્વક કરો. દિવસ ફક્ત આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં જ પૂર્ણ થશે.


Share post