September 26, 2021

4 મે ને મંગળવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર ગણપતિ બાપા રહેશે અતિપ્રસન્ન અને સફળતા તરફ લઈ જશે

Share post

મેષ રાશિ:
આજનો દિવસ ખુશખુશાલ મન અને સ્વસ્થ મનથી પ્રારંભ થશે. આજે તમે મિત્રો અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે ભોજનની મજા લઇ શકો છો. સુંદર કપડાં પહેરશે. આર્થિક રીતે, આ દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક છે. વધારે ખર્ચે સંયમ રાખો. આજે તમારા મનમાંથી નકારાત્મક વિચારો દૂર કરો. કોઈ પ્રિયજન અથવા મિત્ર તરફથી કોઈ ભેટ મળવાથી તમારું મન પ્રફુલ્લિત રહેશે.

વૃષભ રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તેમ છતાં, ખોટી રીતે બદલાયેલી માનસિકતાને કારણે, તેઓ theભી થયેલી તકો ગુમાવશે. વિચારોમાં તમારું મન ખોવાઈ જશે. આજે નવા કાર્યોની શરૂઆત ન કરો. સ્ત્રી મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે અને તેમને પણ લાભ થશે. મિત્રો સાથે સ્થળાંતર-પ્રવાસનું આયોજન કરવામાં આવશે, જે લાભકારક રહેશે. ધંધામાં લાભ થશે. સંપત્તિ મળવાની સંભાવનાઓ બની રહી છે.

મિથુન રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા માટે ફળદાયક રહેવાનો છે. તમને આજે નવું કાર્ય કરવાની પ્રેરણા મળશે અને નવા કાર્ય શરૂ કરવામાં સમર્થ હશો. આજે તમારા મનમાં પરિવર્તન જલ્દી આવશે, જેના કારણે તમારું મન કંઈક દ્વિસંગી રહેશે. નોકરી-ધંધામાં આજે તમારે સ્પર્ધાત્મક વર્તનનો સામનો કરવો પડશે. તમને કોઈ ચોક્કસ કારણસર કામ કરવાની પ્રેરણા મળશે. ટૂંકા રોકાણનો સરવાળો છે. મહિલાઓને આજે વાણી ઉપર સંયમ રાખવાની જરૂર છે.

કર્ક રાશિ: 
આજે તમે માનસિક બીમારીનો અનુભવ કરશો. તમે કોઈ એક નિર્ણય પર પહોંચી શકશો નહીં અને મૂંઝવણને લીધે માનસિક ત્રાસ રહેશે. સબંધીઓમાં મતભેદ થઈ શકે છે. પારિવારિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થશે. ઝગડો, સંઘર્ષોથી દૂર રહો. તાત્કાલિક સમસ્યાઓનું નિવારણ. રિકવરી અને પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે.

સિંહ રાશિ:
અસ્પષ્ટતાને લીધે, તમારી પાસે રહેલી તક, તમે આજે ગુમાવી શકો છો અને તેનો લાભ લઈ શકશો નહીં. તમે વિચારોમાં ખોવાઈ જશો, તેથી તમે કોઈ ચોક્કસ નિર્ણય લઈ શકશો નહીં. આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવું ફાયદાકારક નથી. વાદ-વિવાદ અથવા ચર્ચામાં તમારા અવરોધરૂપ સ્વભાવ સાથે ઘર્ષણ થવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેનોમાં પ્રેમ રહેશે.

કન્યા રાશિ:
આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. આજે નવા કાર્યોનું આયોજન સફળ થશે. આ ઉદ્યોગપતિઓ અને વેતન મેળવતા કર્મચારીઓ માટે લાભકારક દિવસ છે. તેની બedતી મળે તેવી સંભાવના છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓને લાભ થશે. ધન, માન અને સન્માન મળશે. પિતાની બાજુથી લાભ થશે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

તુલા રાશિ:
સ્થળાંતર અને પર્યટન પર જવાનો અને મિત્રો તરફથી લાભ મેળવવાનો આજનો દિવસ છે. ધંધાના ક્ષેત્રમાં તમને લાભ થશે. સંતાન સાથેના સંબંધો સરળ રહેશે. પરંતુ બપોરના ભોજન બાદ માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય બગડશે. વધુ સંવેદનશીલ ન બનો. અમે ઉગ્ર ચર્ચા ટાળીશું. મૂંઝવણથી દૂર રહો. કાનૂની બાબતોમાં ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક નિર્ણય લેવા.

વૃશ્ચિક રાશિ:
દૃદ્ધ મનોબળ અને આત્મવિશ્વાસ સાથે, તમે આજે દરેક કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ કરી શકશો. વ્યવસાય અને વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં પણ તમારી ડહાપણ અને પ્રતિભા વખાણવામાં આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી ક્રિયાથી ખુશ રહેશે અને બedતી મળવાની સંભાવના પણ વધશે. પિતા સાથેના સંબંધો સરળ રહેશે અને તેમનાથી લાભ થશે. લંચ પછી તમારું મન કેટલાક વિચારોમાં અટવાઈ જશે. વેપાર એ આર્થિક લાભનો સરવાળો છે. મિત્રોમાં ફાયદો થશે.

ધનુ રાશિ: 
આજે તમારું વર્તન ધાર્મિક રહેશે. કોઈ પણ ધાર્મિક કે મંગલિક સંદર્ભમાં ઉપસ્થિત રહેશે. આજે તમારું વર્તન પણ કંઈક અંશે ન્યાયપૂર્ણ રહેશે. હાનિકારક કાર્યોથી દૂર રહો તમારા ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. પરંતુ બપોરના ભોજન પછી તમારો દિવસ ખૂબ જ સારો અને સફળ રહેશે. તમારા કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. વ્યવસાયમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનું પ્રોત્સાહન તમારા માટે આનંદકારક સાબિત થશે. બઢતી મળશે. ઘરના જીવનમાં સુખદ વાતાવરણ રહેશે.

મકર રાશિ:
ગણેશ જી અમને વર્તમાન દિવસ માટે જોરશોરથી ચાલવા જણાવે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન થાઓ અને પ્રતિબંધિત વિચારોને તમારા પર અસર થવા દો નહીં. આ તે પછી જ થશે જ્યારે તમે ઘણાં નુકસાનમાંથી બહાર નીકળવામાં સમર્થ હશો. આકસ્મિક પરિસ્થિતિ માટે માનસિક રીતે તૈયાર રહેવું. જો કે, બપોરના ભોજન પછી, તમે પરિસ્થિતિમાં થોડી હળવાશનો અનુભવ કરશો. એક-બે ધાર્મિક સ્થાનો અર્પણ કરવાથી તમારા મગજમાં શાંતિ મળશે. પ્રકૃતિમાં ક્રોધ અને ક્રોધ રહેશે, તેમ છતાં તમારે તેને નિયંત્રણમાં રાખવું પડશે.

કુંભ રાશિ:
આજે, સરળ બાબતોમાં, તે વિવાહિત જીવનમાં વસ્તુઓનો ગડબડ બની જશે, તેવું ગણેશ કહે છે. સાંસારિક પ્રશ્નો અને વિષયો માટે, જો તમે આજે ઉદાસીન વર્તન કરો છો, તો તે સારું રહેશે. કોર્ટની કાર્યવાહી સાથે આગળ વધશે. સામાજિક રીતે અપમાન ન થાય તેની કાળજી લો. નવા કામ શરૂ ન કરો. શારીરિક આનંદ અને ખુશખુશાલનો અભાવ હશે. માનસિક ઉત્તેજના રહેશે. ધર્મનિષ્ઠા અને આધ્યાત્મિકતા તમને માનસિક શાંતિ આપશે.

મીન રાશિ:
આજે તમારું મન રાહત થશે. શંકા અને દુ:ખની છાયાને લીધે આનંદની લાગણી નહીં થાય. તમારા કામમાં કાયદાની હાજરીને કારણે કામમાં વિલંબ થશે. સહકારી સહકાર મળશે નહીં. લગ્નજીવનમાં ઝઘડવાનું વાતાવરણ લાંબું ન રહે તે માટે કાળજી લો. બિઝનેસમાં ભાગીદારો સાથે સાવચેત રહેવું. મન સાંસારિક બાબતોમાં વ્યસ્ત રહેશે. કોર્ટના મામલાથી દૂર રહો.


Share post