September 18, 2021

17 મેને સોમવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર શિવજી રહેશે અતિપ્રસન્ન અને લઈ જશે સફળતા તરફ

Share post

મેષ રાશિ:
બીમારી અને ચિંતામાં તમારો દિવસ વિતાવશે. ત્યાં શરદી, કફ, તાવ વગેરે રહેશે. જો કોઈ સારું કરે તો તમે મુશ્કેલીનો સામનો કરી શકો છો. પૈસાના લેણદેણ અને જમીનના ધંધાથી બચવું. નિર્ણય શક્તિની ગેરહાજરીમાં મન દ્વિપક્ષીયતામાં વધારો કરી શકે છે, જે ચિંતામાં વધારો કરશે. વધારે નફો લેવાની લાલચમાં કોઈ ખોટ ન પડે તેની કાળજી લેવી જ જોઇએ.

વૃષભ રાશિ:
આજનો દિવસ શુભ ફળદાયક રહેશે. ધન અને બઢતી મળવાની સંભાવના છે. ધંધાના સોદાથી પણ સફળતા મળવાની અપેક્ષા છે. તમે કુટુંબ અને મિત્રો સાથે ખુશ ક્ષણો માણવામાં સમર્થ હશો. ટૂંકા સ્થળાંતર થઈ શકે છે અને નવા સંપર્કો પણ રચાય છે.

મિથુન રાશિ:
તમારો દિવસ શુભ અને સુસંગતતા ભરેલો છે. ઓફિસમાં સાથીઓ અને અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો પણ સારા રહેવાની સંભાવના છે. સામાજીક રીતે માન વધશે. પ્રમોશનની પ્રબળ સંભાવનાઓ છે અને ભેટો આપવાની પણ સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને જીવન આનંદિત રહેશે.

કર્ક રાશિ: 
આજે તમે તમારો સમય ધાર્મિક કાર્ય, ઉપાસના વગેરેમાં પસાર કરવા જઇ રહ્યા છો. ધાર્મિક સ્થળે મળવામાં આનંદ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને મન ચિંતા મુક્ત રહેશે. આકસ્મિક લાભો અને ભાગ્યમાં પરિવર્તનનો સરવાળો.

સિંહ રાશિ:
આજે તમારે વિપરીત સંયોગનો પ્રતિકાર કરવો પડશે. આરોગ્ય માટે ધ્યાન આપવું જરૂરી છે. તબિયત બગડવાના સંદર્ભમાં આકસ્મિક ખર્ચ આવી શકે છે. અનૈતિક ક્રિયાઓથી દૂર રહો અને ભાગ્યે જ વર્તે. ભગવાનનું સ્મરણ અને આધ્યાત્મિકતા પર ધ્યાન તમને શાંતિ આપશે.

કન્યા રાશિ:
સામાજિક અને અન્ય ક્ષેત્રોમાં સન્માન મળવાની સંભાવના છે. સુંદર કપડાં અને ઝવેરાત ખરીદી શકાય છે. વાહનોથી પણ ખુશી મળવાની અપેક્ષા છે. પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થશે અને આત્મીયતા વધશે.

તુલા રાશિ:
ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ તમારી ખુશીઓમાં વધારો કરશે. ઓફિસમાં તમારી ક્રિયાઓ ખ્યાતિ લાવશે. આ સાથે માતાપિતા તરફથી પણ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સ્પર્ધકો પણ જીતી જશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
દિવસ ફળદાયક રહેશે અને વિદ્યાર્થીઓને વ્યવહારમાં સફળતા મળે તેવી અપેક્ષા છે. જો કે, આજે નવા કાર્યોની શરૂઆત ટાળો. આર્થિક પ્રસંગો માટે અનુકૂળ દિવસ છે અને તમારી મહેનત ફળદાયી રહેશે. પરંતુ સિંહ-શરત અને સ્થળાંતરથી દૂર રહેવાની જરૂર છે.

ધનુ રાશિ: 
આ દિવસે મનમાં ઉદાસીનતા વર્તાશે. શરીરમાં ઉત્તેજનાનો અભાવ અને મનમાં ખુશખુશાલ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે બનેલા તનાવને કારણે વાતાવરણ પોલિશ થઈ જશે. પૈસાની રકમ નુકસાન છે. આની સાથે, આત્મગૌરવને ખલેલ પહોંચાડવી જોઈએ નહીં, તેથી તેનું ધ્યાન રાખો. જમીન અને વાહનના દસ્તાવેજો તૈયાર કરતી વખતે કાળજી લો.

મકર રાશિ:
નવા કાર્યો શરૂ કરવા માટેનો શુભ સમય છે. નોકરી, ધંધા અને રોજિંદા કામમાં સાનુકૂળ સ્થિતિના કારણે મનમાં આનંદ રહેશે. આર્થિક લાભ થવાના યોગ છે.

કુંભ રાશિ:
કોઈ કરતાં વધારે દલીલ કરવાનું ટાળો. ધાર્મિક કાર્યમાં ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પારિવારિક વાતાવરણ નબળું પડી શકે છે. મનમાં અસંતોષ અને નિરાશા રહેશે. નિર્ણય શક્તિનો અભાવ જોવા મળશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

મીન રાશિ:
દિવસ શુભ રહેશે. ઉત્સાહ અને સુખાકારી રહેશે. નવા કાર્ય શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો રહેશે. તમને પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે જમવાની તક મળી શકે છે. ફાયદો થશે, પરંતુ ખર્ચ પર પણ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. ધાર્મિક કાર્ય અને મુસાફરીનો સરવાળો છે.


Share post