September 22, 2021

25 મેને મંગળવારનું રાશિફળ: આજે આ સાત રાશિઓ પર રહેશે ગણપતિ બાપાના આશિર્વાદ અને તમામ કષ્ટોમાંથી મળશે મુક્તિ

Share post

1. મેષ રાશિ:- કોઈપણ કાર્ય કરવામાં ઉતાવળ કરવી નહીં. ઈજા અને અકસ્માતથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે. શારીરિક નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈ પણ વ્યક્તિ સાથે દલીલ ન કરો. મૂલ્ય અને પૈસા અંગે સાવધ રહેવું. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવક રહેશે.

2. વૃષભ રાશિ: – સરકારી કચેરીમાં અટવાયેલા કામ પૂર્ણ થશે. પૈસા મળવામાં સરળતા રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે ભાગી શકે. લાભની તકો આવશે. મિત્રોના સહયોગથી સફળતા મળશે. પારિવારિક વાતાવરણ સુખદ રહેશે. લાડ કરશો નહીં.

3. મિથુન રાશિ: – કુંવારીઓને વૈવાહિક ઓફર મળે તેવી સંભાવના છે. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે. મજાક કરવાનું ટાળો. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. જમીન અને મકાનની અડચણો દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ ઊભી થશે. રોજગાર મળશે. ખુશ રહેશે.

4. કર્ક રાશિ: – તમને પરીક્ષા અને સ્પર્ધા વગેરેમાં સફળતા મળશે. રચનાત્મક કાર્યોમાં રસ લેશે. ટૂંકી મુસાફરી થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. નોકરીમાં કોઈ નવી નોકરી કરી શકશે. અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે.

5. સિંહ રાશિ: – કોઈ પ્રકારની શારીરિક પીડા થવાની સંભાવના છે, સાવચેત રહો. કોઈ પણ વ્યક્તિ દ્વારા ઉશ્કેરવું નહીં. કોઈપણ ઉદાસી માહિતી મળી શકે છે, ધૈર્ય રાખો. ધસારો વધારે રહેશે. લાભ ઓછો થઈ શકે છે. વ્યાપાર દંડ કરશે.

6. કન્યા રાશિ: – થોડી મહેનતથી સિધ્ધિ પ્રાપ્ત થશે. તમને સમાજ સેવા કરવાની પ્રેરણા મળશે. તમને માન મળશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પારિવારિક સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

7. તુલા રાશિ: – મહેમાનો ઘરે આવી શકે છે. વપરાશ પર ખર્ચ થશે. સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. નવા મિત્રો બનશે. આત્મવિશ્વાસ વધારશે. વ્યસ્તતાને કારણે થાક આવી શકે છે. બેદરકારી ન રાખશો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. બહાર જવાનું મન થશે. વિવાદ ન કરો.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – બાહ્ય સહયોગથી બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો પૂર્ણ થશે. રોકાણ વગેરેથી લાભ થશે. ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. ઉત્તેજના અને ખુશી વધશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલ કાર્ય પૂર્ણ થશે.

9. ધનુ રાશિ: – મોટો ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. આર્થિક સ્થિતિ કથળી શકે છે. આરોગ્ય ખર્ચ થઈ શકે છે. વિવાદમાં ભાગ લેશો નહીં. અવ્યવસ્થા નુકસાન પહોંચાડશે. બીજાની વાત ન માનો અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય જાતે લો. આવક રહેશે.

10. મકર રાશિ: – ચિંતા અને ભય રહેશે. કોઈ વ્યર્થ ખર્ચ થઈ શકે છે. નવું કામ મળી શકે છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વાણી નિયંત્રિત કરો વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે.

11. કુંભ રાશિ: – આર્થિક પ્રગતિ માટે નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. કાર્યપદ્ધતિમાં સુધારો થશે. લાંબી મુસાફરીનું આયોજન થઈ શકે છે. નવા વ્યવસાયના કરાર થઈ શકે છે. સુખ અને ઉત્સાહ વધશે. કોઈ પ્રકારનું નુકસાન થઈ શકે છે, સાવચેત રહો.

12. મીન રાશિ:- તમને કોઈ પણ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ મળશે. કોઈપણ કાનૂની અડચણથી મુક્તિ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પારિવારિક સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. શત્રુ શાંત રહેશે. સુખનાં માધ્યમો પર ખર્ચ થશે.


Share post