September 23, 2021

20 મેને ગુરુવારનું રાશિફળ: આજે સાંઈબાબાની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે શુભ-સંકેત, કિસ્મત આપશે સાથ

Share post

1. મેષ રાશિ:- આજનો દિવસ મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદમાં વિતાવશે. તમે નવા કપડા અને ઝવેરાત ખરીદી શકશો. માન સન્માન પ્રાપ્ત થશે. પરંતુ મધ્યાહન પછી તમારે દરેક રીતે મધ્યમ વર્તન કરવું પડશે. નવા સંબંધો બનાવતા પહેલા વિચારો. આજનો ખર્ચ વધારે રહેવાની સંભાવના છે. તમને નુકસાન કરનારાઓથી સાવચેત રહો. વાણી અને વર્તન ઉપર પણ સંયમ રાખવાની જરૂર છે.

2. વૃષભ રાશિ: – ઉદ્યોગપતિઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ ફાયદાકારક છે. પારિવારિક વાતાવરણ પણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે. તમને સ્પર્ધકો પર વિજય મળશે. વ્યવસાય સાઇટ પરના સહયોગીઓ તમારા માટે મદદરૂપ થશે. બપોરના ભોજન પછી, તમે મનોરંજનનો આનંદ માણી શકશો. ટૂંકા રોકાણ અથવા પર્યટનનું આયોજન કરવામાં આવશે. ભાગીદારો સાથે મળીને કામ કરો.

3. મિથુન રાશિ: – આજનો દિવસ સાધારણ ફળદાયક છે. નવા કામ શરૂ ન કરો. બૌદ્ધિક ચર્ચા માટે આજનો દિવસ શુભ નથી. તમે તમારા બાળકોની ચિંતા કરશો. મધ્યાહન બાદ ઘરનું વાતાવરણ હળવા રહેશે. તેથી માનસિક રૂપે આજે તમે આનંદીતાનો અનુભવ કરશો. શારીરિક સ્વાસ્થ્યમાં પણ સુધાર થશે. ધંધામાં સહયોગીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. કામમાં તમને ખ્યાતિ મળશે.

4. કર્ક રાશિ: – તમારી હતાશા તમને માનસિક અને શારિરીક રીતે બેચેન બનાવશે. સંભવત. સ્થળાંતર સ્થગિત કરી શકે છે. સ્થાવર મિલકતની કાર્યવાહી સ્થગિત કરવા તમારા હિતમાં હશે. માતાની તબિયત બગડશે. ગણેશજી વૈચારિક કક્ષાએ વિચલિત ન થવાની સલાહ આપે છે. લંચ પછી, તમે શારીરિક રીતે ખુશ અનુભવશો. નવા કાર્યોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના ઓછી છે.

5. સિંહ રાશિ: – આજે યાત્રાધામ થવાની સંભાવના છે. નવા કાર્યની શરૂઆત શક્ય છે. વિદેશથી ફાયદાકારક સમાચાર મળવાની સંભાવના વધારે છે. મૂડી રોકાણ કરનારાઓ માટે સમય લાભકારક રહેશે. બપોરના ભોજન બાદ તમે વધુ ભાવનાશીલ બનશો. તેથી મનમાં હતાશાની લાગણી પણ વધી શકે છે. આરોગ્ય બગડી શકે છે. જો તમે આજે વાસ્તવિક સંપત્તિથી સંબંધિત દસ્તાવેજો કરવાનું પસંદ ન કરો, તો તે સારું રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

6. કન્યા રાશિ: – કોઈ નિર્ણાયક સ્થિતિ ન પહોંચવાને કારણે નવું કાર્ય શરૂ કરવું યોગ્ય નથી. આજે દિવસ શાંતિથી વિતાવવો એ મુજબની છે, નહીં તો તે કોઈની સાથે અફેર બની શકે છે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ, શારીરિક અને માનસિક રીતે રહેશે, પરંતુ બપોર પછી તમારી સ્થિતિ બદલાશે. ઘરના અન્ય સભ્યો સાથે બેસીને મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં નિર્ણય લેશે. સ્થળાંતર અથવા પર્યટનનું આયોજન કરશે. મૂડી રોકાણ કરવા માટે આજે તમારા હિતમાં રહેશે. તે સૌભાગ્યનો દિવસ છે.

7. તુલા રાશિ: – આજનો દિવસ સંતુલન અને મક્કમ વિચારધારાથી શરૂ થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે. નવા વસ્ત્રો અને ઝવેરાતની ખરીદી પર ખર્ચ વધારે હોઈ શકે છે. પરંતુ બપોર પછી, તમે માનસિક તાણની સ્થિતિમાં રહેશો. પારિવારિક સભ્યો સાથે થતા મતભેદોનો વિવાદ કરો. આજે જરૂરી નિર્ણય લેવાનું ટાળશે. તમારા અહંકારને મહત્વ આપ્યા વિના, અન્ય લોકોની સંભાળ લેવી અને તેમની સાથે સમાધાન કરવું યોગ્ય રહેશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – આધ્યાત્મિક અને ભગવાન પ્રત્યેની ભક્તિ આજે મનમાં શાંતિ લાવશે. મનમાં ઉદ્ભવતા નકારાત્મક ભાવનાઓ પર નજર રાખવી જરૂરી રહેશે. કોર્ટ – કોર્ટની કાર્યવાહીમાં જાગ્રતપણે જશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડવાની સંભાવના છે. મધ્યાહ્ન પછી, કામ પુરવઠો થશે, સાથે સાથે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ પણ અનુભવો. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. આનંદ-પ્રમોદ કે મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે.

9. ધનુ રાશિ: – આજે તમારી આવકમાં વધારો અને લાભ આપવાનું ચિહ્નિત કરે છે. સામાજિક કાર્યમાં ભાગ લઈ મન પ્રસન્ન રહેશે. માન અને આવકમાં વધારો થશે. ધંધામાં ફાયદો થવાની સંભાવના છે. અચાનક, તમે કાળજીપૂર્વક આગળ વધશો. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડવાની સંભાવના છે. આવક કરતા ખર્ચ વધારે થશે. વાણી ઉપર સંયમ રાખો. કોઈની સાથે ઝઘડો ન થાય તેની કાળજી લો.

10. મકર રાશિ: – વાસ્તવિક સંપત્તિના દસ્તાવેજીકરણ માટે આજનો દિવસ સારો છે. તમને વ્યવસાય ક્ષેત્રે સફળતા મળશે. ઉચ્ચ અધિકારી વર્ગ તમને પ્રોત્સાહિત કરશે. કુલ બઢતી છે. પરિવારમાં વાતાવરણ આનંદદાયક રહેશે. સામાજિક અને આર્થિક ક્ષેત્રે લાભ થશે. મિત્રોને પણ ફાયદો થવાની સંભાવના છે.

11. કુંભ રાશિ: – આજે વેપારી વર્ગ માટે સાવચેતી રાખવી જરૂરી છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વાતચીત કરતી વખતે સમજદારી રાખવી પડશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. તમે લાંબા રોકાણની યોજના કરી શકશો. ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતના સંકેત છે. બપોર પછી, વેપારી સ્થળ પર વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. આનંદ પારિવારિક જીવનમાં જીતશે. વ્યવસાય ક્ષેત્રના અધિકારીઓ તમારા કામથી રાજી થશે. વેપાર ક્ષેત્રે તે એક સફળ અને શુભ દિવસ રહેશે.

12. મીન રાશિ:- કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ અથવા દલીલ ન કરો. ક્રોધ પર સંયમ રાખો. આજે વિશિષ્ટ જ્ઞાન પ્રત્યે આકર્ષણ રહેશે. તમને સુખદ વિષયોમાં રસ હશે. ઊંડો ધ્યાન તમારા મગજમાં શાંતિ લાવશે. લંચ બાદ, સમય થોડોક અનુકૂળ લાગશે. બૌદ્ધિક રૂપે, તમે લેખિતમાં સક્રિય રહી શકશો. વિદેશી આધારિત પ્રિયજનો તરફથી સમાચાર પ્રાપ્ત કરવામાં તમને આનંદ થશે. વ્યવસાયિક સાઇટ પર કાળજીપૂર્વક ચાલો. અધિકારી વર્ગ સાથે ચર્ચા-વિચારણા મુલતવી રાખવામાં આવશે. આરોગ્ય બગડી શકે છે.


Share post