September 17, 2021

શુક્રવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે સંતોષીમાતાની કૃપાથી ચમકી ઉઠશે આ રાશિના જાતકોનું નસીબ

Share post

મેષ રાશી :
તમારા મનને કાલ્પનિક વિમાન પર માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ થશે. પ્રમાણમાં વધુ સંવેદનશીલતા અને લાગણી સાથે, તમારું મન ભેજ અનુભવે છે. આજે કોઈની સાથે દલીલ કરવાનું ટાળો. સંબંધીઓ અને પ્રિયજનો સાથે મૂડ રહેશે. અનાદરનો વિષય ન બને તેની કાળજી લો. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં નિષ્ફળતા મળશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. મહિલા મિત્રોને નુકસાન થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશી :
આર્થિક ઘટના શરૂઆતમાં કેટલીક અવરોધો સાથે પૂર્ણ થઈ હતી. મિત્રો અને શુભેચ્છકોની મુલાકાતથી તમને આનંદ મળશે. વ્યવસાય ક્ષેત્રે સહકારી વાતાવરણ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મૂડી રોકાણકારોએ સાવધ રહેવાની જરૂર છે. નવા કામ શરૂ કરી શકશે.

મિથુન રાશી :
દિવસની શરૂઆત શારીરિક અને માનસિક સુખાકારીથી થશે. પરિવાર અને મિત્રો તેમની સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. ધ્યાનમાં રાખો કે ખર્ચ વધારે ન હોવો જોઈએ. અલબત્ત આર્થિક લાભ થશે, પરંતુ મધ્યાહન બાદ, નાણાંનું આયોજન શરૂઆતમાં ખોવાઈ જશે અને પછીથી પૂર્ણ થશે. મૂડી રોકાણના કામને હેન્ડલ કરો. સાથીઓનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશી :
આજે તમારી પૈસાની આવક ઓછી થશે અને ખર્ચ વધારે થશે. આંખમાં દુખાવો ચિંતાનું કારણ બનશે. આ સાથે માનસિક અસ્વસ્થતા પણ રહેશે. વાણી અને વાણીમાં કાળજી લો. બપોર પછી તમારી સમસ્યા બદલાઈ જશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી પણ લાભ થશે. શારીરિક અને માનસિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો જોવા મળશે. પરિવારનું વાતાવરણ પણ આનંદકારક રહેશે. નકારાત્મકતાને તમારા મનની બહાર રાખો.

સિંહ રાશી :
તમારા મનમાં ગુસ્સો અને ક્રોધની લાગણીને લીધે, લોકોની કાળજી રાખો. સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ શુભ નથી. મનમાં ચિંતા રહેશે. પરિવારો સાથે ઉગ્રતાથી સારવાર થઈ શકે છે, પરંતુ બપોરના ભોજન પછી તમારું મન સ્વસ્થ રહેશે.

કન્યા રાશી :
દિવસની શરૂઆત સવારે આનંદપ્રદ અને લાભદાયક રહેશે. વેપાર-ધંધાના ક્ષેત્રમાં લાભ થશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રશંસા થશે. રિકવરીના પૈસા આવશે. પરિવારમાં પણ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ પરિસ્થિતિમાં તમને બિનતરફેણકારી દેખાશે. તમારું ખુશખુશાલ મન અસ્વસ્થ રહેશે.

તુલા રાશી :
પરિવારમાં આનંદ અને ઉલ્લાસનું વાતાવરણ રહેશે. ઓફિસ અને નોકરીમાં આવક વધવાના પ્રમોશન માટે સંયોગો બનાવવામાં આવશે. માતાજીનો લાભ મળશે. ઘર શણગાર કામ? હાથમાં લેશે ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને તેઓ તમારા પ્રેરણાના સ્ત્રોત બનશે. સહયોગીઓનો સહયોગ મળશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય જાળવશે.

વૃશ્વિક રાશી :
આજે થાક અને આળસને કારણે તમારી ઊર્જાની કમી રહેશે. તમારા મનમાં ઊંડે ચિંતા થશે. નોકરી – ધંધામાં અડચણો આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચામાં ન આવવું. વિદેશ યાત્રા માટેની તકો ઉભી થશે. અથવા નજીકના સંબંધીઓના વિદેશ સ્થાયી થયાના સમાચાર મળશે. સંતાનોના સંબંધમાં ચિંતા રહેશે.

ધનુ રાશી :
આજે તમારે વાણી અને ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે, નહીં તો આપત્તિ બની શકે છે. શરદી અને કફના કારણે તમારું આરોગ્ય બગડશે. માનસિક અસ્વસ્થતાનો અનુભવ કરશે. પૈસા ખર્ચમાં વધારો થશે. રસ્તા પર નિષેધ કામ અને અનૈતિક સેક્સ ન લેવાની કાળજી લો.

મકર રાશી :
વિચારોમાં ભાવનાશીલતા, વર્તન વિશેષ માત્રામાં રહેશે. તેમ છતાં, તમે તમારો દિવસ પરિવાર અને મિત્રો સાથે ખુશીથી પસાર કરશો. શરીર અને મનમાં આનંદ અને આનંદ રહેશે. ધંધામાં વધારો થશે. દલાલી, વ્યાજ, કમિશન દ્વારા તમારી આવક વધશે. ભાગીદારીમાં લાભ થશે. જાહેર જીવનમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. મુસાફરી થવાની સંભાવના છે.

કુંભ રાશી :
પરિવારમાં સુમેળ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય રહેશે. તમારા વિચારો અને વર્તનમાં વધુ ભાવના થશે. ભાગીદાર કર્મચારીઓ નોકરીમાં મદદ કરશે. નોકરો અને કક્ષાની બાજુથી લાભ થશે. કામમાં જ પૈસા ખર્ચ થશે. વિરોધીઓ અથવા હરીફોને પરાજિત કરવામાં આવશે.

મીન રાશી :
કલ્પનાની દુનિયામાં વિચારવું ગમશે. સાહિત્ય લખવામાં તમે તમારી રચનાત્મકતા બતાવી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો દિવસ છે. પ્રિયજનો અને પ્રિયજનોનો સહયોગ મળી શકશે. જાતિયતાની વિશેષ રકમ રહેશે. શેર-સટ્ટાથી લાભ થશે.


Share post