September 21, 2021

આજના પરમ પવિત્ર દિવસે સુર્યદેવની આશિષવર્ષાથી આ રાશિના જાતકોના જીવનમાં પથરાશે ઉજાસ

Share post

મેષ રાશી:
તમારા મનને કાલ્પનિક વિમાન પર માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ થશે. પ્રમાણમાં વધુ સંવેદનશીલતા અને લાગણી સાથે, તમારું મન ભેજ અનુભવે છે. આજે કોઈની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. સંબંધીઓ અને પ્રિયજનો સાથે મૂડ રહેશે. અનાદરનો વિષય ન બને તેની કાળજી લો. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં નિષ્ફળતા મળશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. મહિલા મિત્રોને નુકસાન થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશી:
આર્થિક ઘટના શરૂઆતમાં કેટલીક અવરોધો સાથે પૂર્ણ થઈ હતી. મિત્રો અને શુભેચ્છકોની મુલાકાતથી તમને આનંદ મળશે. વ્યવસાય ક્ષેત્રે સહકારી વાતાવરણ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મૂડી રોકાણકારોએ સાવધ રહેવાની જરૂર છે. નવા કામ શરૂ કરી શકશે.

મિથુન રાશી:
દિવસની શરૂઆત શારીરિક અને માનસિક સુખાકારીથી થશે. પરિવાર અને મિત્રો તેમની સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. ધ્યાનમાં રાખો કે ખર્ચ વધારે ન હોવો જોઈએ. અલબત્ત આર્થિક લાભ થશે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ, નાણાંનું આયોજન શરૂઆતમાં ખોવાઈ જશે અને પછીથી પૂર્ણ થશે. મૂડી રોકાણના કામને હેન્ડલ કરો. સાથીઓનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશી:
આજે તમારી પૈસાની આવક ઓછી થશે અને ખર્ચ વધારે થશે. આંખમાં દુખાવો ચિંતાનું કારણ બનશે. આ સાથે માનસિક અસ્વસ્થતા પણ રહેશે. વાણી અને વાણીમાં કાળજી લો. બપોર પછી તમારી સમસ્યા બદલાઈ જશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી પણ લાભ થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો જોવા મળશે. પરિવારનું વાતાવરણ પણ આનંદકારક રહેશે. નકારાત્મકતાને તમારા મનની બહાર રાખો.

સિંહ રાશી:
તમારા મનમાં ગુસ્સો અને ક્રોધની લાગણીને લીધે, લોકોની કાળજી રાખો. સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ શુભ નથી. મનમાં ચિંતા રહેશે. પરિવારો સાથે ઉગ્રતાથી સારવાર થઈ શકે છે, પરંતુ બપોરના ભોજન પછી તમારું મન સ્વસ્થ રહેશે.

કન્યા રાશી:
દિવસની શરૂઆત સવારથી આનંદપ્રદ અને લાભદાયક રહેશે. વેપાર-ધંધાના ક્ષેત્રમાં લાભ થશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રશંસા થશે. રિકવરીના પૈસા આવશે. પરિવારમાં પણ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ પરિસ્થિતિમાં તમે પ્રતિકૂળતા જોશો. તમારું ખુશખુશાલ મન અસ્વસ્થ રહેશે.

તુલા રાશી:
શારીરિક અને માનસિક સુખ સારું રહેશે. વેપાર-ધંધામાં ઉત્સાહથી પ્રોત્સાહન મળવાની સંભાવના છે. સરકારી કાર્યો સરળતાથી કરવામાં આવશે. માન-સન્માન વધશે. પૈસા માટે રોકાણ કરવા માટે સમય યોગ્ય છે.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે વિરોધીઓ અને હરીફો સાથે ચર્ચામાં ન આવો. વેપાર-ધંધામાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ નહીં રહે. સંતાન સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ મધ્યાહન બાદ, ઘર, ઓફિસ અથવા વ્યવસાય સ્થળ ઉપરના કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. બાળકો માટે ચિંતા ઉપસ્થિત રહેશે. પારિવારિક જીવનમાં આનંદ રહેશે.

ધનુ રાશી:
ક્રોધથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે. તમે શારીરિક અને માનસિક બિમારીથી ગ્રસ્ત છો. વ્યવસાય ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ કર્મચારીઓનું વર્તન નકારાત્મક રહેશે. બાળકોના પ્રશ્નો અંગે ચિંતા કરશે. મહત્વપૂર્ણ કામમાં નિર્ણય લેશે નહીં. આજે નવા કામની શરૂઆત ન કરો.

મકર રાશી:
આજે, રસિક સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત અને જમવાનો પ્રસંગ હશે. તમને વાહન-સુખ મળશે અને તમને માન પણ મળશે. પરંતુ બપોરના ભોજન પછી તમે શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યને વધુ ખરાબ કરશો. વધુ ખર્ચ થશે. સ્વભાવમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે. પરિવારો અને સહકાર્યકરોનું માંડુખ સાથે અફેર રહેશે.

કુંભ રાશી:
કાર્ય-સફળતા અને ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સામાજિક દરજ્જો પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરશે. મધ્યાહ્ન ભોજન બાદ તમે મનોરંજનનો કાર્યક્રમ બનાવશો. જેમાં તમે મિત્રો અને સબંધીઓનો પણ સમાવેશ કરશો.

મીન રાશી:
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. કલા ક્ષેત્રે તમારી રુચિ વધશે. મિત્રો સાથે આનંદ આનંદકારક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો છે. પ્રિયપત્ર સાથેનો બેટ આનંદપ્રદ રહેશે. ઘરમાં આનંદ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. બપોરના ભોજન બાદ આર્થિક લાભની સંભાવના છે. સ્વભાવમાં ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે.


Share post