September 17, 2021

11 મેને મંગળવારના દિવસે શ્રી ગણેશ આ રાશિના ભક્તો પર વરસાવશે રિદ્ધિ-સિદ્ધિ, જાણો રાશી અનુસાર

Share post

મેષ રાશી
આજનો દિવસ તમારા માટે ફળદાયક રહેવાનો છે. તમને આજે નવું કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે અને નવા કાર્ય શરૂ કરવામાં સમર્થ હશો. આજે તમારા મનમાં પરિવર્તન જલ્દી આવશે, જેના કારણે તમારું મન કંઈક દ્વિસંગી રહેશે. નોકરી-ધંધામાં આજે તમારે સ્પર્ધાત્મક વર્તનનો સામનો કરવો પડશે. તમને કોઈ ચોક્કસ કારણસર કામ કરવાની પ્રેરણા મળશે. ટૂંકા રોકાણનો સરવાળો છે. મહિલાઓને આજે વાણી ઉપર સંયમ રાખવાની જરૂર છે.

વૃષભ રાશી
અસ્પષ્ટતાને લીધે, તમારી પાસે રહેલી તક, તમે આજે ગુમાવી શકો છો અને તેનો લાભ લઈ શકશો નહીં. તમે વિચારોમાં ખોવાઈ જશો, તેથી તમે કોઈ ચોક્કસ નિર્ણય લઈ શકશો નહીં. આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવું ફાયદાકારક નથી. વાદ-વિવાદ અથવા ચર્ચામાં તમારા અવરોધરૂપ સ્વભાવ સાથે ઘર્ષણ થવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેનોમાં પ્રેમ રહેશે.

મિથુન રાશી
આજનો દિવસ ખુશખુશાલ મન અને સ્વસ્થ મનથી પ્રારંભ થશે. આજે તમે મિત્રો અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે ભોજનની મજા લઇ શકો છો. સુંદર કપડાં પહેરશે. આર્થિક રીતે, આ દિવસ તમારા માટે લાભકારક છે. વધારે ખર્ચે સંયમ રાખો. આજે તમારા મનમાંથી નકારાત્મક વિચારો દૂર કરો. કોઈ પ્રિયજન અથવા મિત્ર તરફથી કોઈ ભેટ મળવાથી તમારું મન પ્રફુલ્લિત રહેશે.

કર્ક રાશી
આજે તમે માનસિક બીમારીનો અનુભવ કરશો. તમે કોઈ એક નિર્ણય પર પહોંચી શકશો નહીં અને મૂંઝવણને લીધે માનસિક ત્રાસ રહેશે. સબંધીઓમાં મતભેદ થઈ શકે છે. પારિવારિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થશે. ઝગડો, સંઘર્ષોથી દૂર રહો. તરત જ મુશ્કેલીનિવારણ. રિકવરી અને પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે.

સિંહ રાશી
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તેમ છતાં, ખોટી રીતે બદલાયેલી માનસિકતાને કારણે, તેઓ theભી થયેલી તકો ગુમાવશે. વિચારોમાં તમારું મન ખોવાઈ જશે. આજે નવા કાર્યોની શરૂઆત ન કરો. સ્ત્રી મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે અને તેમને પણ લાભ થશે. મિત્રો સાથે સ્થળાંતર-પ્રવાસનું આયોજન કરવામાં આવશે, જે લાભકારક રહેશે. ધંધામાં લાભ થશે. સંપત્તિ મળવાની સંભાવનાઓ બની રહી છે.

કન્યા રાશી
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. આજે નવા કાર્યોનું આયોજન સફળ થશે. આ ઉદ્યોગપતિઓ અને વેતન મેળવતા કર્મચારીઓ માટે લાભકારક દિવસ છે. તેની બedતી મળે તેવી સંભાવના છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓને લાભ થશે. ધન, માન અને સન્માન મળશે. પિતાની બાજુથી લાભ થશે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

તુલા રાશિ
આજે તમે બૌદ્ધિક અને લેખનના કાર્યમાં સક્રિય રહેશો. નવા કામ શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો છે. કોઈ લાંબા સમય સુધી રોકાવાના કે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનો સંદર્ભ હાજર રહેશે. ધંધામાં લાભની તક મળશે. વિદેશમાં રહેતા મિત્રો અથવા પ્રિયજનોના સમાચાર મળશે. વ્યવસાયમાં અથવા નોકરીમાં સહયોગીઓ વતી સહયોગ ઓછો થશે. આરોગ્ય સંભાળવું પડશે.

વૃશ્ચિક રાશી
આજનો કાળજીપૂર્વક ખર્ચ કરવો જરૂરી છે. નવા કાર્યો શરૂ ન કરો અને તમારા ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. અનૈતિક લૈંગિકતાથી દૂર રહો. ગણેશ રાજ્યના ગુનાથી સંબંધિત અને સરકારી વલણોથી દૂર રહેવાની સલાહ આપે છે. નવા સંબંધો સ્થાપિત કરતાં પહેલાં ગંભીરતાથી વિચારો. વધારે ખર્ચ હાથ કડક રાખશે. ભગવાનની ઉપાસના અને નામ-સ્મરણથી લાભ થશે.

ધનુ રાશિ
આજે તમારો દિવસ ખુશી અને ખુશીથી પસાર થશે. આજે તમે મનોરંજનની દુનિયાની મુલાકાત લેશો. પાર્ટી, પિકનિક, રોકાણ, સુંદર ખોરાક અને કપડા એ દિવસની વિશેષતા રહેશે. વિરોધી જાતિના વ્યક્તિને મળવું ઉત્તેજક રહેશે. વિચારમાં પરિવર્તન જલ્દીથી થઈ શકે છે. લેખન માટે સારો દિવસ. બૌદ્ધિક અને તાર્કિક વિચારણા થશે. ભાગ લેવાથી લાભ થશે. તમને માન અને ખ્યાતિ મળશે. ઉત્તમ વૈવાહિક સુખ પ્રાપ્ત થશે.

મકર રાશી
આજે તમારો વ્યવસાય વધી શકે છે. તમે આ દિશામાં પગલાં લેશો. પૈસાના વ્યવહારમાં સરળતા રહેશે. ઘરમાં શાંતિ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. જરૂરી કારણો પાછળ પૈસા ખર્ચ કરવામાં આવશે. નોકરીમાં સહયોગીઓ તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારીઓને કાનૂની મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદેશી દેશો સાથે વેપાર વધશે. શત્રુઓનો વિજય થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કુંભ રાશી
આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. આજે તમારા વિચારોમાં પરિવર્તન જલ્દી આવશે. સ્ત્રીઓએ તેમની વાણી પર સંયમ રાખવો ફાયદાકારક રહેશે. શક્ય હોય ત્યાં સુધી પ્રવાસને ટાળો. સંતાનના પ્રશ્નોને લીધે ચિંતા રહેશે. લેખન લેખન અથવા રચનાત્મક કાર્યો માટે દિવસ સારો છે. તમને બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. આકસ્મિકતાનો સરવાળો છે પેટને લગતા રોગોથી સાવચેત રહેવું.

મીન રાશિ
અસ્પષ્ટ ઘટનાઓને કારણે આજનો દિવસ પ્રોત્સાહક રહેશે નહીં. પરિવાર સાથે ઘરમાં ચર્ચા થશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, જે ચિંતાનું કારણ બનશે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે નહીં. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે જેના કારણે અનિદ્રા સતાવશે. મહિલાઓ સાથેના વ્યવહારમાં સાવધાની રાખવી. પૈસા અને કીર્તિનું નુકસાન થઈ શકે છે. કામકાજમાં નોકરીમાં ચિંતા રહેશે. કાયમી સંપત્તિ, વાહનો વગેરેના દસ્તાવેજીકરણમાં કાળજી લો.


Share post