September 17, 2021

24 મેને સોમવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓ પર રહેશે ભોળાનાથના આશિર્વાદ અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

1. મેષ રાશિ:- શારીરિક આરોગ્ય પણ નબળું રહેશે. મુસાફરી માટે યોગ્ય સમય નથી. બાળકો પ્રત્યે ચિંતા રહેશે. કોઈ પણ સંજોગોમાં, કોઈ વિચારણા હાનિકારક સાબિત થશે નહીં. સરકારી કામમાં સફળતા મળશે. કોઈનાથી મોહિત ન થવું. તમારી જાતને ખોટી કંપનીથી બચાવો. સરકાર અથવા તેમની સાથેના આર્થિક વ્યવહારથી લાભ થશે.

2. વૃષભ રાશિ: – તેમાં બાળકો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. કલાકારો અને રમતગમતના ખેલાડીઓ માટે તેમની પ્રતીક્ષા બતાવવાનો આ સારો સમય છે. સારા કાર્યો તમારું મન લઈ શકે છે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. ધાર્મિક રૂપે મુલાકાત લઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થઈ શકે છે. નવું વાહન ખરીદી શકે છે. સારા કાર્ય માટે સારો દિવસ.

3. મિથુન રાશિ: – નોકરીના ધંધામાં સાથી કામદારોનો પૂર્ણ સહયોગ. ઝડપી બદલાતા વિચારો તમને એક જટિલ પરિસ્થિતિમાં મૂકશે. નવા કામ શરૂ કરી શકશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વડીલોનો પ્રતિકાર ન કરો. સારી સલાહ તમને ખોટી લાગી શકે છે. તણાવમાં રહી શકે છે.

4. કર્ક રાશિ: – વિવાહિત લોકો માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ નિર્માણ થશે. વિવાહિત જીવનમાં સુમેળ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે નહીં. પૈસા ખર્ચમાં વધારો થશે. અસંતોષની ભાવનાથી મન ઘેરાયેલું રહેશે. ધાર્મિક સ્થળે ભોજન કરાવો. આત્મવિશ્વાસ રાખો. તમે બીજાની સલાહ મેળવી શકો છો.

5. સિંહ રાશિ: – ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ હોવાથી પ્રમોશનની સંભાવનાઓ વધશે. પિતા અથવા વડીલો દ્વારા લાભ પ્રાપ્ત થશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડી ફરિયાદ થશે. વિવાહિત જીવનમાં તમે મધુરતાનો અનુભવ કરશો. સરકારી કાર્યો ઝડપથી પૂર્ણ થતાં જણાશે. તણાવમાં કોઈ કામ ન કરો.

6. કન્યા રાશિ: – કોઈ બાબતે ગભરાટ થઈ શકે છે. ધ્યાનથી બોલો. તમારો અહંકાર કોઈની સાથે મુશ્કેલીમાં મૂકવા માટેનું સાધન બનશે. માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. તમે તમારા બાળકની ચિંતા કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને ભણવામાં વાંધો નહીં આવે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લેશો.

7. તુલા રાશિ: – વેપારીઓને ધંધા અને આવકમાં વૃદ્ધિ થાય છે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો બોર્ડથી ખુશ રહેશે. આનંદપ્રદ પ્રવાસ થશે. વેપારી વર્ગમાં નફાકારક ધંધો થશે. કોઈની રીતે આવશો નહીં તમે મિત્રો સાથે કેટલીક સિદ્ધિઓ મેળવી શકો છો. કોઈ તમને ચીટ આપી શકે છે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – વેપારીઓને વેપારમાં સારી તકો મળશે. આજે તમને ગમતું ખોરાક મળી શકે છે. માન-સન્માન વધશે. પારિવારિક જીવનમાં તમને આનંદ અને સંતોષનો અનુભવ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કોઈ બાબતે ચિંતા થઈ શકે છે. કોઈપણ કામ કરતા પહેલા વડીલોની સલાહ લો. ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકે છે.

9. ધનુ રાશિ: – ઘરની બહાર નીકળતાં પહેલાં વડીલોનો આશીર્વાદ લો. ચિંતા અને ચિંતાનો સમય શારીરિક અને માનસિક રીતે વિતાવશે. નોકરીમાં મુશ્કેલી અને અવરોધ સર્જાશે. ખાવા પીવાનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું. વિદ્યાર્થીઓ માટે તે મધ્યમ દિવસ છે. વેપારીઓ અને નોકરી મેળવનારાઓને આર્થિક લાભ થશે.

10. મકર રાશિ: – ગુસ્સોને કાબૂમાં રાખશો તો તમે અનેક કમનસીબીથી બચાવી શકો છો. ભાગીદારો સાથેના સંબંધો નબળા રહેશે. અચાનક સ્થળાંતરનો સંયોગ ઊભો થશે. અચાનક પૈસા ખર્ચ થશે. તબીબી ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કોઈને ધિરાણ આપવાનું ટાળો. સંતાન સુખ મળશે. વડીલો તમારી સાથે ગુસ્સે થઈ શકે છે.

11. કુંભ રાશિ: – જાહેર જીવનમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે, તમને રસપ્રદ ખોરાક, કપડાં અને વાહનો મળશે. તે શ્રેષ્ઠ કપડાં અને વાહનો મેળવવાની રકમ છે. ભાગીદારો સાથેના તમારા સંબંધો સારા રહેશે. જાહેર જીવનમાં નામ અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. ગુસ્સો નહીં, ક્રોધને કારણે તમારી વાણીનું ધ્યાન રાખો. તમે નોકરી ઉપર પ્રભુત્વ મેળવશો.

12. મીન રાશિ:- સ્પર્ધકોને હરાવવા માટે સક્ષમ હશે. સાથીદારોનો સહયોગ તમારા વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં કાર્ય સરળ બનાવશે. નાનિહાલથી લાભ થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ મધ્યમ દિવસો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. માનસિક સંતુલન અને વાણી પર દ્રosતા જાળવવી જરૂરી છે. કોઈપણ કામ અધૂરું છોડશો નહીં.


Share post