September 22, 2021

10 મેને સોમવારનું રાશિફળ: આજે ભોળાનાથની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે શુભ-સંકેત, કિસ્મત આપશે સાથ

Share post

1. મેષ રાશિ:- આજે તમારા વિચારોમાં સુસંગતતાના અભાવને કારણે, તમે કેટલાક કેસોમાં મૂંઝવણ અનુભવો છો. નોકરી-ધંધામાં સ્પર્ધાત્મક વાતાવરણ રહેશે. ટૂંકી મુસાફરીના સંયોગો ઊભા રહેશે. ભાઈ – ભાઈઓ સાથે બંધન રહેશે. તેનાથી તેનો ફાયદો થશે. મહિલાઓએ વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ.

2. વૃષભ રાશિ: – મનની નીડર વૃત્તિ તમને મહત્વપૂર્ણ તકોથી વંચિત કરશે. આજે નવા કામ શરૂ કરવું યોગ્ય રહેશે નહીં. તમારી ઉદ્ધત વર્તન વાતચીતમાં વિરોધાભાસ લાવી શકે છે. આર્થિક લાભની અપેક્ષા છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે.

3. મિથુન રાશિ: – તમારો દિવસ તાજગી અને ભાવનાથી ભરપુર રહેશે. ઉત્તમ ખોરાક, સુંદર કપડાં અને મિત્રો, તમે તમારો દિવસ પરિવારના સભ્યો સાથે ખૂબ આનંદમાં પસાર કરશો. વિવાહિત જીવનમાં તમને આનંદ અને સંતોષની લાગણીનો અનુભવ થશે. નાણાકીય લાભ અને પ્રસંગો માટે અનુકૂળ દિવસ. જોકે ખર્ચ પણ વધારે રહેવાની સંભાવના છે. તેથી મધ્યસ્થતા જરૂરી છે. નકારાત્મક વિચારોથી દૂર રહો.

4. કર્ક રાશિ: – પરિવારમાં તકો આવશે. આ એસ્ટ્રેજમેન્ટ તમારી અગવડતાને વધારી શકે છે. મન મૂંઝવણ અનુભવે છે તેથી મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો ટાળવાનું વધુ સારું રહેશે. કોઈપણ ગેરસમજ અથવા ચર્ચાથી દૂર રહો. આરોગ્યની બેદરકારી હાનિકારક રહેશે. કોર્ટ-કોર્ટના કિસ્સામાં, કાળજીપૂર્વક સંભાળવું પડશે. માનહાનિ અને પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે.

5. સિંહ રાશિ: – આજનો દિવસ લાભકારક રહેશે. મનની અશાંતિપૂર્ણ સ્થિતિ હાથની તક ગુમાવી શકે છે. સ્ત્રી મિત્રોને મળવાનો લાભ મળશે. વડીલો તરફથી આશીર્વાદ મળી શકે છે. ઘરે મંગલિક કાર્યો શક્ય છે. ધંધામાં વધારો થશે. નોકરી કરતા લોકોની આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

6. કન્યા રાશિ: – નવા કાર્યો શરૂ કરવા ધ્યાનમાં રાખેલી યોજનાઓ સાકાર થશે. પિતા સાથે આત્મીયતા વધશે. વ્યવસાયિક લોકો અને નોકરીવાળા લોકોને તેમના ક્ષેત્રમાં આગળ વધવાનો ફાયદો છે. પૈસા, માન અને સન્માન વધશે. ઘરના જીવનમાં શાંતિ અને સુમેળ રહેશે. ત્યાં પુન:પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે અથવા વ્યવસાયિક કાર્યથી બહાર જઇ શકે છે.

7. તુલા રાશિ: – બૌદ્ધિકો અથવા સાહિત્યકારો સાથે બેઠક કરીને, તમે સેમિનારમાં સમય પસાર કરશો. કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવામાં સક્ષમ બનશે. લાંબા અંતરની યાત્રા કરશે અથવા યાત્રાધામની મુલાકાત લેશે. વિદેશી સ્થળાંતર માટેની તકો .ભી થશે અને વિદેશમાં સ્થાયી થયેલા મિત્રો અથવા પ્રિયજનો તરફથી સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. સ્વાસ્થ્ય થોડું ગરમ ​​રહેશે. સંતાનોની સમસ્યાઓથી ચિંતા ઊભી થશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – આજે વાણી અને વર્તન ઉપર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. રોજિંદા કાર્યો ઉપરાંત નવા કાર્યો કરવાનું પણ યોગ્ય નથી. તે બીમાર પડવાનો સરવાળો છે. તો ખાવામાં કાળજી લો. અચાનક પૈસાથી લાભ થશે. આધ્યાત્મિક અભ્યાસ માટે આ સારો સમય છે. ચિંતનમાં સમય પસાર કરવાથી, તમે માનસિક શાંતિથી ટાઇટલથી દૂર રહી શકશો.

9. ધનુ રાશિ: – પાર્ટી પિકનિક સ્ટે, સુંદર ખોરાક અને કપડા એ દિવસની વિશેષતા રહેશે. વિહાર મનોરંજનની દુનિયામાં મનોરંજન કરશે. વિજાતીય વ્યક્તિ સાથેની મુલાકાત ઉત્તેજક રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં સારો આનંદ મળશે. જાહેર માન અને ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થશે. બૌદ્ધિક, તાર્કિક વિચાર-વિનિમય થશે. ભાગીદારીમાં લાભ થશે.

10. મકર રાશિ: – વેપાર અને આર્થિક આયોજનના વિકાસ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. પૈસાની પુન:પ્રાપ્તિ અથવા વ્યવહારમાં તમને સફળતા મળશે. આયાત-નિકાસ વેપારીઓને લાભ થશે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આર્થિક લાભ થશે. કાનૂની મુશ્કેલીઓથી વાકેફ રહો. તંદુરસ્તી સારી રહેશે. વિરોધીઓની ચાલ નિરર્થક રહેશે.

11. કુંભ રાશિ: – મન માનસિક અશાંતિ અને ઉત્તેજનાથી ભરાશે. ઝડપથી બદલાતા વિચારોને લીધે, અવિવેકની સ્થિતિ હશે. કોઈ નક્કર નિર્ણય લેવાનું ટાળો. બાળકોનાં પ્રશ્નો મૂંઝવશે. પેટના રોગથી પીડિત થવાની સંભાવના છે.

12. મીન રાશિ:- આજે સાવધ રહેવાનો દિવસ છે. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ ariseભા થશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનું કારણ બનશે. તબિયત લથડવાની સંભાવના છે. માનસિક આવેગ અને પૈસા અને માનહાનિ થશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓ ઊભી થશે. વાસ્તવિક સંપત્તિના દસ્તાવેજો બનાવવામાં કાળજી લો. મહિલાઓ સાથેના સંબંધો હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે.


Share post