September 23, 2021

22 મેને શનિવારનું રાશિફળ: આજે આ પાંચ રાશિઓ પર વરસાવશે કષ્ટભંજન દેવ તેની કૃપા અને તમામ કષ્ટો કરશે દુર

Share post

1. મેષ રાશિ:- સરકારી કામમાં સફળતા મળશે. કોઈનાથી મોહિત ન થવું. તમારી જાતને ખોટી કંપનીથી બચાવો. ધંધામાં પણ યોજના બનાવી શકશે. પરોપકારના હેતુથી કરવામાં આવેલ કાર્યથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આરોગ્ય રહેશે. બીમાર વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. ઉત્સાહ અનુભવશે.

2. વૃષભ રાશિ: – સારા કાર્ય માટે સારો દિવસ. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. ધાર્મિક રૂપે મુલાકાત લઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થઈ શકે છે. નવું વાહન ખરીદી શકે છે. તમને કલા અને વાંચન અને લેખનમાં રસ હશે. ભણતર માટે સમય અનુકૂળ છે. જો તમને સખત મહેનતના પ્રમાણમાં નાના પરિણામો મળે તો પણ તમે વફાદારીથી કામ કરવાનું ચાલુ રાખશો. વાહન ચલાવતા સમયે સાવધ રહેવું.

3. મિથુન રાશિ: – માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. અસંતોષની ભાવનાથી મન ઘેરાયેલું રહેશે. ધાર્મિક સ્થળે ભોજન કરાવો. આત્મવિશ્વાસ રાખો. મનની સ્થિતિ અશાંત રહેવાને કારણે નિર્ણય લેવાનો અભાવ રહેશે. માતાજીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. કુટુંબ અથવા સંપત્તિના પ્રશ્નો હાથમાં ન લેવું ફાયદાકારક રહેશે.

4. કર્ક રાશિ: – વિવાહિત જીવનમાં તમે મધુરતાનો અનુભવ કરશો. સરકારી કાર્યો ઝડપથી પૂર્ણ થતાં જણાશે. તણાવમાં કોઈ કામ ન કરો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે નહીં. પૈસા ખર્ચમાં વધારો થશે. તમે બીજાની સલાહ મેળવી શકો છો. વડીલોનો પ્રતિકાર ન કરો. નવા વાહનની યોજના બનાવી શકાય છે.

5. સિંહ રાશિ: – માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. તમે તમારા બાળકની ચિંતા કરી શકો છો. મિત્રો, સ્વજનો સાથે મળવાનો અને સ્થળાંતરના પ્રવાસ પર જવાનો કાર્યક્રમ હશે. ભાગ્યદેવીનો તમને મજબૂત સહયોગ મળશે. કોઈ બાબતે ગભરાટ થઈ શકે છે. તમારો અહંકાર કોઈની સાથે લડતમાં જોડાવા માટેનું સાધન બનશે.

6. કન્યા રાશિ: – કોઈની રીતે આવશો નહીં તમે મિત્રો સાથે કેટલીક સિદ્ધિઓ મેળવી શકો છો. કોઈ તમને ચીટ આપી શકે છે. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે મળીને તમે ખુશ થશો. ટૂંકી મુસાફરીનો સરવાળો છે. ભાઈ – ભાઈઓ સાથે સુમેળમાં રહેશે. તમારા મન તમારા પ્રિયજનના પ્રેમથી રોમાંચિત થઈ જશે.

7. તુલા રાશિ: – તમે ઘરના જીવનમાં આનંદ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કોઈ બાબતે ચિંતા થઈ શકે છે. વ્યક્તિએ વાણી ઉપર સંયમ રાખવો પડશે, નહીં તો કોઈની સાથે ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. આનંદ અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. કોઈનાથી મોહિત ન થવું. વેપારીઓને વેપારમાં સારી તકો મળશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – સામાજિક ઉજવણી, પર્યટન જેવા કાર્યક્રમોમાં જશે. તમે તમારા શરીર અને મનથી ખૂબ ખુશ રહેશો. આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થશે. લગ્ન યોગ અવિવાહિતો માટે બનાવવામાં આવે છે. ઘરની બહાર નીકળતાં પહેલાં વડીલોનો આશીર્વાદ લો. ચિંતા અને ચિંતાનો સમય શારીરિક અને માનસિક રીતે વિતાવશે. નોકરીમાં મુશ્કેલી અને અવરોધ સર્જાશે.

9. ધનુ રાશિ: – વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં અયોગ્ય વાતાવરણ તમારા મનને સ્વાસ્થ્યપ્રદ બનાવશે. તમને શારીરિક થાક લાગશે. સંતાનોની સમસ્યા તમને પરેશાન કરશે. ખોટી રીતે પૈસા ખર્ચ થશે. કામમાં વાંધો નહીં આવે. તબીબી ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કોઈને ધિરાણ આપવાનું ટાળો. સંતાન સુખ મળશે.

10. મકર રાશિ: – ગુસ્સોને કાબૂમાં રાખશો તો તમે અનેક કમનસીબીથી બચાવી શકો છો. ભાગીદારો સાથેના સંબંધો નબળા રહેશે. અચાનક સ્થળાંતરનો સંયોગ ઊભો થશે. અચાનક પૈસા ખર્ચ થશે. તબીબી ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કોઈને ધિરાણ આપવાનું ટાળો. સંતાન સુખ મળશે. વડીલો તમારી સાથે ગુસ્સે થઈ શકે છે.

11. કુંભ રાશિ: – પારિવારિક વાતાવરણ અસ્પષ્ટ રહેશે. તમે નાણાકીય સંકટનો અનુભવ કરશો. અતિશય વિચારમથન માનસિક થાકનું કારણ બનશે. સ્વાસ્થ્ય માટે મધ્યમ દિવસો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. માનસિક સંતુલન અને વાણી પર દ્રosતા જાળવવી જરૂરી છે. પ્રેમ સંબંધને લઈને પરિવારમાં તણાવ હોઈ શકે છે.

12. મીન રાશિ:- ચલચિત્રો, નાટકો અથવા રાત્રિભોજન માટે બહાર જવાથી તમને આનંદ થશે. કલાકારો અને કારીગરોને તેમની કલા-કૃતિ પ્રદર્શન કરવાની તક મળશે. ધંધામાં ભાગ લેવા માટે શુભ સમય. નવા કામ શરૂ કરી શકશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વડીલોનો પ્રતિકાર ન કરો. સારી સલાહ તમને ખોટી લાગી શકે છે.


Share post