September 21, 2021

આજના પરમ પવિત્ર દિવસે સુર્યદેવની આશિષવર્ષાથી આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં પથરાશે ઉજાસ

Share post

મેષ રાશી:
આર્થિક અને વ્યવસાયિક દ્રષ્ટિએ આ દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. આજે તમને આર્થિક લાભ મળશે. આ સાથે, તમે લાંબા ગાળાના નાણાકીય પણ ગોઠવી શકશો. શરીર અને મનથી સ્વસ્થ રહેશે. મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો સાથે દિવસ ખૂબ આનંદમાં વિતાવશે. વધુ લોકો સાથે સંપર્ક સાધવાની તક મળશે.

વૃષભ રાશી:
વિચારોની વિશાળતા અને વાણીનો જાદુ આજે અન્ય લોકોને પ્રભાવિત કરવામાં અને વખાણવામાં સફળ થશે. લોકો સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ રહેશે. બૌદ્ધિક ચર્ચા અથવા વાદ-વિવાદમાં તમને સફળતા મળશે. વાંચન અને લેખનમાં રસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે. જો તમને સખત મહેનતના પ્રમાણમાં ઓછી સફળતા મળે, તો પણ તમે પ્રામાણિકપણે આગળ વધશો. પાચન સમસ્યાઓથી આરોગ્ય ખરાબ થવાની સંભાવના છે.

મિથુન રાશી:
આજે તમે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં દુવિધાનો અનુભવ કરશો. માતા અને સ્ત્રીઓના મામલે તમે વધુ સંવેદનશીલ બનશો. વિચારોના વધઘટને કારણે માનસિક થાક રહેશે. અનિદ્રાને લીધે શારીરિક અસ્વસ્થતા રહેશે. શક્ય હોય તો મુલતવી સ્થગિત કરો. પાણી અથવા અન્ય પ્રવાહી ભયંકર સાબિત થઈ શકે છે. જમીન, માલિકી વગેરેની ચર્ચા ટાળો.

કર્ક રાશી:
કાર્યની સફળતા અને નવા કાર્યની શરૂઆત માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે મળીને તમે ખુશ થશો. ટૂંકી મુસાફરીનો સરવાળો છે. ભાઈ – ભાઈઓ સાથે સુમેળમાં રહેશે. તમારા મન તમારા પ્રિયજનના પ્રેમથી રોમાંચિત થઈ જશે. તમને આર્થિક લાભ અને સમાજ માટે આદર મળશે. વિરોધીઓને હરાવવા માટે સક્ષમ હશે. આજે આપણે કોઈની સાથે પ્રેમમાં બંધાઈ જઈશું.

સિંહ રાશી:
દૂરના સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથેના મેસેજિંગ વર્તનમાં તમને ફાયદો થશે. પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. સારો ખોરાક મળશે. તમે તમારી વૃત્તિથી કોઈનું મન જીતી શકો છો. નિર્ધારિત કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. ગણતરી અને અતિશય વિચારસરણી મનમાં મૂંઝવણ પેદા કરશે. સ્ત્રી મિત્રો તમારા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે.

કન્યા રાશી:
વૈચારિક સમૃદ્ધિ અને વાણીના મોહથી તમને લાભ થશે. તમે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ વિકસાવીને તમારું કાર્ય પાર પાડશો. વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભકારક સાબિત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય રહેશે અને તમારું મન પણ સ્વસ્થ રહેશે. સબંધીઓ સાથે મુલાકાત કરશે.

તુલા રાશી:
તમારી વાણી અને વર્તનને મધ્યસ્થ રાખવું પડશે. ગુસ્સે બોલાચાલી અન્ય વ્યક્તિઓ અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે થવાની સંભાવના છે. પરોપકારી પરોપકાર દ્વારા બદલી શકાય છે. આવક કરતાં ખર્ચની રકમ વધશે. સ્વાસ્થ્યની સંભાળ રાખવાની ગણેશજીની સલાહ છે. દ્વિધાઓ અને સમસ્યાઓ માનસિક શાંતિ છીનવી લેશે.

વૃશ્વિક રાશી:
પારિવારિક જીવનમાં તમને આનંદ અને સંતોષનો અનુભવ થશે. પત્ની અને પુત્ર વતી શુભ આચાર પ્રાપ્ત કરશો. માંગલિક કાર્યો થશે. લગ્નજીવન માટે સંયોગ રહેશે. નોકરીના ધંધામાં સારી તકોના કારણે આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી ફાયદો થવાની સંભાવના છે.

ધનુ રાશી:
આર્થિક અને વ્યવસાયિક કાર્યક્રમોનું આયોજન કરવા માટેનો શુભ દિવસ છે. કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. પરોપકારની ભાવના આજે પ્રબળ રહેશે. આમોદ- તમે પ્રમોદ સાથે તમારો દિવસ વિતાવશો. નોકરી-ધંધામાં બઢતી અને સન્માન મળશે. આનંદ પારિવારિક જીવનમાં જીતશે.

મકર રાશી:
ઇજિપ્ત માટે આજનો દિવસ ફળદાયી રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્ય અને વ્યવસાયમાં નવી વિચારધારા રજૂ કરશે. તમારી રચનાત્મકતા લેખન અને સાહિત્યથી સંબંધિત વલણોમાં જોવા મળશે. તો પણ તમે મનના કોઈ પણ ખૂણામાં બીમાર અનુભવશો. પરિણામે, શારીરિક થાક અને કંટાળાને આવશે. બાળકોની સમસ્યાઓ અંગે ચિંતા .ભી થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અથવા સ્પર્ધકો સાથે ચર્ચામાં પ્રવેશવું ફાયદાકારક નથી.

કુંભ રાશી:
નકારાત્મક વિચારો મનમાં હતાશા પેદા કરશે. આ સમય દરમિયાન, તમે માનસિક ઉત્તેજના અને ક્રોધની લાગણી અનુભવો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાણી ઉપર સંયમ ન હોવાને કારણે, પરિવારમાં અણબનાવ અને ઝઘડા થવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય નબળું રહેશે. અકસ્માતોથી બચો ભગવાનનું નામ અને આધ્યાત્મિક વાંચન તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

મીન રાશી:
તમારો દિવસ શાંતિ અને આનંદમાં વિતાવશે. વેપારીઓ માટે ભાગ લેવાનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. યુગલો તેમની પત્નીઓ વચ્ચેના લગ્નમાં નિકટતાનો અનુભવ કરશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. પ્રિયજનોનો રોમાંસ વધુ તીવ્ર બનશે. જાહેર જીવનમાં તમને ખ્યાતિ મળશે. ઉત્તમ વૈવાહિક સુખ પ્રાપ્ત થશે.


Share post