September 26, 2021

બુધવારના દિવસે આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં વિષ્ણુજીની કૃપાથી પથરાશે સફળતાનો ઉજાસ

Share post

મેષ રાશી:
તમારો દિવસ મિત્રો અને સામાજિક કાર્યો પાછળ દોડવામાં વિતાવશે. પૈસા પણ ખર્ચ કરવા પડશે. જો કે, નવા મિત્રો સાથે ઓળખની પણ ઉચ્ચ સંભાવના છે, જે ભવિષ્યમાં તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે. વડીલોનો સહયોગ પણ મળશે અને તેઓનો આનંદ વધારશે. દૂર અથવા વિદેશમાં સ્થિત બાળકોના સંબંધમાં સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે અથવા તેમને મળવાની તક મળશે. આકસ્મિક લાભ થઈ શકે છે. ત્યાં સ્થળાંતર અને પર્યટન રહેશે.

વૃષભ રાશી:
આજનો દિવસ શુભ ફળદાયક છે. ખાસ કરીને ધંધો કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે. ધંધામાં બઢતીની સંભાવના પણ છે. ઓફિસમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવનમાં પણ સુખ અને સંતોષ રહેશે. મિત્રોની મુલાકાતથી આનંદ મળશે.

મિથુન રાશી:
તમારો દિવસ મુશ્કેલીઓ લાવશે. તમે માનસિક રીતે અશાંત અને શારીરિક સુસ્ત અનુભવશો. કામ કરવાનો ઉત્સાહ રહેશે નહીં. વ્યવસાય સ્થળે પણ ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને સહકાર્યકરોનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. બાળકો અથવા તેમની ચિંતાઓ સાથેના મતભેદો મનને જાગૃત રાખશે. સ્પર્ધકોથી સાવધ રહો.

કર્ક રાશી:
આદર્શરીતે, આજે નકારાત્મકતા પ્રવર્તે છે અને દિવસભર શારીરિક અને માનસિક રીતે અસ્વસ્થ રહેશે. તેથી નકારાત્મકતાથી દૂર રહો. ક્રોધ પર આજે પણ તમારે સંયમ રાખવો પડશે. ખર્ચ વધુ થશે. પરિવારના સભ્યો વચ્ચે કોઈ ઘર્ષણ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. આજે નવા કામ શરૂ ન કરો. નવા પરિચિતો પણ ખાસ ફાયદાકારક સાબિત થશે નહીં. સરકાર વિરોધી વૃત્તિથી દૂર રહેવું ફાયદાકારક રહેશે.

સિંહ રાશી:
આજે પતિ-પત્ની વચ્ચે અણબનાવના કારણે દાંપત્ય જીવનમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમારામાંથી કોઈનું સ્વાસ્થ્ય ન બગડે તેની કાળજી લો. સાંસારિક અને અન્ય પ્રશ્નોના કારણે આજે તમારું મન ઉદાસીન રહેશે. સામાજિક ક્ષેત્રમાં કોઈ નિષ્ફળતા ન આવે તેની કાળજી લો. ભાગીદારો સાથેના વ્યવહારમાં પણ મતભેદો પેદા થઈ શકે છે. કોર્ટથી દૂર રહો.

કન્યા રાશી:
ધંધાકીય ક્ષેત્રે આજે સફળતા મળવાની સંભાવના વધારે છે. સાથીઓનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક વાતાવરણમાં ખુશી રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ પણ રહેશો. આર્થિક લાભ થશે. દર્દીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. સ્પર્ધકો ઉપર વિજય થશે.

તુલા રાશી:
આદર્શ રીતે ભાષણની વિશાળતા અને મીઠાશ અન્ય લોકો પર અસર કરશે અને આના પરિણામ રૂપે અન્ય લોકો સાથેના જોડાણમાં પરિણમશે. તમે ચર્ચાઓમાં પણ અસર કરી શકશો. મહેનતની તુલનામાં પરિણામ સંતોષકારક નહીં બને. તમારે કામમાં સાવધાનીપૂર્વક આગળ વધવું પડશે. અપચોના દુખાવાને લીધે, ખાવા પીવામાં ધ્યાન રાખવું. સાહિત્ય લેખનમાં રસ વધશે.

વૃશ્વિક રાશી:
પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં કાળજી લેવી પડશે. શારીરિક અને માનસિક બીમારીને લીધે ચિંતા રહેશે. માતાની તબિયત લથડી શકે છે. પૈસા અને ખ્યાતિનું નુકસાન થશે. પારિવારિક વાતાવરણ વાઇબ્રેટ રહેશે. તમારા મગજમાં ખુશી ન હોવાને કારણે અનિદ્રા આજે તમને પણ ત્રાસ આપશે.

ધનુ રાશી:
સ્પર્ધકોનો આજે પરાજય થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. નવા કામ શરૂ કરવા માટે સમય અનુકૂળ છે. પ્રિયજનો સાથે આનંદ સાથે સમય વિતાવશે. આધ્યાત્મિકતાનો આનંદ પણ તમારા જીવનમાં રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મળીને આનંદ થશે.

મકર રાશી:
આજનો દિવસ ફળદાયી છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ગેરવર્તન અથવા ગેરસમજને લીધે મનમાં અપરાધ થશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિદ્યાર્થીઓ આજે પ્રેક્ટિસમાં રસ લેશે નહીં. તમે શેરમાં મૂડી રોકાણનું આયોજન કરી શકશો. ગૃહિણીઓ આજે અસંતુષ્ટ રહેશે. આધ્યાત્મિકતા આજે શાંતિપૂર્ણ સાબિત થશે.

કુંભ રાશી:
આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભકારક છે. પરિવારનું વાતાવરણ આનંદથી ભરેલું રહેશે. તમે મિત્રો અને પરિવાર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરશો. આજે તમે સ્થળાંતર અને પર્યટનની મજા પણ મેળવી શકશો. આધ્યાત્મિકતાનો આશ્રય લો અને વૈચારિક નકારાત્મકતાને દૂર કરો.

મીન રાશી:
આજે કોર્ટ-કોર્ટ અથવા અચલ સંપત્તિના વાસણમાં ન આવો. આજે બધા કામમાં મનની એકાગ્રતા ફાયદાકારક રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો પ્રિયજનોના અલગ થવાની ઘટના હાજર રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ થશે. ધ્યાનમાં રાખો કે લાભ મેળવવા માટે કોઈ ખોટ ન હોવી જોઈએ. વ્યવહારમાં યોગ્ય વિચારણા બાદ નિર્ણય લેશે. અકસ્માત અને ગેરસમજથી દૂર રહો.


Share post