September 23, 2021

3 મેને સોમવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓ પર રહેશે મહાદેવના આશિર્વાદ અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

1. મેષ રાશિ:- આજે તમારું અટકેલું કાર્ય ગતિ પ્રાપ્ત કરશે. ફાયદાઓનો સરવાળો તમારી રાશિચક્રમાં દૃશ્યમાન છે. આજે તમારી રાશિના જાતકોમાં કર્મ મુખ્ય છે. તેથી, તમારે આજે તમારી ક્રિયાઓ પર ધ્યાન આપવું પડશે, પરિવારમાં જે સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી તે નીચે આવશે અને પાછલા દિવસોથી તમે જે આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છો તે પણ આજે દૂર થઈ જશે. આજે તમે અચાનક પૈસા મળવાના ફાયદાઓ જોઈ રહ્યા છો. તે લોકોની પરત લેવાની રકમ જેની પાસે તમે નાણાં ઉધાર આપ્યા છે તે પણ તમારી રાશિમાં રહે છે. મિત્રો સાથે આજનો સમય સારો છે. તમારે આજે પરિવાર સાથે પણ સમય પસાર કરવો જોઈએ.

2. વૃષભ રાશિ: – તમે થોડી ચંચળ થઈ જશો. તમને માતાની ખુશી મળી શકે છે. સમય જતા બધુ ઠીક થઈ જશે. મિત્રો સાથે સમય વિતાવશે જીવનસાથીની સહાયથી અટકેલું કાર્ય પૂર્ણ થઈ શકે છે. આજે, જેને તમે તમારી લાગણીઓને કહેવા માંગતા હોવ, તે પણ તમારી વાતો સમજી શકશે. જો તમે તમારું મન સાંભળો તો બધું સારું થઈ જશે. તમારી આવક અને ખર્ચ સમાન રહેશે.

3. મિથુન રાશિ: – આજે નસીબ તમારી સાથે છે. તમે પ્રભાવશાળી લોકો સાથે જોડાશો. તમે નવી ભાગીદારીમાં પ્રવેશ કરી શકો છો, જે આવનારા સમયમાં તમારા નફામાં વધારો કરી શકે છે. જો તમારે કામ માટે વિદેશ જવું હોય, તો તમારા પ્રયત્નો આગળ ધપાવો. નાણાકીય બાબતો સરળતાથી આગળ વધશે. વિરોધીઓ તમને નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. પારિવારિક જીવન આનંદકારક રહેશે અને તમે પરિવાર સાથે યાત્રા પર જઈ શકો છો. તે મનોરંજક પ્રવાસ રહેશે અને તે તમને માનસિક શાંતિ પણ આપશે.

4. કર્ક રાશિ: – આજે પરિવાર અને મિત્રોની મુલાકાતથી મન પ્રસન્ન રહેશે, માંગલિક અને સાંસ્કૃતિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે. તમને સત્તાવાર કામના યોગ્ય પરિણામો મળશે. તમે નવી જગ્યાઓ જોવા, નવા વિચારો સાંભળવા અને રસપ્રદ લોકો સાથે વાત કરવા માગો છો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના શૈક્ષણિક પ્રભાવથી તેમના પરિવારને ગૌરવ અપાવશે. આર્થિક મોરચે આ એક અનુકૂળ દિવસ રહેશે કારણ કે તમે તમારા અવરોધિત નાણાં પ્રાપ્ત કરી શકો છો.

5. સિંહ રાશિ: – દૂરના સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથેના મેસેજિંગ વર્તનમાં તમને ફાયદો થશે. પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. સારો ખોરાક મળશે. તમે તમારી વૃત્તિથી કોઈનું મન જીતી શકો છો. સુનિશ્ચિત કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. ગણતરી અને અતિશય વિચારસરણી મનમાં મૂંઝવણ પેદા કરશે. સ્ત્રી મિત્રો તમારા માટે મદદરૂપ સાબિત થશે. આ ગણેશ કહે છે.

6. કન્યા રાશિ: – વૈચારિક સમૃદ્ધિ અને વાણીના મોહથી તમને લાભ થશે અને તમે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ વિકસાવવામાં અને તમારા કાર્યને પાર પાડશો. વ્યવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આજનો દિવસ લાભકારક સાબિત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય રહેશે અને તમારું મન પણ સ્વસ્થ રહેશે. સ્વજનો સાથે મુલાકાત થશે અને તમને આનંદ અને આનંદ મળશે. પૈસા એ લાભ અને પર્યટનનો યોગ છે.

7. તુલા રાશિ: – તમારી વાણી અને વર્તનને મધ્યસ્થ રાખવું પડશે. ગુસ્સે બોલાચાલી અન્ય વ્યક્તિઓ અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે થવાની સંભાવના છે. પરોપકારી પરોપકાર દ્વારા બદલી શકાય છે. આવક કરતાં ખર્ચની રકમ વધશે. સ્વાસ્થ્યની સંભાળ રાખવાની ગણેશજીની સલાહ છે. દ્વિધાઓ અને સમસ્યાઓ માનસિક શાંતિ છીનવી લેશે. આધ્યાત્મિક સાક્ષાત્કાર અથવા ભગવાનનું નામ યાદમાં શાંતિ લાવશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – પારિવારિક જીવનમાં તમને આનંદ અને સંતોષનો અનુભવ થશે. પત્ની અને પુત્ર વતી શુભ આચાર પ્રાપ્ત કરશો. શુભ કાર્યો થશે. લગ્નજીવન માટે સંયોગ રહેશે. નોકરીના ધંધામાં સારી તકોના કારણે આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી ફાયદો થવાનો સરવાળો છે. વૃદ્ધોના સહયોગથી પ્રગતિ થઈ શકે છે.

9. ધનુ રાશિ: – આર્થિક અને વ્યવસાયિક કાર્યક્રમોનું આયોજન કરવા માટેનો શુભ દિવસ છે. કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. પરોપકારની ભાવના આજે પ્રબળ રહેશે. આમોદ- તમે પ્રમોદ સાથે તમારો દિવસ વિતાવશો. નોકરી-ધંધામાં બઢતી અને સન્માન મળશે. આનંદ પારિવારિક જીવનમાં જીતશે.

10. મકર રાશિ: – તમારો આજનો દિવસ ફાયદાકારક સાબિત થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય અને વ્યવસાયમાં નવી વિચારધારા રજૂ કરશે. તમારી રચનાત્મકતા લેખન અને સાહિત્યથી સંબંધિત વલણોમાં જોવા મળશે. તો પણ તમે મનના કોઈ પણ ખૂણામાં બીમાર અનુભવશો. પરિણામે, શારીરિક થાક અને કંટાળાને આવશે. બાળકોની સમસ્યાઓ અંગે ચિંતા .ભી થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ અથવા સ્પર્ધકો સાથે ચર્ચામાં પ્રવેશવું ફાયદાકારક નથી.

11. કુંભ રાશિ: – નકારાત્મક વિચારો મનમાં હતાશા પેદા કરશે. આ સમય દરમિયાન, તમે માનસિક ઉત્તેજના અને ક્રોધની લાગણી અનુભવો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાણી ઉપર સંયમ ન હોવાને કારણે, પરિવારમાં અણબનાવ અને ઝઘડા થવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય નબળું રહેશે. અકસ્માતોથી બચો ભગવાનનું નામ અને આધ્યાત્મિક વાંચન તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

12. મીન રાશિ:- તમારો દિવસ શાંતિ અને આનંદમાં વિતાવશે. વેપારીઓ માટે ભાગ લેવાનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. યુગલો તેમની પત્નીઓ વચ્ચેના લગ્નમાં નિકટતાનો અનુભવ કરશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે. પ્રિયજનોનો રોમાંસ વધુ તીવ્ર બનશે. જાહેર જીવનમાં તમને ખ્યાતિ મળશે. ઉત્તમ વૈવાહિક સુખ પ્રાપ્ત થશે.


Share post