September 22, 2021

5 મેને બુધવારનું રાશિફળ: આજે વિષ્ણુજીની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે શુભ-સંકેત, કિસ્મત આપશે સાથ

Share post

1. મેષ રાશિ:- નવી વસ્તુઓ કરવા માટેનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. આજે, તમે વિશિષ્ટ શાખાઓ અને રહસ્યવાદી વિષયોને જાણવાનો અને સમજવાનો પ્રયત્ન કરશો. તમારી વાણી અને વર્તનને નિયંત્રિત રાખવાનું તમારા પોતાના હિતમાં છે. બપોરના ભોજન બાદ તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરી શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો વ્યવસાયિક સાઇટ પર કાળજીપૂર્વક ચાલો. તમને સાથીઓની મદદ મળશે. બાળકોના સન્માન સાથે ડુપ્લેક્સમાં રહેશે.

2. વૃષભ રાશિ: – દિવસની શરૂઆત આનંદપ્રમોદ અને મિત્રોની મુલાકાતથી થશે. અન્ય લોકો પણ આજે તમારા જીવનમાં આવી શકે છે. પર્યટન અથવા સ્થળાંતરનું આયોજન થઈ શકે છે. પરંતુ ગણેશ મધ્યાહન પછી સાવધ રહેવાની સલાહ આપે છે. આજે તમારી ભાષાનો દુરુપયોગ ન થાય તેની કાળજી લો, નહીં તો વિવાદ થશે. દંતકથાઓથી સાવધ રહો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો બૌદ્ધિક વિષયો ઊંડાણપૂર્વક સંકળાયેલા હશે.

3. મિથુન રાશિ: – મનોરંજક અને આનંદ માણવાનો આજનો તમારો દિવસ છે, એમ ગણેશ કહે છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ઓફિસમાં સહકારી વાતાવરણ રહેશે. મિત્રો સાથે પર્યટક સ્થળની મુલાકાત લેવાનો કાર્યક્રમ હશે. ભવ્ય ભોજન લેવાની તક મળશે.

4. કર્ક રાશિ: – જો તમે પ્રતિકૂળતામાં પણ ખંતપૂર્વક કામ કરો છો, તો પછી નેતા બનવાની તકો છે. ખાસ કરીને પેટની બીમારીથી ઈલાજ કરવામાં સમસ્યા થશે. વિદ્યાર્થીઓને ભણવામાં સફળતા મળશે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ સ્થિતિ વધુ અનુકૂળ રહેશે. આરોગ્ય સુધરશે. તમે માનસિક રીતે સ્વસ્થ પણ રહેશો. ઓફિસમાં સહકારી વાતાવરણ રહેશે. અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. સ્પર્ધકો વિજય મેળવશે.

5. સિંહ રાશિ: – આજનો દિવસ કાળજીપૂર્વક ધ્યાન કરવાનો છે. તમે માનસિક તાણમાં રહેશો. કેટલાક પ્રકારના હાલાકીનો અનુભવ શારીરિક રીતે કરવામાં આવશે. પરિવારની સાથે કોઈ બાબતમાં પણ મુશ્કેલી આવી શકે છે. આવા સમયે, ગણેશ સંયમ રાખવાની સલાહ આપે છે. સંપત્તિનું નુકસાન થશે. સંતાન વિશે ચિંતા રહેશે. ગણેશજી આપેલી સલાહ, બૌદ્ધિક ચર્ચાથી દૂર રહો. પૈસા સંબંધિત ઘટનાઓ માટે સમય અનુકૂળ છે.

6. કન્યા રાશિ: – તમારી પાસે લાભ અને સારા નસીબનો સરવાળો છે. ભાઈઓ અને સબંધીઓને લાભ થશે. સંબંધોમાં પ્રેમ અને આદર પ્રબળ રહેશે. પરંતુ બપોર પછી, તમે બેચેન રહેશો, જેના કારણે શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. અંગત સંબંધો સાથે અંગત સંબંધોનું અફેર રહેશે. માતાની તબિયત લથડવાની સંભાવના વધારે છે. જળાશયમાંથી કાળજીપૂર્વક આગળ વધશે.

7. તુલા રાશિ: – સ્વાસ્થ્ય શારીરિક અને માનસિક રીતે બગડી શકે છે. પારિવારિક ઝઘડામાં વાણી સંયમ રાખવી પડશે. નકારાત્મક માનસિકતા અપનાવશે નહીં. ઘરના સભ્યો સાથે કોઈ મૂંઝવણ ન થાય તેની કાળજી લો. બપોરના ભોજન પછી, તમારા મનમાં અપરાધની છાયા દૂર થઈ જશે, અને આનંદ આનંદથી ભરાશે. તમે નવા કામ કરવા માટે હાજર રહેશો. સ્પર્ધકો સામે વિજય થશે. સ્થળાંતરનો સરવાળો છે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – આજે તમારો દિવસ સાધારણ ફળદાયક રહેશે. તમે સુખ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપ્રદ દિવસની સમાપ્તિ થશે. આજે તમને સારા સમાચાર મળશે. મધ્યાહન બાદ પરિવારમાં ઝઘડાનું વાતાવરણ રહેશે, તેથી મૂંઝવણ દૂર કરો. બિનજરૂરી ખર્ચે સંયમ રાખો. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. વિદ્યાર્થીઓ પ્રેક્ટિસમાં આવશે.

9. ધનુ રાશિ: – આજે અકસ્માત અને સર્જરીથી સાવચેત રહો. આનંદ-પ્રમોદ પાછળ તમે વધુ ખર્ચ કરશો. પ્રકૃતિમાં થોડી ઉગ્રતા રહેશે. સબંધીઓ સાથે પણ રસપ્રદ ઘટનાઓ બનશે. લંચ પછી, તમે શારીરિક અને માનસિક સુખ અને સુખાકારી પણ મેળવી શકશો. મિત્રો, સ્વજનો તરફથી ભેટો મળીને દિવસ આનંદકારક રહેશે. પરિવારનું વાતાવરણ ખુશ રહેશે.

10. મકર રાશિ: – હાલનો દિવસ વેપાર-ઉદ્યોગ માટે અને ઉદ્યોગપતિઓના ધંધા માટે લાભકારક છે. પુત્ર અને પત્નીને લાભ થશે. સાંસારિક જીવનમાં સુખદ પ્રસંગ રહીને મન પણ પ્રસન્ન રહેશે. બપોરના ભોજન પછી માનસિક અશાંતિ અને ખરાબ સ્વાસ્થ્ય તમને પરેશાન કરશે. ધ્યાનમાં રાખો કે વાત કરતી વખતે કોઈ મૂંઝવણ ન થાય. આનંદ-પ્રમોદ અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. જો કે, મૂલ્યમાં ઘટાડો થવાની સંભાવના પણ છે.

11. કુંભ રાશિ: – આજનો દિવસ લાભકારક છે. વ્યવસાય ક્ષેત્રે તમને લાભ મળશે. સન્માનિત થશે. વેપાર-ધંધામાં બઢતી મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને ઉપર તમે ખુશ થશો. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. સંગ્રહમાંથી આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોને મળશે કોઈ સુંદર અને પર્યટક સ્થળે રોકાશે. તમારા બાળકોની સંતોષકારક પ્રગતિથી તમારું હૃદય અને મન પણ ખુશ રહેશે. સાંસારિક જીવનમાં આનંદ રહેશે.

12. મીન રાશિ:- તમે આજે બૌદ્ધિક અને સંબંધિત લેખન કાર્યમાં સક્રિય થશો. કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવામાં સક્ષમ બનશે. લાંબા રોકાણ અને ધાર્મિક પ્રવાસની સંભાવના છે, જેમાં તમે કોઈ મોટી સ્થાપનાની ભેટ લેશો. વિદેશમાં સ્થિત મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે સંપર્ક રહેશે. શરીર સુખ અને થાક બંનેનો અનુભવ કરશે. તમારું કામ કોઈપણ વિક્ષેપ વિના કરવામાં આવશે. લાભનો સરવાળો છે એવું કહેવામાં આવે છે કે મિત્રો દ્વારા ગણેશજીને લાભ થશે.


Share post