September 18, 2021

શુક્રવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના લોકોને માં સંતોષીનાં આશીર્વાદથી મળી શકે છે ખુશીના સમાચાર

Share post

મેષ રાશી :
શરીર અને મનની સ્વસ્થતા તમારા ઉત્સાહને બમણી કરશે. સ્નેહમલાનના સ્નેહમિલન સમારોહમાં સ્નેહભર્યા મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે જવાનું શક્ય છે. લંચ પછી કોઈ કારણોસર તમારું સ્વાસ્થ્ય નરમ રહેશે. ખોરાક અને પીણા પર વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. વ્યવહારમાં પૈસા સંબંધિત વિષયો પર વિચાર કરવો જરૂરી છે. ઉદાસીનતાએ તમારામાં નકારાત્મક લાગણીઓનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ નહીં. તમારો દિવસ સાધારણ ફળદાયક બનવાનો છે.

વૃષભ રાશી :
ઘરના સભ્યો સાથે તમારી આવશ્યક ચર્ચા થશે. તમને ઘરની સજાવટ અને અન્ય વિષયોમાં ફેરફાર કરવામાં રસ હશે. માતા સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધો સુધરશે. બપોરના ભોજન બાદ તમને સામાજિક કાર્યમાં વધુ રસ રહેશે. સાથી પક્ષોને ફાયદો થવાની સંભાવના છે. સબંધીઓ સાથે વાતચીત વધશે અને તેમની સાથે વર્તન પણ સુધરશે. બાળકોને ફાયદો થવાની સંભાવના છે. નવી મિત્રતાથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

મિથુન રાશી :
પારિવારિક અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે તમારો ઉત્તમ દિવસ પસાર થવાનો છે. બંને સાઇટ્સ પર આવશ્યક વિષયો સંબંધિત ચર્ચાઓ પછી નિર્ણાયક સ્થિતિ બનાવી શકાય છે. કામના ભારને લીધે સ્વાસ્થ્યમાં થોડી slaીલાશ રહેશે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ તમારું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. મિત્રો સાથે મળવામાં આનંદ થશે. તેમની સાથે પ્રવાસનું પણ આયોજન કરવામાં આવશે.

કર્ક રાશી :
તમને નિર્ધારિત કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે, પરંતુ પ્રયાસ કર્યા પછી, તમે અનુભવશો કે તમે જે પણ પ્રયત્નો કરી રહ્યા છો તે વિરુદ્ધ દિશામાં જઈ રહ્યા છે. સ્વાસ્થ્ય પણ બગડી શકે છે. ક્રોધ વધારે રહેશે. પરંતુ મધ્યાહન પછી તમે શારીરિક ઉત્તેજના અને માનસિક નિશ્ચિતતાને લીધે ખુશખુશાલ જોશો. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે જરૂરી વિષયોની ચર્ચા કરવામાં આવશે.

સિંહ રાશી :
દિવસની શરૂઆતમાં, તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે માંદગી અને અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશો. કોઈની સાથે અત્યાચાર ગુસ્સે થવાના સંભવિત પરિણામ છે. બપોરના ભોજન બાદ તમારી શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં પણ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. વ્યવસાયના સ્થળે ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે જરૂરી ચર્ચા થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મહત્વપૂર્ણ વિષયો પર વિચાર કરશે.

કન્યા રાશી :
તાજેતરના કામ પર ધ્યાન આપો અને ન રહો. સિદ્ધિઓ એ આધ્યાત્મિક ક્ષેત્રમાં પ્રાપ્તિની પ્રાપ્તિ છે. પરંતુ આરોગ્ય નિષ્ક્રિયતા અને અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશે. ક્રોધની માત્રા વધારે રહેશે, જેથી તમારું કામ બગડે નહીં, તેની સંભાળ રાખો. વ્યવસાયિક સ્થળે તેની સંભાળ રાખો, કોઈ દુ sadખી અથવા દુ: ખી નથી. ધાર્મિક સંદર્ભમાં હાજર રહેવાની પ્રબળ સંભાવના છે.

તુલા રાશી :
આજે દિવસની શરૂઆત છે. ઉગ્રતા અને અધિકારની અનુભૂતિ મનમાં રહેશે. આર્થિક લાભમાં વધુ સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. બપોર પછી, સાંજે કોઈ પાપ નથી, તેથી તમારે તમારી વાણી પર સંયમ રાખવો પડશે. આજે નવા કામની શરૂઆત ન કરો.

વૃશ્ચિક રાશી:
બૌદ્ધિક કાર્ય કરવા અને જનસંપર્ક જાળવવા અને લોકો સાથે જોડાવા માટે દિવસ સારો છે. ટૂંકા રોકાણની સંભાવના છે. પૈસા સંબંધિત ઘટનાઓનું આયોજન કરવા માટે સમય શુભ છે. મધ્યાહન અને સાંજ પછી તમે મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે રોકાણ ગોઠવી શકશો. તમે ખાવા પીવાનો સ્વાદ પણ મેળવી શકશો. આવેગને વૈચારિક સ્તરે રાખવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. પારિવારિક જીવનમાં આનંદ રહેશે.

ધનુ રાશી:
શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય માટે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. જો તમને ખૂબ મજૂરી કર્યા પછી કામમાં સફળતા મળે તો નિરાશ થશો નહીં. આજે સ્થળાંતર-પર્યટન પાછળ મુલતવી રાખવું. લંચ બાદ, સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. શરીરમાં ઊર્જાની પ્રેરણા હશે.

મકર રાશી :
જરૂરી કાર્યો નક્કી કરશો નહીં. નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે આજનો પ્રારંભ સમય ખૂબ અનુકૂળ છે. પરંતુ બપોર પછી તમારી માનસિક અસ્વસ્થતા વધશે. સંપત્તિના દસ્તાવેજીકરણ માટે સમય અનુકૂળ નથી. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. તમારી લાગણી પણ દુ getખી થઈ શકે છે. પરંતુ મનને સ્વસ્થ રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

કુંભ રાશી :
આજે તમે થોડી વધુ સંવેદનશીલ રહેશો. તમારી લાગણી પણ દુ:ખી થઈ શકે છે. વાહન ચલાવતા સમયે કાળજી લેવાની જરૂર છે. વાંધાજનક વિચારો, વર્તન અને આયોજનથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. કોઈ પણ કાર્યમાં ઝડપથી નિર્ણય લેશો નહીં. આ તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે જેથી પરિવારના સભ્યો સાથે પરસ્પર અસ્પષ્ટતા ન વધે. કાર્યને સફળ બનાવવા માટે આજે વધુ કામ કરવા પડશે.

મીન રાશી :
આજે તમારો સ્વાર્થી વર્તન ધ્યાનમાં લેવા અને બીજા વિશે વિચારવાનો દિવસ છે. ઘર, કુટુંબ અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે કોઈ સમાધાન અપનાવીને પર્યાવરણ તમારા પક્ષમાં રહી શકે છે. વાણી ઉપર સંયમ રાખીને, તમે વિવાદ અને હાર્ટબર્નથી બચી શકશો. આજે તમારામાં થોડો સુધારો થશે. તમે નવું કાર્ય કરવામાં ઉત્સાહિત થશો અને કાર્ય શરૂ કરવામાં પણ સક્ષમ હશો. પરંતુ જો તમારી પાસે દ્વિપક્ષી માનસિકતા છે, તો તમે નિર્ણય નહીં લેશો. ટૂંકા રોકાણ જરૂરી કારણોસર થઈ શકે છે.


Share post