September 22, 2021

2 મેનું રાશિફળ: આ રાશિના જાતકોને સુર્યદેવની કૃપાથી આર્થીક સ્થિતિ રહેશે સારી- જાણો તમારી રાશિ પ્રમાણે

Share post

મેષ રાશિ
આજે તમારામાં તાજગી અને આનંદનો અભાવ રહેશે. તેની સાથે ઘણો ગુસ્સો આવશે. પરિણામે, તમારું કામ બગડવાની સંભાવના છે. તેથી ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે. ઓફિસમાં અધિકારીઓ અને પરિવારના સભ્યો અને વિરોધીઓ સાથે ચર્ચામાં પડ્યા વિના મૌનપૂર્વક દિવસ પસાર કરવો વધુ સારું રહેશે. કોઈ ધાર્મિક કાર્ય અથવા ધાર્મિક કાર્યમાં જવા અથવા ધાર્મિક સ્થળે જવાનો અવસર મળશે.

વૃષભ રાશિ
અતિશય કામનું ભારણ અને ખાવામાં બેદરકારી તમારું આરોગ્ય બગાડે છે. સમયસર ખોરાક ન લેવા અને sleepંઘ ન આવવાને કારણે તમે માનસિક અશાંતિનો અનુભવ કરશો. સ્થળાંતર ન કરો કારણ કે સ્થળાંતરમાં ખલેલ હોવાની સંભાવના છે. નિર્ધારિત સમયમાં કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં નિષ્ફળતા ક્રોધની ભાવના પેદા કરશે. યોગ ધ્યાન અને આધ્યાત્મિક વાંચનથી રાહત મળશે.

મિથુન રાશિ
તમને ખાસ કરીને મનોરંજન અને મનોરંજનના વલણોમાં રસ હશે. પરિવારના સભ્યો અથવા પરિવાર સાથે સહેલગાહનું આયોજન કરવામાં આવશે. જાહેર જીવનમાં મૂલ્યની પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિજાતીય વ્યક્તિઓ પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે. પ્રેમ પ્રસંગોની ભૂતપૂર્વ ભૂમિકા બનાવવામાં આવશે. તમે જાહેર જીવનમાં સન્માન અને આદરના અધિકારી બનશો. તમારા હાથમાંથી દાન અને સખત મહેનત થશે.

કર્ક રાશિ
આજનો દિવસ ખુશી અને સફળતાનો છે. પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. કર્મચારીઓની ઓફિસમાં અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. મજૂર વર્ગ અને ખાનગી બાજુથી લાભ થશે. આરોગ્ય રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. જરૂરી ખર્ચ થશે. સ્પર્ધકોને હરાવવા માટે સક્ષમ હશે.

સિંહ રાશિ
આજે તમે શારીરિક માનસિક સ્વાસ્થ્ય સાથે કામ કરશો. રચનાત્મક વલણોમાં વિશેષ રુચિ રહેશે. સાહિત્ય અને કળા ક્ષેત્રે થોડી નવી રચના સર્જનથી તમને પ્રેરણા મળશે. પ્રિયજનો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થશે. સંતાનનો તમને સારા સમાચાર મળશે. ધાર્મિક અથવા પરોપકારી કાર્યો તમારા મનને પ્રસન્ન કરશે.

કન્યા રાશિ
આજે તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવા માટે તૈયાર રહેવું પડશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ફરિયાદો થશે. મન પર ચિંતાના ભારને કારણે માનસિક અસ્વસ્થતા અનુભવાશે. પરિવારના સભ્યોની હથોટી હશે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા .ભી થશે. અભ્યાસ માટે કોઈ અનુકૂળ સમય નથી. કાયમી સંપત્તિ, વાહનો સંબંધિત સમસ્યાઓ ઉભી થશે. પૈસા ખર્ચ થશે.

તુલા રાશિ
નસીબ વૃદ્ધિને કારણે હિંમત અને હાથમાં કામ કરવા માટેનો આજનો દિવસ શુભ છે. યોગ્ય સ્થાને મૂડી રોકાણ કરવાથી તમને લાભ થશે. પરિવારમાં ભાઈ-ભાઇઓ સાથે આત્મીયતા અને સમાધાન થશે. નાના ધાર્મિક પ્રવાસનું આયોજન કરી શકશે. વિદેશથી તમને સારા સમાચાર મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
નકારાત્મક માનસિક વૃત્તિ ટાળવા માટે ભલામણ કરો. જો તમે ન બોલવાની નીતિનું પાલન કરો છો, તો પછી તમે પરિવારના સભ્યો સાથેના સંઘર્ષને ટાળી શકશો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ફરિયાદ હશે. બિનજરૂરી ખર્ચને કાબૂમાં કરવો જરૂરી છે. વિદ્યાર્થીઓ અધ્યયનમાં અવરોધ લેશે.

ધનુ રાશિ
પરિવાર માંગલિક એપિસોડમાં હાજર રહેશે. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે, ખાસ કરીને કોઈ યાત્રાધામ. સબંધીઓ સાથે મુલાકાત તમને ખુશ કરશે. વિવાહિત જીવનમાં તમે નિકટતા અને મધુરતાનો અનુભવ કરશો. સમાજમાં તમારી ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ વધશે.

મકર રાશિ
આજે તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક વૃત્તિમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો. તમારા પૈસા પૂજા અથવા ધાર્મિક કાર્ય પાછળ ખર્ચ થશે. સાવચેત રહો અને સંબંધીઓ અને પરિવારના સભ્યો સાથે વાત કરો કારણ કે તમારી વાણીથી કોઈને નુકસાન થાય છે. વધુ સફળતા ઓછી સફળતાથી હતાશા તરફ દોરી જશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. વિવાહિત જીવનમાં ખાટાપણું રહેશે.

કુંભ રાશિ
હાથમાં નવા કાર્યો અથવા પ્રસંગો લઈ શકશે. ગણેશની કૃપા તમારી સાથે છે. નોકરીના ધંધામાં લાભ સાથે વધારાની આવક createભી કરી શકશે. મિત્ર વર્ગથી, ખાસ કરીને સ્ત્રી મિત્રોથી તમને ફાયદો થશે. તમે સામાજિક વર્તુળમાં ખ્યાતિ અને પ્રતિષ્ઠા પ્રાપ્ત કરી શકશો. પત્ની અને પુત્ર વતી તમને આનંદ અને સંતોષનો અનુભવ થશે. સ્થળાંતર, પર્યટન અને વૈવાહિક જોડાણ બનાવવામાં આવશે. શરીર અને મનથી ખુશ રહેશે.

મીન રાશિ
આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓના કાર્ય અને પ્રોત્સાહનોથી તમારો ઉત્સાહ બમણો થશે. વેપારીઓ વેપાર અને આવકમાં પણ વધારો કરશે. બાકી રકમ ચૂકવવામાં આવશે. જેમાં પિતા અને વૃદ્ધ વર્ગના લોકો હશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. પ્રગતિનો સંયોગ બનશે. સરકાર તરફથી ફાયદો થશે.


Share post