September 17, 2021

હનુમાનજીની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
આજે તમારો અનુકૂળ દિવસ છે. તંદુરસ્ત શરીર અને મનથી, તમે આજે બધા કાર્યો કરી શકશો, પરિણામે ઊર્જા અને ઉત્સાહ તમારામાં છલકાશે. લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદમાં વિતાવશો. ગણેશ સૂચવે છે કે તમને તમારી માતા તરફથી ફાયદો થશે. મિત્રો અને પ્રિયજનોની મુલાકાતને કારણે ઘરમાં ખુશહાલીનું વાતાવરણ રહેશે.

વૃષભ રાશી:
કાળજીપૂર્વક દિવસ પસાર કરો. તમારું મન અનેક પ્રકારની ચિંતાઓથી ડૂબી જશે. આરોગ્ય બગડી શકે છે અને આંખોમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે. લોકો અને પરિવારના સભ્યોનો વિરોધ રહેશે. ગણેશ જોઈ રહ્યા છે કે આજે શરૂ થયેલ તમામ કાર્યો અધૂરા રહેશે. તે નકામું હોઈ શકે છે. અકસ્માતોથી સાવધ રહો. આજે સખત મહેનત બાદ પણ ફળ ઓછું મળશે.

મિથુન રાશી:
પરિવારમાં ખુશી અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરીમાં તમને ફાયદાના સમાચાર મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી ક્રિયાઓની પ્રશંસા કરશે. વૈવાહિક યોગ છે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી વિશેષ લાભ મળશે. ગણેશ આવક વૃદ્ધિની સંભાવના તરફ ધ્યાન આપી રહ્યા છે. વિવાહિત જીવનમાં ધૂનનો આનંદ માણશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.

કર્ક રાશી:
આવા પ્રકારના અપરિણીત લોકો છે જે યોગ્ય જીવનસાથીને શોધે છે. ધન મેળવવાનો દિવસ શુભ છે. મિત્રોની મુલાકાત આનંદપ્રદ રહેશે અને તેમનાથી ફાયદો થઈ શકે છે. પત્ની અને પુત્ર તરફથી લાભ થશે. સારો ખોરાક એ સુખ છે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. નોકરી અને ધંધામાં લાભ અને આવક વધી શકે છે.

સિંહ રાશી:
આજે તમે ધાર્મિક કાર્ય, પૂજા વગેરેમાં વ્યસ્ત રહેશો. ધાર્મિક સ્થળ મળવાથી આનંદ મળશે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરશો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મન પણ ચિંતા મુક્ત રહેશે. આકસ્મિક લાભ થઈ શકે છે. આજે તમારા ભાગ્યમાં સારો ફેરફાર એ યોગ છે.

કન્યા રાશી:
આજે તમારે વિપરીત સંયોગનો પ્રતિકાર કરવો પડશે. સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપો. આરોગ્યની બગાડ આકસ્મિક ખર્ચ તરફ દોરી શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ભાગ્યે જ વ્યવહાર કરો. અનૈતિક કાર્યોથી દૂર રહો. ભગવાન-સ્મરણ અને આધ્યાત્મિકતા તમને શાંતિ આપશે.

તુલા રાશી:
સામાજિક અને અન્ય ક્ષેત્રોમાં તમને ખ્યાતિ અથવા સન્માન મળશે. સુંદર કપડાં પણ ખરીદી શકાય છે. વાહન પ્રાપ્ત થશે ભાગીદારો સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. જો પતિ-પત્ની વચ્ચે વિવાદ થાય છે, તો તે દૂર થઈ જશે અને આત્મીયતા પણ વધશે.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે ઘરમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ જાળવી રાખીને તમારી ખુશીમાં વધારો થશે. Inફિસમાં સાથીદારો સાથે સહકારથી કામ કરી શકશે. કામમાં તમને ખ્યાતિ મળશે. માતા-પિતા તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. એવું કહેવામાં આવે છે કે ગણેશ પ્રતિસ્પર્ધીઓ ઉપર જીત મેળવશે.

ધનુ રાશી:
વિદ્યાર્થીઓને વ્યવહારમાં સફળતા મળી શકે છે. આજે નવા કામ શરૂ ન કરો. આર્થિક આયોજન માટે અનુકૂળ દિવસો ફળદાયી સાબિત થશે. તો પણ, સિંહ-શરતથી દૂર રહો. સ્થળાંતર પણ ટાળી શકાય છે.

મકર રાશી:
આ દિવસે મનમાં ઉદાસીનતા વર્તાશે. શરીરમાં ઉત્તેજનાનો અભાવ અને મનમાં ખુશખુશાલ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથેના તણાવને કારણે ઘરનું વાતાવરણ સુસ્ત રહેશે. તમારું આત્મસન્માન ભંગ ન થાય તેની કાળજી લો. પૈસાની રકમ નુકસાન છે. જમીન અને વાહનના કાગળો કાળજીપૂર્વક મેળવો.

કુંભ રાશી:
આજે નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે શુભ છે, એવું ગણેશ કહેવાય છે. દરેક નોકરી, ધંધા અને રોજિંદા કામમાં સાનુકૂળ સ્થિતિના કારણે મનમાં આનંદ રહેશે. ભાઈઓ અને ભાઇઓને લાભ અને સહયોગ મળશે. આર્થિક લાભ થવાના યોગ છે. વિદ્યાર્થીઓ સરળતાથી પ્રેક્ટિસ કરી શકશે.

મીન રાશી:
ઉત્સાહ અને આરોગ્ય રહેશે. નવા કામ શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો છે. તમને પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે જમવાની તક મળશે. કોઈ ફાયદો થશે, તેમ છતાં ધ્યાનમાં રાખો કે તમે વધારે ખર્ચ કરશો નહીં. ધાર્મિક કાર્ય અને મુસાફરીનો યોગ છે. તમને સફળતા મળશે.


Share post