September 21, 2021

29 એપ્રિલને ગુરુવારનું રાશિફળ: આજે આ પાંચ રાશિઓના કિસ્મતમાં આવશે નિખાર અને ધંધા-રોજગારમાં મળશે બઢતી

Share post

મેષ રાશિ
આજનો દિવસનો પ્રારંભ સમય આનંદ-પ્રમોદમાં વિતાવશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ગણેશ સલાહ આપે છે કે બપોરના ભોજન બાદ નવું કાર્ય શરૂ ન કરવું. વાણી અને વર્તન પર સંયમ રાખો, તે તમારા પોતાના હિતમાં રહેશે. ક્રોધાવેશ અને દ્વેષથી દૂર રહો અને તમારા દુશ્મનોની પાછળ જશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો. આધ્યાત્મિક સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરવા માટે દિવસ સારો છે. રહસ્યવાદી વિષયો પર, વ્યક્તિ વિશિષ્ટ પ્રત્યે આકર્ષણનો અનુભવ કરશે. ઊંડા ધ્યાનથી તમારા મનને શાંતિ મળશે.

વૃષભ રાશિ
ઉદ્યોગપતિઓને ખ્યાતિ અને સફળતા મળશે. તમને સાથીઓનું પૂર્ણ સહયોગ મળશે. આર્થિક લાભ પણ મળશે. સ્પર્ધકો આશ્ચર્યચકિત થશે. બપોરના ભોજન પછી, તમે મનોરંજનની દુનિયામાં ફરવા જશો અને તમારા પ્રિયજનો તમારા હૃદયને સોજો કરશે. નવા કપડા અને ઘરેલુ ઉપકરણો પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. તમને માન મળશે.

મિથુન રાશિ
આજે તમારો દિવસ બૌદ્ધિક કાર્ય અને ચર્ચામાં રહેશે. તમે તમારી કલ્પના અને સર્જનાત્મકતા ઉમેરશો. શારીરિક અને માનસિક રીતે સજાગ રહેશે. મધ્યાહ્ન બાદ વેપારી વર્ગમાં ધંધામાં લાભ થવાની સંભાવના રહેશે. ઘરમાં શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. વિરોધીઓ અને પ્રતિસ્પર્ધીઓની સામે તમે વિજયી થશો. સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશિ
હતાશા તમને માનસિક રીતે સ્વસ્થ બનાવશે. જેના કારણે તમે શારીરિક રૂપે સ્વાસ્થ્ય માટે સ્વસ્થતા અનુભશો. સ્થળાંતર માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ નથી. જમીન અને વાહનોને લગતી સમસ્યાઓનો સતાવણી કરવામાં આવશે. મધ્યાહ્ન ભોજન બાદ તમે શાંતિ અને સુલેહનો અનુભવ કરશો. તમને મિત્રોની મદદ મળશે, તમે શારીરિક ઉર્જાનો અનુભવ કરશો. વધુ વિચારો તમારું મન વિચલિત કરશે.

સિંહ રાશિ
વિદેશીઓને સારા સમાચાર મળશે. પૈસાથી લાભ થશે. નવા કામ માટે સમય સારો છે. રોકાણકારો માટે દિવસ લાભકારક છે. પરંતુ બપોરના ભોજન પછી તમે વધુ સહન કરશો. માનસિક હતાશા અનુભવશો. શારીરિક સ્વાસ્થ્યને પણ નકારાત્મક અસર થઈ શકે છે. પરિવાર અને સંપત્તિ અથવા સંપત્તિને લગતી સમસ્યાઓ થશે.

કન્યા રાશિ
તમારા મનની દ્વિગુણિત સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને નવું કાર્ય શરૂ કરશો નહીં. જો વાણી ઉપર કોઈ નિયંત્રણો ન હોય તો માંડુખુખનો સંદર્ભ ઉપસ્થિત રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા થઈ શકે છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખી શકશે નહીં. પરંતુ બપોર પછી, તમારો સમય સારો દેખાશે. ભાઈઓ સાથે મહત્વપૂર્ણ મુદ્દાઓની ચર્ચા કરવામાં આવશે. બહાર જવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. નસીબના સંકેતો છે.

તુલા રાશિ
આજની કલાત્મક અને રચનાત્મક શક્તિ ખૂબ જ નિરાશાજનક રીતે સુધારશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. વૈચારિકતા અને સંતુલનની વિચારધારાથી કામ પૂર્ણ કરવું સરળ બનશે. કાપડ અને મનોરંજન પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. બપોર પછી, તમારું મન દ્વિપક્ષી સ્થિતિમાં રહેશે, જે તમને નિર્ણય લેવાનું મુશ્કેલ કરશે. જો શક્ય હોય તો, પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા કરવાનું ટાળો. આજ સુધી તમારા અહંકારને સ્થાનાંતરિત કરો અને વ્યવહારિક નિર્ણય લેશો, વાતાવરણ ભરાશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
તમારી આક્રમક અને અસમર્થ વર્તન તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. અચાનક સબંધીઓ સાથેનો સંબંધ ખરાબ ઘટના બની શકે છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી, તમે શારીરિક, માનસિક આરોગ્યની સંભાળ લઈ શકશો. આર્થિક વિષયો વ્યવસ્થિત રીતે ગોઠવવામાં સમર્થ હશે. આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે.

ધનુ રાશિ
પારિવારિક જીવનમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. કામમાં બઢતી મળશે. મિત્રો સાથે બહાર જવું પડશે. વેપારી વર્ગને પણ લાભ થશે. પરંતુ બપોર પછી ગણેશ સ્વાસ્થ્યની સંભાળ લેવાની સલાહ આપે છે. અંધાધૂંધ ક્રિયાઓ અથવા વર્તન તમને સમસ્યામાં મૂકી શકે છે. વ્યવસાયિક ક્ષેત્રમાં મોટેથી બોલતા પહેલાં, તમારી ગૌરવ તરફ ધ્યાન આપો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

મકર રાશિ
પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધામાં બઢતી મળશે. વેપારી ક્ષેત્રમાં પણ અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. સહકાર્યકરોનો સહયોગ મળશે. લંચ બાદ મિત્રો સાથે મીટિંગ થશે અને પર્યટન સ્થળે જવાની પણ સંભાવના છે. આવકમાં વૃદ્ધિનો સરવાળો છે. વેપારી વર્ગને વેપારથી લાભ થશે.

કુંભ રાશિ
આજે તમે બૌદ્ધિક કાર્ય, નવીનતા અને લેખનની ટેવમાં મગ્ન રહેશો. તમે આજથી નવી નોકરી શરૂ કરી શકો છો. લાંબા રોકાણ અથવા ધાર્મિક મુલાકાતની પણ સંભાવના છે. ધંધામાં લાભની તક મળશે. તમારે થોડું ચાલવું પડશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો પરંતુ મધ્યાહન બાદ પારિવારિક જીવનમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. માતા તરફથી લાભ થશે. સારી ખુશી પ્રાપ્ત થશે. સરકારી કામમાં સફળતા મળશે.

મીન રાશિ
આજે, તમારે તમારા અવાજ અને વાણીને નિયંત્રિત રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. દંતકથાઓથી સાવધ રહો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો વિશિષ્ટ જ્ઞાન પ્રાપ્ત કરવા માટે દિવસ સારો છે. લગ્ન પછી, તમને વિદેશમાં સ્થિત મિત્રો અને પ્રિયજનોના સમાચાર મળશે. વાણિજ્યિક સ્થળે સહયોગ મળશે. કોઈની સાથે દલીલ ન કરો.


Share post